Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Air Blade 125cc – xe tay ga hạng trung bán chạy nhất của Honda Việt Nam

TTKM
4/1/2013 5:43Phản hồi: 537
537 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mấy ông hãng honda làm bộ hoài , hed giá bán trên trời mà còn than .bài ca làm cho người tiêu dùng xúc động mà . chất lượng honda vietnam ngày càng đi xuống .Nếu có mua honda mình khuyên người tiêu dùng nên mua chiếc nhập chất lượng rất tốt đạt tiêu chuẩn 😁 . mấy anh em hãy cẩn thận http://news.zing.vn/the-gioi-xe/tung-du-tuyet-chieu-xe-may-van-e-nang/a295614.html#page_mostview 🆒
mấy ông hãng honda làm bộ hoài , hed giá bán trên trời mà còn than .bài ca làm cho người tiêu dùng xúc động mà . chất lượng honda vietnam ngày càng đi xuống .Nếu có mua honda mình khuyên người tiêu dùng nên mua chiếc nhập chất lượng rất tốt đạt tiêu chuẩn 😁 . mấy anh em hãy cẩn thận http://news.zing.vn/the-gioi-xe/tung-du-tuyet-chieu-xe-may-van-e-nang/a295614.html#page_mostview 🆒
thấy AB đầu tiên đẹp nhất
Honda làm duyên làm dáng...chảnh vừa nó thôi, PR zữ quá. Coi chừng ế chỏng chơ bây giờ.
@chimin Hôm wa vào 1 head ở gần nhà xuất 1 lúc 3 chiec xe thuong 45 xe bản đặc biet 47 tr

Sent from my IM-A820L using Tinhte.vn
@ezio_nguyen91 Head chổ e xe thường 47tr,bản đb 49tr chưa giấy tờ gì hết,bó tay.
@Chausonsinh bọn này làm giá ảo lòi,bên bình thạnh 3 head đều cho giá đó,làm giá ít ra có lương tâm chút thôi thì chúc mừng mấy bác có xe mới đi tết mình kinh tế eo hẹp đợi tới giữa năm rồi mua cho vừa túi tiền 😆
đẹp thế còn gì nữa
connguab
TÍCH CỰC
11 năm
hầu như head nào cũng đội giá
hem head nèo pán đúng giá cả.....
hjc hjc
hajzzzzzzzzzzzz
a e TT chúng ta đợi wa Tết oy hay mua xe nhé
sẽ đc mua đúng giá thậm chí kon đc quà KM
heheheheh......lúc đóa tụi head sẽ hết chảnh😁
Lam gia chua bang 1/2 exiter luc moi ra
NTarchi
ĐẠI BÀNG
11 năm
chắc là trước tết ko có chuyện hạ giá đâu
Có lẽ từ từ mua vội, giá vẫn bị đấy cao mà
Bọn Honda giờ đứng đầu thị trường nên mấy thằng Head tranh thủ làm giá mà. Chặt chém KH thì ko đáng để mình quan tâm!
khoa186
ĐẠI BÀNG
11 năm
chờ qua tết thôi , nhìn thấy mấy thằng đần mua xe phá giá bực mình thật
người ta có tiền người ta mua, h người tâ k đợi đc nên chấp nhận giá cao 1 chút,bác thông minh hơn ai mà nói người ta đần!
khoa186
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tynguyen121 thì hậu quả của những bác nhiều tiền gây ra là lúc nào xe cũng bị tăng giá
Chuẩn bị hạ giá kìa. Ngoài hà nội còn 40, 41, 42 (chưa giấy)...còn trong sài gòn thì chờ thêm nha mấy bác...;)
NTarchi
ĐẠI BÀNG
11 năm
42 vẫn bị làm giá 2m
nouvo ra xe mới đảm bảo head sẽ bán ab125cc bằng giá đề xuất và khuyến mãi thêm 🆒 .
head honda ở bình định em bán con này tới 47 triệu, bọn honda nó làm giá quá, kêu gọi cộng đồng mạng tẩy chay nó đi 😔 , tăng giá quá cao không thể tưởng tượng nổi
3 phiên bản tiêu chuẩn, cao cấp , cao cấp ĐB khác nhau ở chỗ nào vậy mọi người.
@Trần_Chinh khác bọ tem và định vị bạn ah ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019