[QC] Anh em khắp miền rủ nhau khoe xế NVX ấn tượng
TTKM
3 năm trướcBình luận: 106Lượt xem: 27.541
106 Bình luận
toàn tr tr thiết kế hay sao?
Xấu đẹp là quan điểm từng người. Ai thấy thích thì nhìn nó đẹp, hầm hố, thể thao. Ưu điểm: tiết kiệm xăng, chạy rất bốc, xe nặng và đầm, bánh tó rất bám đường, khóa thông minh chống trộm dễ tìm xe, bảng hiển thị màn hình nhiều thông tin đẹp và hiện đại. AB có gì mà các thánh chê NVX dữ vậy.
Giá NVX 125 thì yêu vô cùng. Yamaha công bố 41tr, ra đại lý mua được giá 40.5tr. AB thì mất tiền ngu cho Head Honda 6-8tr/xe.
Xe như cái L! Lỗi phụt nhún ko dám nhận rồi âm thầm mang đổi!
@Belolem89 Xe của YMH mà cũng có lỗi sao, tưởng là lỗi "do ng dùng" chứ =))
Sao em lại thấy nó nhìn đẹp nhỉ, còn xấu thì phải nói đến dòng AB 2016,2017, nhìn như siêu nhân trẻ con, dòng AB đẹp thì em thấy từ đời 2012-2015, còn từ dòng 2016 thì nhìn mới không hợp mắt
chưa thấy xe nào xấu như chiếc này. nhìn cái phuột sau là hết muốn mua.
đây là mẫu xe của tương lai sau này, nếu ngắm thật lâu sẽ thấy nó đẹp dần theo thời gian
Xe này dán decal màu mè, phá cách quá đó chứ, phù hợp vs mấy anh dzai cao, to,...
Con xe ga này ngon, mỗi tội vẫn không có cách nào chạy đổ đèo
nhìn ngang khác gì nouvo béo phì nâng cấp dung tích xi lanh, thêm một số công nghệ mới, nên gọi là Nouvo X, siêu nhân Nouvo thăng cấp sau một thời gian tập gym
Theo mình biết thì luật Việt Nam khi cho đỗ xe. Vậy một chương trình rầm rộ vậy liệu chính quyền có vào cuộc.
Mình cũng thik xe độ, anh em cho mình ý kiến
@tien dio Ôi dào, các hãng ngta vẫn tổ chức chương trình độ xe suốt, chính quyền gì. Còn xe thằng nào độ mà bị bắt thì là việc của thằng đó, hãng ko có trách nhiệm
@O.R.A.N.G.E Ý bạn là bỏ con giữa chợ. Nghe đúng kiểu yamaha hen
@tien dio hãng nào chả vậy, chứ b nghĩ hãng ngta bảo kê cho cái xe độ đc ah o_O
không có chiếc nào độ giảm sóc đơn phía sau nhỉ
con này lúc mới ra thấy hay hay, sau càng nhìn càng xấu.
Thiết kế càng đơn giản, càng ít chi tiết rườm rà thì càng đẹp và lâu bị lỗi mốt.
Nó chết như Winner, nhìn hao hao giống Excel II của SYM 😁
@Mindzi Bác đùa. Winner 1 tháng bán 15000 chiếc . NVX mới ra mà chỉ dc 1000 chiếc.
@see022 15000 chiếc 3 tháng ông ơi.chưa kể ở HN giá còn 37 tr + Kính thời trang
ế là do bắt chước thằng Honda làm giá nên mới ế , giống winer honda đó mà
Xe người ta độ như thế nào cũng là thể hiện cái đam mê của người ta. Giải thì cũng không gọi là quá lớn nhưng ae tham gia để thể hiện cái đam mê độ xe. Vậy là tốt r
Doanh số thấp nhưng mà người ta vẫn có club và fan riêng. Miễn sao có sân chơi để thỏa đam mê của họ là được
Xe độ kiểu này chưa đặc sắc lắm, mong chờ các anh em trong club cho ra thêm con quách hơn. Giải thưởng cũng kha khá đó chứ
Sân chơi cho hội, club người ta tham gia. Miễn sao họ thích là được.
Thi là để giành giải, không giành được giải thì coi như thể hiện. Mình thích thì mình độ thôi

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019