Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Võ Lâm Truyền Kỳ 1

PUBG Mobile 1.0 với nhiều nâng cấp đồ hoạ, gameplay sẽ ra mắt ngày 8/9
Didu
8 thángBình luận: 108
PUBG Mobile 1.0 với nhiều nâng cấp đồ hoạ, gameplay sẽ ra mắt ngày 8/9
Tin vui cho anh em chơi PUBG Mobile: ngày 8/9 này, phiên bản v1.0 với rất rất nhiều nâng cấp và cải tiến về mọi mặt sẽ được ra mắt người chơi. Theo nhà phát hành, PUBG Mobile 1.0 sẽ đưa người chơi tới kỷ nguyên mới về gameplay.

Ra mắt từ năm 2018, phiên bản dành cho di động của PUBG hiện vẫn ở v0.x và tới tháng 9 sẽ chính thức lên phiên bản 1.0. Ở phiên bản mới, game sẽ nâng cấp rất lớn về đồ hoạ và các hiệu ứng chân thật hơn. Hành động và các thao tác của nhân vật trong game sẽ giống ngoài đời hơn, hiệu ứng khói, hiệu ứng khi bắn súng cũng sẽ được cải thiện. Bên cạnh đó còn là chi tiết môi trường xung quanh, hiệu ứng ánh nắng và đổ bóng...

Các giải đấu cũng sẽ được cơ cấu lại, gộp World League và World Championship làm một event lớn hơn. Khi đó, các đội tuyển từ các khu vực khác nhau sẽ đấu ở giải PUBG Mobile Global Championship diễn ra trong tháng 11 tới với giải thưởng lên tới 2 triệu đô Mỹ. PUBG Mobile đạt doanh thu 1,3 tỉ USD trong năm 2019.

Nguồn: Engadget
Đang dùng iphone 6 nên không chơi được game 😁 cũng không bị nghiện.
@That Broly Thế mà máy mình ip6 ko bắn nổi, cấu hình thấp nhất rồi.
Hàng Viettel 64GB chứ ko phải hàng dựng nha @@!
@That Broly SD chính mình vẫn dùng k20 pro quốc dân, không có gì để chê, mi 8 thì tai thỏ hơi khó chịu .
@NTHuyền Trân Iphone rất mượt nhưng chip A lại cực kì nóng máy so với chip Snap .
@duongdinhbaoduy Cơ mà nóng thiệt bác ơi.nó k có tản nhiệt thua thiệt ở chỗ đó.
8/9, hóng quá
thanhttvm
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@Mikeknowsme t chỉ hóng cách fix lỗi loạn cảm ứng đa điểm khi chơi game nặng trên ipad pro thôi @@
@thanhttvm Loạn cảm ứng trên ipad pro khi chơi game có thể là do game đó 0 tương thích với màn 120hz đấy. Hồi trước mình chơi LQ mobile cũng bị
thanhttvm
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@daugauhp911 air 3 cũng dính bác ơi, air 3 màn có 60hz thôi. Nchung chỉ trừ mấy dòng dùng màn lcd ra thì ksao còn con nào dùng màn mới đều bị
Shanedung
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@thanhttvm Tôi cug ipad pro k bị nhỉ
@daugauhp911 Bây giờ chỉ cần màn 90Hz thôi là thấy quá đủ rồi
The Name's
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Mình chỉ quan tâm đến hệ thống chống hack/cheat. Chơi game mà toàn người trần mắt thịt đấu với thần thánh thì chịu sao thấu 😔
@The Name's yếu kém trong quản lí game là nó vậy <(_ _)>
pvdlcp
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@The Name's Bác mà muốn ÍT hack cheat thì sang fornite nhá( trên android thôi)
MyNami
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@pvdlcp PUBG mobile trên di động cũng có bao nhiêu đâu, ít ra chơi 1 năm rồi vẫn chưa thấy, chỉ có trên giả lập thì trận nào cũng thấy
@The Name's Hợp lý =))
Ai bắn bản tàu khựa rồi thì khỏi hóng 😆.
@全部殺してやる Nghe nó sai sai thế nào ấy. Bắn thoải mái có làm sao đâu. Bản TQ đc cái đồ đẹp vkl. Update trước QT mấy tháng.
@supperchym Hai năm trước chơi thì bình thường, mà tầm năm ngoái vào lại là thấy bị r
@Nguyễn Tuấn 2504 E chuyên chơi pubg mà nhầm sao đc bác 😅
@全部殺してやる Lạ nhỉ. Mình chỉ đưa tk sang tq rồi tải về sử dụng bt, chẳng bao giờ bị văng cả. Chỉ có tài khoản wechat mà để lâu quá là nó khoá nick phải kích hoạt lại thôi
Bản mới đẹp hơn thật
mấy đt cấu hình cũ chuẩn bị ra đi =)))
@gkcongthien Kéo từ 30 fps xuống 20 chơi tạm 🙃
@Cao Thế Tài thế thì nó lại nó lại đi ngược với tiêu chí của phiên bản mới rồi =))
Lâu lâu vô làm 1 game cũng vui
Ngày xưa mấy tháng chơi có bạn tối nói chuyện các kiểu, trên trời dưới đất. Giờ game nó nhạt quá. Cũng chẳng còn ai chơi.
MyNami
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@makeitmine Uh. Đó là bạn và bạn của bạn 😆
@makeitmine Đó là bạn và bạn của bạn thấy nhạt thôi.
Chứ số ng chơi nó tăng dần tăng dần kia kìa
kingv9x
TÍCH CỰC
8 tháng
@makeitmine Tại bạn gặp chưa đúng người thôi, chơi mà có team chơi hợp vui vl ra ấy.
Ip7 h lag lắm rồi 😔(
@Ngothien123 Để 30 fps chơi tạm đi bạn ơi
kingv9x
TÍCH CỰC
8 tháng
Xsm chắc vẫn chơi tốt. Ae nào còn chơi game addfr bắn chung cho vui
@kingv9x add mình, 5168238042
kingv9x
TÍCH CỰC
8 tháng
@nguyenduy020290 ok Lâm Tây
Thật sự rất hóng 😆)
kích cầu cho ngành điện thoại
Mùa 12 vẫn còn cày ngày cả chục trận, giờ lâu lâu làm một 2 trận. Vẫn hóng hiệu ứng mới xem sao 😆
Xoá rồi chờ bản mới cài lại vậy
@Kiên.cp Không biết có chơi không, chứ tui thấy ông rảnh thật. Xoá chờ bản mới cài 😆
@linkingok Có chơi mấy mùa rồi.gần đấy chán chơi nên xoá thôi bạn.chờ bản mới tải về xem có đẹp hơn nhiều ko
chán lắm. mẹ toàn hack. Đếch thèm chơi nữa
@mimi_emyeu Thấy hack nhiều nhất là trên giả lập còn chơi mobile cũng ít gặp hack hơn
@mimi_emyeu Chơi dở cứ bảo gặp hack!! 😆)))))))
Đang nặng lắm r giờ update lại nặng thêm
@Boy_style_04 qua chơi freefire đi bao nhẹ =))
Trong.Luu
ĐẠI BÀNG
8 tháng
mình tham gia từ mùa đầu tiên, chơi không biết nghỉ ngơi là gì. Nhưng về sau hack cheat nhiều quá, XÓA GAME :|
vanhao113
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Chơi vui thôi. Ko cày quốc gì.
Ui mãi đến giờ PUBG Mobile mới hết beta á, giờ tôi mới biết :eek:
@P.W Thì trước giờ chả lỗi một đống ra có fix hết đâu bác
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019