PUBG Mobile ra mắt map Livik, 40 người chơi, phong cảnh đẹp

Mikeknowsme
26/6/2020 17:5Phản hồi: 70
PUBG Mobile ra mắt map Livik, 40 người chơi, phong cảnh đẹp
Livik đang trong thời gian thử nghiệm dành cho bản chơi beta và sẽ sớm được cập nhật chính thức cho tất cả người chơi PUBG Mobile. Map chỉ có diện tích 40 km vuông và chỉ hỗ trợ 40 người trong một game, như vậy bạn thử hình dung đây sẽ là map dành cho những trận đấu "gặp là bắn" và end game rất nhanh.

Livik có phong cảnh đẹp như thác nước, cánh đồng hoa thơ mộng, có cả núi lửa luôn. Đặc biệt khi người chơi đứng dưới thác nước có thể bị văng xa hay thậm chí mất mạng luôn. Dự kiến Livik sẽ không có nhiều chỗ để trốn hay camp như các map hiện tại, đồ hoạ game cũng ấn tượng không kém.

Các lập trình viên cho rằng cùng lắm một trận đấu tại Livik mất 15 phút mà thôi, thích hợp cho những ai muốn chơi nhanh vì cơ bản những map như đảo Erangel hay sa mạc Miramar ở hiện tại là quá rộng, 100 người có khi chơi một trận phải tới 25 - 30 phút là chuyện thường.
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chóng mặt lắm
geniusbmt
TÍCH CỰC
4 năm
Chơi 30’ phải ngồi nghỉ mới đứng dậy được, không là đột quỵ vì chóng mặt buồn nôn
@geniusbmt =))) tôi cũng ko chơi nổi 10 phút ấy
newname198x
ĐẠI BÀNG
4 năm
@geniusbmt mình có thể chơi 24h liên tục, thậm chí hơn nên k buồn ngủ và k đói 😁
geniusbmt
TÍCH CỰC
4 năm
@vsphere Có nhiều người bị tình trạng giống mình mà, ko phải sk mà cơ địa nó vậy, nếu ngồi chơi mà đứng dậy liền là chóng mặt choáng váng, chơi những game dàn trận thì ko sao, chơi game bắn súng mới bị
Kimchien05
ĐẠI BÀNG
4 năm
@geniusbmt 1. Nên chuyển đố độ TPP
2. Chọn độ nhạy lại cho thích hợp với cử chỉ là ok
Bắt đầu chán game này lắm rồi
@tranquan1988 Tool vô cực, chịu thôi ko tool thì châc vẫn còn chơi
Chưa một lần lọt vào top 10 sống sót, cứ vào nhảy dù xong chưa kịp lâý súng đã bị bắn chết cụ rồi. Có hôm còn bị nó phang chảo cho cũng chết 😁
@trantrungtu Chơi kiểu trốn chui trốn nhủi zậy chán lắm!!!!
@[HD]YêU cÔnG NgHệ Kaka hay
@Nhok event Rank thấp thì dễ top mà. Lúc mới chơi thì cũng dễ. Càng lên cao càng lúa
Nhok event
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Daviddv9prada Mình mới kim cương 2 à bạn, chơi vui chứ không cày
lethinh282
TÍCH CỰC
4 năm
Công nhận game này bào ví kinh thiệt... mấy cái tỷ lệ như bùi... ủa mà sao tin này cũng đc lên trang nhất hay vậy
@Chưa tinh tế ! Đang trả lời ông kia về việc quay đồ trong game mà. Chứ game có ép nạo đâu. Đang nói về 2 bản vng và qt.
@Chưa tinh tế ! Bản Trung thì lúc nào cũng cập nhật trước nhiều tính năng, đồ đẹp nhưng bản hiện tại mình cảm nhận thấy lúc lia tâm đang thay đạn nó vẩy nhanh hơn so với bản quốc tế, nhiều lúc chết oan vì cái đấy.
That Broly
TÍCH CỰC
4 năm
@Nguyễn Tuấn 2504 Quốc tế mà gần chục thì bản VNG cũng phải 20
Bản chất của VNG là hút máu, pay to win, ko cần chiến thuật hay kỹ năng, nạp nhiều auto win
Game của VNG là ko nạp ko chơi đc, nạp vào vẫn thấy chưa nạp đủ
Game Esport như LMHT, PUBG là ko nạp vẫn chơi đc, nạp để chơi thích hơn
Từ ngày LMHT ra mắt ở vn, t như được mở sang 1 trang game mới, từ đó cạch luôn game hút máu ở vn
@That Broly Với mấy vòng nhân phẩm thì ko nói, qt mất cả mả cũng chưa chắc đc. Còn đây là vòng quay thì đến mức nhất định chắc chắn sẽ đc.
Chơi cũng từ ngày ra mắt nhưng PUGB không còn hấp dẫn nữa rồi và chơi chóng mặt vcl 😵 nhìn tí là thấy ói. Thôi em lại quay về CF Mobile
@trantrungtu 1 thời cf pc map tàu chở hàng 😬
That Broly
TÍCH CỰC
4 năm
@trantrungtu Ko biết skin súng mua đắt k nhưng sao nhìn hơi ko đc đẹp
khonglachi
TÍCH CỰC
4 năm
Mirama #1 mất gần 45p
gialong_v
ĐẠI BÀNG
4 năm
@khonglachi Chơi lâu quá phát sợ. Mình toàn chơi sanhok
@khonglachi Lâu nhất có 35p thôi ông lại bốc phét rồi.
100 người quá nửa là bot rồi
khonglachi
TÍCH CỰC
4 năm
@DovanThuong69 Nhiêu đó đủ vã rồi bác, 100 người thật thì 5p là phải nhảy dù rồi
Mr.Chuong
TÍCH CỰC
4 năm
@DovanThuong69 Chắc bác rank thấp. Lên cao thủ nhảy chậm 1s đã đóng hòm
Dead game
@HftAAA Nếu bạn chơi bên China thì không thể nói Dead Game được. Chỉ có điều, giờ khó reg WeChat/ QQ để kích hoạt chơi thôi ;)
@Chưa tinh tế ! Bản của VNG vào toàn hack nên chán lắm bạn ơi. Không biết có game nào mà VNG làm mà không có hack không?
@HftAAA Mình chơi bản Trung, bắn rất thích, mỗi tội hạn chế giao tiếp =))
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
4 năm
Khuyên các bác choie game này nên nằm trên nệm. Kê 2 tay lên ko bị ê. Chứ mình nằm bắn 3 4 ván. Ngồi bắn ko đc. Ngồi vưag vô game là say sml luôn
willxlazy
TÍCH CỰC
4 năm
được của ló
acbinli
ĐẠI BÀNG
4 năm
làm gì đến mức 30 phút đâu, vừa xuống ăn ngay viên đạn là được đúng dậy liền mà
@acbinli Ăn luôn cả chảo vào mồm 😬
khonglachi
TÍCH CỰC
4 năm
@sharinran141 T còn chưa tiếp đất là lên máy bay lại rồi
@acbinli còn chưa kịp mặc đồ, chưa kịp thấy mặt trời là ra đi rồi!!!!!
Ồ. Phải cài lại chơi thử map này mới được
cuong_uot
TÍCH CỰC
4 năm
Game nặng quá xsm mà chơi max cấu hình mà nóng máy kinh thật
Mình hay chơi Sanhook vì map nhỏ bắn nhanh. Giờ map này nhỏ hơn càng tốt 😆
Game này giờ nát rồi, tool chạy ầm ầm 😆
Hieu 7⃣
ĐẠI BÀNG
4 năm
ai muốn test thử maps mới đấy không ?, mình gửi link bản beta
Bỏ game lâu lắm rồi,h ko biết có thêm súng h mới ko
Chơi fps từ hồi cs 1.1 sau lên thử csgo chơi thấy toàn cao thủ chán bỏ. Sau ra Pubg cũng hào hứng thử nhưng cs quen thấy nhịp độ pubg chậm, chán. Overwatch thì hoa cả mắt! Mới ra Valorant thấy hợp hợp. Duonghabb, server Sea, ai chơi add nha. Tạ đấy, chơi vui vẻ thôi, già rồi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019