Q3/2023: Apple dẫn đầu thị trường tablet toàn cầu, lượng xuất xưởng gấp đôi Samsung

vn_ninja
7/11/2023 12:56Phản hồi: 131
131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rồi chuẩn bị có mấy ông vô cmt thể hiện 😂
Cười vô mặt
kanda.yu
ĐẠI BÀNG
4 tháng
Loài người thật phức tạp, chỉ là ai có tiền thích gì thì mua thôi
Mình fan Android nhưng vẫn phải dùng Ipad. Hiện nay là ipad m1 12.9. Ông cu con lớn vẫn đang dùng cái ipad pro 11 2018 của mình để học và chơi game. Ông cu bé thì ipad 9inch. Về tablet thì ipad là trùm vô đối rồi. Các hãng android có cố gắng thế nào thì cũng ko địch lại được. Kể cả cái ipad rẻ nhất cũng nhanh, mạnh, bền. Cố mua cái tablet Android xong lại phải quay về Ipad thôi. .
Giá mà làm được cái Dex giống samsung dex thì tốt biết mấy, t làm mảng sale nên dùng of với chrom là đủ rồi, khỏi mua laptop
@traisaigon đặc thù gì đâu bạn, mình cũng sale, đối tác của mình cũng sale, bán hàng họ vẫn dùng được ipad đó thôi, hay bạn chưa thấy 😁
@kutipro1255 Uah mình vẫn xài ipad mà bt . Giờ nghèo rồi ko đú nỗi 2 máy
@traisaigon Tại sao lại không nghĩ tới Photo Albums nhỉ. Tách hình vô albums. Còn file thì cứ chia theo folder và lưu trên icloud thôi
@kutipro1255 í là có cái DEX giống sam sung thì khỏi dùng laptop, ở cty để cái màn hình rời 27ich LGUP850 là oke
S.O.J
CAO CẤP
4 tháng
Chuyện thường ngày ở huyện 😃
Này thì màn hình gập 😆 nếp nhăn xong dày trà bá, ipad chấp hết
Vì nó quá thực dụng
Dùng con ip mini 5 từ 2019 đến h chạy vẫn phà phà
Như tui thì tui chả sắm mtb làm gì, vì nhu cầu ko tới.
Mà có sắm chắc cũng làm con ipad, chứ tab android thấy chưa tin tưởng đc.
m thấy xiaomi làm pad cũng ổn mà ko thấy trong danh sách nhỉ.
@Thanmattroi90 Xiaomi làm Pad cấu hình tốt mà không chịu đầu tư tối ưu app mtb
Ipad vẫn là cái gì đó chất lượng
Tui còn cái ipad mini 2 16Gb giờ cho các cụ ở nhà xem you tu bé, nghe nhạc cho vui.
sigemura
ĐẠI BÀNG
4 tháng
Cứ mỗi bài về táo, sung là các tv tinh tế cắn nhau như gì, nó chả ảnh hưởng đến nồi cơm chén gạo của ai mà sao cứ phải sân si voies nhau bằng những lời lẽ hết sức khó nghe , ko muốn nói là vô văn hoá.
@sigemura khi Sam lép vế thì lấy gì mà ẳng, lúc đó sẽ là: cái nhau làm gì, ai hơn cũng được mà, người dùng thấy nào cần thì mua thôi, mỗi người mỗi sở thích thôi....
Mtb SS thị phần bằng 1 nửa iPad kể ra cũng ngon rồi :3
đang dùng ipad mini, nhỏ gọn tiện mang đâu cũng đc, android k có con nào kích thước vậy mà mạnh cả
Đến tận bây giờ ngta vẫn còn nhầm ipad là chỉ máy tính bản nói chung là hiểu rồi😂
Quý nào cũng có cái bài kiểu này, không chán hả hehe
toanlb
TÍCH CỰC
4 tháng
Apple vẫn vô đối trong mảng tablet này rồi
Smartphone thì có thể lựa chọn giữa Android hoặc iOS. Chứ tablet thì mặc định iPad cho bền
toanlb
TÍCH CỰC
4 tháng
Apple đẩy mạnh mảng book nữa là cạnh tranh với máy đọc sách được 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019