Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

PUBG Mobile cập nhật chế độ Zombie, phát triển cùng Capcom để quảng bá Resident Evil 2

P.W
30/1/2019 17:3Phản hồi: 30
PUBG Mobile cập nhật chế độ Zombie, phát triển cùng Capcom để quảng bá Resident Evil 2
Ở thời điểm hiện tại hai trò chơi hot nhất những ngày cuối tháng 1 là hai cái tên đến từ Nhật Bản, Resident Evil 2 Remake của Capcom và Kingdom Hearts III của Square Enix. Và Capcom cũng rất biết bắt trend khi hợp tác cùng Tencent để tung ra Zombie Mode, chế độ chơi nhiệm vụ cho anh em đang chơi PUBG Mobile, phiên bản miễn phí của PUBG trên iOS và Android.

Nhiều trang web đã cho biết bản cập nhật này đang thử nghiệm và cho ra mắt gamer trước tháng 02 tới, nhưng đến thời điểm này vẫn có nhiều anh em chưa được chơi. Tin mừng là anh em có thể tải file ipa hoặc apk tại đây để chơi thử chế độ Zombie Mode của PUBG Mobile. Một điều cần ghi nhớ là, anh em sẽ phải xóa bản PUBG Mobile chính thức đang cài trong điện thoại mới có thể cài phiên bản beta này chơi được. Đến đầu tháng 02 tới, PUBG Mobile sẽ chính thức tung ra phiên bản cập nhật 0.11.0, khi ấy anh em có thể gỡ bản beta trên đây và tải bản chính thức trên AppStore và Google Play Store.
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

RE2 remake quá hay
@jindowing Chuẩn đó, sự khác biệt rõ ràng nhất đó là game ngày xưa hỗ trợ rất ít, người chơi phải mò mẫm. Còn h thì hỗ trợ quá nhiều, mở cái gì đi tới đâu cũng có hướng dẫn, chú thích. Nên không còn cái cảm giác như ngày xưa nữa !!!!
@dangchitrung Lên youtube xem đi bác 😁
@fr3nzjpl4nt đúng bác, k biết làm gì thì lên youtube gõ cái là nó hướng dẫn hết luôn bằng vid thì chẳng cần phải mày mò nữa😆
wormwon
TÍCH CỰC
5 năm
@dangchitrung Sinh tồn zombie thật sự... gặp zombie đông mà ảo tưởng sức mạnh tưởng mình siêu nhân như Re 5 6 là chết ngay 😁
khoikool
ĐẠI BÀNG
5 năm
trên steam bán RE2 800k, ko biết nên mua ko hay đợi sale
longt61
TÍCH CỰC
5 năm
@khoikool Game thì đương nhiên đáng mua, chỉ có điều là đợi sale thôi.
Mới tậu con vega 64 giá thơm được tặng kèm luôn 3 game sắp ra có cả re2 này, thơm lại thêm thơm cho đội amd.
Sắp có bản remake rồi...
fox94
ĐẠI BÀNG
5 năm
@quanganh9726 Có luôn rồi kia sắp gì??
nanogod
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chơi thể loại gặp là phang như RE không sợ zombies, boss. Chỉ sợ súng hết đạn thôi.
@nanogod Bác chơi xong bản remake rồi hãy phán, e đố bác dám gặp và phang đấy! 😆)
@nanogod Đã qua rồi cái thời bật Rambo mode lên càn từ Re7 rồi bác ạ
@Number_Zero3693 e thích kiểu giải đố như hồi RE3, sau này chưa chơi thêm bản nào của RE nữa, thấy có vẻ chỉ toàn kiểu đi cảnh bắn súng là chính nhỉ
@jindowing Thế thì Re2 remake hoặc Re code veronica rất hợp với bạn
wormwon
TÍCH CỰC
5 năm
@nanogod Bạn chơi kiểu này vô Re2 Remake là chết chắc đấy 😃
Cái cuốn hút của PUBG chính là sự giao tiếp trong giữa những người chơi, và sự đa dạng trong lỗi chơi của từng người, cộng thêm máu ăn thua giữa các người chơi cũng như các team còn bắn zombi kiểu này dù chưa chơi nhưng cảm thấy không thú vị, giống kiểu bắn Bot ấy
Nmt510
ĐẠI BÀNG
5 năm
@trieuniemvui Chơi zombie mode này bắt buộc phải là đội 4 người và vừa phải bắn zom đông như kiến vừa phải lo bắn chục cn người khác nên kh chán đâu bác ạ :v
Một chiêu tiếp thị liên kết đây mà, hehe
Nhìn đã quá nhỉ. Mỗi tội em ko ham game lắm.
odimon
TÍCH CỰC
5 năm
Em Ada Wong bản Remake này xinh gái quá luôn .. ;)
nhangnhit308
ĐẠI BÀNG
5 năm
em đang mua RE2 mà có 2 phiên bản RE2 và RE2 deluxe, ko biết khác nhau gì ko, ai chuột bạch chưa
Quá đã!
Chưa thử chưa biết. Cơ mà PUBG dạo này hack nhiều hay sao í 😔
tuananh223
ĐẠI BÀNG
5 năm
Re 2 remake hả các bạn, có bản trên mobile k mn?
jacky2007
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sao tải ko đc các bác?
Xơi thôi ae
vẫn ko có chỗ nào ngon để chơi trên mac os ;(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095