Q10 - Hiện tại chưa phải là 1 chiếc điện thoại đáng để mua

anhcobra
14/6/2013 2:31Phản hồi: 260
260 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhcobra
TÍCH CỰC
9 năm
Hôm nay 27/10/2014. Sau gần 1,5năm kể từ trước Q10 đầu tiên, mình đã mua chiếc Q10 thứ hai với giá bằng 1/3 ban đầu (4.990.000đ hàng dâu đen bảo hành 1,5năm).
Cảm nhận duy nhất bây giờ là Q10 đã trở về với giá trị thật. Đáng tiền. hehe
thế là ngon hả bác. em cũng định cuối tuần quất một em thailand 😁
anhcobra
TÍCH CỰC
9 năm
@koller1994 Bạn xóa acc facebook khỏi máy, dùng fb trên trình duyệt hoặc down app fb cho android về dùng. FB của RIM lỗi hay sao ý, nó làm cái PIM service chạy điên cuồng gây tốn pin
koller1994
TÍCH CỰC
9 năm
@anhcobra mình vào mục theo dõi thiết bị -> CPU kiểm tra thì thấy phần hệ thống chạy điên cuồng, lúc thì 2 3%, lúc thì 30%, dù máy mình k có chạy ngầm j hết. Mình cũng đã xoá app fb for bb trên máy mình rồi, để kiểm tra lại xem sao
koller1994
TÍCH CỰC
9 năm
@anhcobra mình xóa fb for bb rồi thì kiểm tra thấy hệ thống chỉ chạy từ 3 - 5%, lâu lâu lên mười mấy %. Lúc trước khi xóa thì có khi nó nhảy lên 30% nữa. Mà thiếu app fb này thấy kì quá, lên fb cho android hay web thì nó k có tính năng thông báo notification hay tin nhắn mới tới
anhcobra
TÍCH CỰC
9 năm
@koller1994 Nói chung là OS vẫn lởm, chán thật
anhcobra
TÍCH CỰC
9 năm
2 năm rồi
Hê hê giờ giá em nó dễ chịu lắm òi

Sent from my iPhone using Tapatalk
Hồi đầu hệ điều hành hay gặp lỗi. Giờ thì os10 thật sự rất đẳng cấp
@Nguyen.tuan.mta Chuẩn đới ! 😃
Đến bây giờ Q10 là điwện thoại gọn nhất của mình trong 5 năm qua. Cấu hình & mọi chức năng Ok để là súng thứ 2
mkmonkey
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ngoctuan_nhp mới ra dc 2 năm mà b
anhcobra
TÍCH CỰC
8 năm
Sau 3 năm giờ dùng Q10 hay đấy các bạn ạ
thuongsmith
ĐẠI BÀNG
8 năm
BB10 thực sự nó thua kém hơn rất nhiều so với các hệ điều hành như Androi hay Ios. Chỉ là nó vẫn có những anh chàng, những cô nàng theo đuổi và sử dụng nó , bởi vì nó mang lại cảm giác quen thuộc, của chất lượng âm thanh cuộc gọi.... của những người vẫn còn đam mê. Đối với ai đó, nó chả đáng mua, đối với người khác nó lại là niềm thích thú. Mỗi người một sở thích thôi. Mà chủ top ơi, t thấy BB10 hơn đc cái so với dòng cũ là dùng đc 3G thay cho BIS_BES @@
anhcobra
TÍCH CỰC
8 năm
@thuongsmith Vẫn đang dùng như máy nghe gọi chính hàng ngày
Hehe. Mới quất con Q10 white củ rưỡi. Quá là ngon lành luôn.
Dùng Z10 cách đây 2 năm rồi, còn có cả topic hướng dẫn up room và review OS 10 lúc đó, mình thấy OS 10 dùng quá hay mà tiện dụng, giờ quay lại Q10 thấy OS giờ ngon hơn khá nhiều. Không so sánh ngang với iOS hay android nhé, mua BB là xác định hướng đi khác rồi, không nên đứng núi này trông núi nọ.
P/s: lúc mới ra 14-15 củ thì đúng là chát vãi, nhưng giờ thì rẻ hều =))
anhcobra
TÍCH CỰC
7 năm
Giờ còn bạn nào dùng Q10 hem
Còn chứ. Và giá thì quá rẻ rồi. Nhu cầu nghe gọi, nhắn tin thì quá ngon.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019