[QC] Black Friday 2019 - siêu bão giảm giá ''khủng'' lên đến 30% tại Đăng Quang Watch

TTKM
23/11/2019 2:30Phản hồi: 129
[QC] Black Friday 2019 - siêu bão giảm giá ''khủng'' lên đến 30% tại Đăng Quang Watch
Không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu những món đồ hiệu với mức giá ưu đãi cực hấp dẫn trong ngày hôị mua sắm lớn nhất năm: Sự kiện Black Friday với chương trình giảm giá lên đến 30% cho toàn bộ sản phẩm tại hệ thống Đăng Quang Watch.

Black Friday là ngày mua sắm siêu giảm giá nổi tiếng trên toàn thế giới, Những năm gần đây, các thương hiệu và nhãn hàng tại Việt Nam cũng tham gia vào sự kiện này và mang đến những ưu đãi lớn kích cầu tiêu dùng: những đợt giảm giá sâu, thậm chí là sale “sập sàn” để phục vụ nhu cầu mua sắm của khách hàng.

Hòa chung không khí tưng bừng của ngày hội mua sắm lớn nhất trong năm đang lan tỏa, từ ngày 22/11 đến hết 30/11.Quý khách hàng tham quan và mua sắm tại hệ thống 100 showroom Đăng Quang trên toàn quốc hoặc thông qua website https://www.dangquangwatch.vn sẽ nhận ngay ưu đãi giảm giá lên đến 30% cho các sản phẩm Đồng hồ, Kính mát, Bút kí.

Khách hàng khi tới Đăng Quang sẽ được thỏa thích chiêm ngưỡng và lựa chọn hàng ngàn mẫu đồng hồ, kính mắt thời trang với vô số kiểu dáng phù hợp với phong cách thời trang của riêng mình, từ sang trọng, tinh tế, thanh lịch đến, cá tính, mạnh mẽ… Một số sản phẩm đang rất được ưa chuộng:

Khởi động mùa lễ hội cuối năm, Đăng Quang Watch hy vọng với sự kiện ngày Black Friday này, người tiêu dùng sẽ chọnđược cho mình sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt, mẫu mã đẹp với mức giá cực hấp dẫn. Hãy cập nhật ngay những ưu đãi mới và không bỏ lỡ những mẫu đồng hồ và kính mắt xuất hiện chớp nhoáng trong đợt sale khủng này nhé!

Để biết thêm chi tiết về các chương trình khuyến mãi, thông tin sản phẩm, quý khách hàng hãy theo dõi thường xuyên Fanpage: https://www.facebook.com/donghodangquang/
129 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vanduc
TÍCH CỰC
4 năm
Đăng quang có bán đồng hồ xịn thậy ko vậy mọi người
@vanduc Chuẩn hàng tung của nhé !
formylov
ĐẠI BÀNG
4 năm
@vanduc Bọn này chuyên bán hàng fake với giá ngang chính hãng sao mà nhỉ?
Thấy bao phốt rồi.
@HiYouHCM 60% bác ơi, 30% thì dc bao nhiêu đâu
@vanduc Toàn đồng hồ xấu giá thì trên trời...đồng hồ mua bên Nhật là chuẩn nhất sịn sò rẻ lắm
Bên này phốt khá nhiều
mr3dua
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Timkelvin Nên phải cần chạy quảng cáo 😁
Mua đồng hồ đăng quang dùng 1 tháng hư mất quai da .haizzz
Hàng trộn đấy, tin thế méo nào được, phốt to đùng
halh
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình cách đây hơn 10 năm, dẫn bạn gái đến mua tặng 1 chiếc đồng hồ giá 1.5 củ, nửa tháng lương hồi đó. Về được 2-3 ngày lại bị lệch giờ 30 phút. Ra cửa hàng thắc mắc không được giải quyết. Mất tiền, mất công, mất thời gian, quan trọng nhất là mất mặt với bạn gái. Dặn lòng chỉ 1 lần là đủ.
@halh Có mất luôn gấu ko
@hackieuhay Tìm hiểu cái méo gì khi đã vô đó mua. Nếu phải tìm hiểu thì cửa hàng cũng không dám chắc mình bán hàng thật à
lecuongvan
ĐẠI BÀNG
4 năm
@halh Còn cái đồng hồ xịn luôn chỉ 12h hoạt động tốt là ok rồi bạn
makeitmine
TÍCH CỰC
4 năm
Bán hàng fake giá hãng thì giảm 50% vẫn có lời mà.
Gian thương đến thế là cùng. Nhập 1 con fake từ tàu khựa 500k về bán 5tr thì lỗ thế éo nào được
@makeitmine Thằng này chuyên bán hàng fake, anh em đừng mua nó
Ớn quá
Đang tính qua hải triều, các bác thấy bên đó sao, cho em xin chút ý kiến
@zz jj zz jj Order từng cái Từ Mỹ đi bạn. Đòi có bil tem đầy đủ. K mắc hơn hàng mua VN đâu
ChangBB
ĐẠI BÀNG
4 năm
@zz jj zz jj Hải Triều oke nhé, ko thì Tân Tân
sangery
ĐẠI BÀNG
4 năm
@zz jj zz jj Hải Triều có kênh youtube rất hay. Bác vào mà tham khảo
@sangery Cám ơn các bác
Toàn hãng đâu đâu.!
vanduc
TÍCH CỰC
4 năm
Thôi cứ vào tgdd mua hoặc Pnj mua cho chắc ăn
@vanduc Xwatch nhé
khumnum
ĐẠI BÀNG
4 năm
@vanduc Mình từng mua ở PNJ (PNJ Watch), bảo hành chắc dài nhất thị trường luôn.
itleo31
ĐẠI BÀNG
4 năm
Toàn đồ fake mà tinhte cũng quảng cáo được
@itleo31 Chỉ cần có xiềng thui mà
@itleo31 Tinhte có tiền thì làm thôi chứ đâu còn tinhte gì nữa. Quảng cáo kiểu này từ từ sẽ bị anh em tẩy chay thôi!
QC như vậy là thành công rồi, toàn cm tẩy chay kkkk
@TTKM ăn tiền cho lắm vào, PR 1 cái shop phốt. đọc comment của các anh em bên dưới đi nha. thêm thằng Bạch Long nữa, dm đăng bài quảng cáo cho bạch long là khoá comment. nhục thế. Tinhte giờ nát quá rồi
@annamchun Dính thằng Bạch Long cây note1. Tởn tới già.
@vantruong_q12 Nhắc tới thằng BL này là thấy nóng máu...cũng dính nó cái suface pro hết 32M?bữa lên win 10 nó bắt nhập key?mẹ nó mình ra hỏi key trong máy suface để mình nhập vô?nó bảo mang ra nó nhập cho chứ nó ko đưa?bà mẹ nó!!!
@xuanlong1966 @TTKM mày vào mà xem anh em tinhte complain cái vụ PR tào lao nè. tinhte nát quá rồi, nhục quá
Ko thấy cái comment nào khen hết vậy. Bởi vậy quảng cáo kiểu này rất có hại.
ubslum
ĐẠI BÀNG
4 năm
@samsung focus do ăn ở thôi, nếu bạn làm ăn đàng hoàng thì chả ai cmt vậy dc
@samsung focus Thằng dang quang này lên mạng search ra đầy phốt
😆 nhờ người thân bên nước ngoài mua may ra đeo được hàng thật
thôi, cho em xin, nhất là anh em trong này toàn dân công nghệ, cứ vào thegioididong hay PNJ mà mua cho chắc cú
tunanh
TÍCH CỰC
4 năm
Đăng Quang thì kinh rồi 😁
Đm, toàn ông chưa mua chém như thần. Tao đang dùng hàng Đăng Quang đây 😁
@Khẩu trang xanh Đã bảo là hàng trộn, tức là trong đó vẫn có hàng xịn chứ không quản lý thị trường nó tóm gáy lâu rồi, lúc kiểm tra thì cũng phải chưng ra ít chứng từ cho có chứ. Vì thế trong đống hàng họ bán ra có con fake có con real, ông may mắn mua được con real nên nó tốt, những anh em khác mua phải hàng fake nên họ chửi không tự dưng mà bị ăn chửi nhiều thế đâu, lên youtube search có mà đầy clip bốc phốt đăng quang
congaixinh
TÍCH CỰC
4 năm
@gauto988 khẩu trang xanh chính là anh Hiệp xài nick phụ chém gió tăng tương tác đấy má ơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019