Q10 không vào được setting

tranthanhchuong
11/10/2016 8:7Phản hồi: 12
Các bạn cho mình hỏi Blackberry Q10 của mình không vào được cài đặt khi hiện lên chỉ có màn hình chờ mầu đen thôi là bị lỗi gì vậy?
còn lại mọi chức năng nghe gọi đều bình thường hết.
Thanks nhiều!
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Eũng đang bị trường hợp này trên z30. Đang dùng bt. Tự nhiên restart lại máy cho mượt thì lúc khởi động lại gặp vấn đề này. Vào setting hay bất cứ cái gì có liên quan là đều den xì xì. Ngoài ra trc máy khởi động k hiện biểu tượng của vodafone vì là hàng cty nhưng giờ khởi động lại hiện. Ai biết chỉ dùm e vs. Hóng quá
bratek
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Kon Zun Mình dùng Z30 cũng bị tương tự: Tự nhiên restart lại máy cho mượt thì lúc khởi động lại gặp vấn đề này. Vào setting hay bất cứ cái gì có liên quan là đều den xì

Ai bị rồi xin chủ giáo giúp.
Thanks nhiều ạ!
Máy mình z30 cũng bị như vậy. Mình cài lại rom thì ok nhưng được vài hôm lại bị. Mình đoán chắc do bản rom này bị rồi.
@sylvester3101 Bạn cài rom kiểu gì chỉ mình đc ko
namsla
TÍCH CỰC
7 năm
Sao k ai nói đang dùng bản rom nào nhỉ. Mình q10 đang dung 10.3.3.2205. Thấy tất cả đều ổn. Pin rồi độ ổn định tốt hơn cả các bản trước. Bạn thử up rom lại xem
@namsla Bản của mình là bản mới nhất. Cũng ko rõ nữa vì bh có vào setting xem đc đâu. Up lại rom thì ok nhưng mấy hôm sau lại bị
namsla
TÍCH CỰC
7 năm
@sylvester3101 Úp rom xong khởi động lại máy. Rồi lại up lần nữa up 2 lần rim ấy bạn. Dùng auto loader nhé.
@namsla Up rom kiểu gì các bác nhỉ mình không vào đc setting thì sao
Restart lại máy cái phế luôn quá buồn
mình dùng dĩnh, cứ tưởng có cách nào hoặc fatory reset là được, ai ngờ phải autoloader lại cơ à
đang cảm giác rất buồn với con z30 tụ dưng tăt wifi bât 3g lên rui tụ update giơ ko vào được setting ko khôi phục cài đặt gốc phím chức năng tăngnhor âm lương mât tác dụng the nhơ nhân ko the truy xuât nhac hay video bao lôi hêt
Có ai khắc phục dc k zậy? mình đang bị trên con Z30 bản rom mới nhất. thời gian trước bị liên tục phải cài rom, được thời gian bây giờ lại bị.
Lỡ cài mật khẩu giờ muốn vào cứ vuốt lên là đơ, vuốt mấy lần mới ra cái MK chữ mà là ko phải MK ảnh thường dùng.
KHi vào được mọi cái vào cài đặt đều đơ đen, wifi cũng mất luôn.
máy mình cũng vậy ,mình bị trên Z30 vào cài đặt là đen thui rồi bị thoát ra ngoài và mất cả wifi luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019