[QC] BLACK FRIDAY - Thoải mái mua sắm Sneaker cùng bulldog.vn

TTKM
20/11/2017 3:26Phản hồi: 195
195 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuan 95
CAO CẤP
6 năm
http://bulldog.vn/black-friday/giay-nam-260/reebok-print-elite-ultraknit-1197.htm
e khoái đôi này, ko biết đó là giá cuối phải trả rồi đúng ko các bác
HuuLuanvt
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã mua ở đây một lần và chất lượng thì tệ lắm.. không đáng đồng tiền bát gạo
bekinhdi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ai chơi giày nhìn giá thì biết, shop này bán còn đắt hơn cả G-Lab của admin Thần Kinh Giày, mà G-Lab thừơng bán mấy đôi limited. Đội giá lên cao rồi kêu giảm giá mà vẫn còn mắc hơn nhìu shop bán hàng auth ko giảm... Riêng cái này thì ko ủng hộ tinhte làm quảng cáo.
eros712
TÍCH CỰC
6 năm
Đắt vãi chưởng, mình thì cứ đợi das Nhật sale là vào múc thôi, về đến VN cả ship cả box cũng chỉ tầm 800-1 triệu. Đấy là ng quen order mình còn tin tưởng auth.
@eros712 Bạn hướng dẫn mình cách đặt được không 😁 cảm ơn bạn
@eros712 Hd anh em đặt hàng đê bác ơi
eros712
TÍCH CỰC
6 năm
@bachhaiduong29 Bác tìm mấy bạn order hàng Nhật đó. Thường có đợt sale b ấy sẽ post baig mà
vinhokss
TÍCH CỰC
6 năm
Cũng nghe qua rồi mà chưa mua bao giờ 😃
xedapghe
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tinhte làm QC bài này là failed rồi kkk. Thế giới phẳng, chuyện lên web kiếm deal saleoff rồi ship về đây bao bill tag fullbox các thứ quá đơn giản và nhanh chóng giá cả lại tốt. Đam mê và mua giày nhiều thì FB nhiều quá luôn. Đành rằng trong chợ cũng sẽ có SF, Rep 1:1,..vv nhưng là số ít thôi. Còn lại ship hay ntn chủ yếu là hàng Auth rõ nguồn gốc. Thấy bulldog mấy lần nhưng vào web cho vui rồi đi ra vì mấy đôi đẹp độc cũng không có nhiều chủ yếu các đôi mà anh em trên chợ giày FB post nhiều lắm rồi.
Nói chung bài quảng cáo gì chứ quảng cáo về giày bây giờ thì có lẽ hơi Fail 😆
@xedapghe Bạn dự bị ơi bh làm ăn kinh dianh ai chả đi thịt luộc kh cái đó bạn k phải giải thích hộ shop đâu
xedapghe
ĐẠI BÀNG
6 năm
@mr.hungnguyen Giải thichs hộ shop là sao cu? bài của mình đang có gì khiến bạn khó hiểu à?
nakhhuan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ku chủ shop chó này ăn nói bố láo trẻ trâu lắm.
@nakhhuan chuẩn 😃
Copy kiểu dáng thì được, chứ công nghệ làm đế + chất liệu siêu thoáng khí thì sao so nổi với Nike + Adidas.

Tui nghĩ nếu Bitis làm giày với chất liệu tốt như 2 đại gia kia, thì chắc phải giá gấp đôi hiện tại, tầm 1tr2

Hiện nay, giày Bitis chủ yếu là mang ổn, kiểu dáng được, hợp túi sinh viên. Còn nếu mang để vận động thể thao, tập gym hay trèo đèo lội suối thì phải giày tốt mới không bị chấn thương
tbdat11
CAO CẤP
6 năm
@Nguyen N°5 E thấy bác thần thánh hóa đôi giày quá, gì mà vận động thể thao, tập gym, cuốc bộ phải mang giày tốt mới không bị chấn thương? Người ta đi đá banh mua đôi giày hơn trăm k, đi tập thể dục xài đôi Thượng Đình trăm k... chạy, đá từ năm này qua năm khác có chấn thương bao giờ 😁
@tbdat11 Khác nhau nhiều đó bạn, mấy cái đó lúc nghiên cứu, thiết kế, người ta có máy test mà, sau đó họ mới bán các công nghệ đó cho hãng giày để họ làm thương hiệu

Chẳng hạn đế giày ultraboost của Adidas thì nó giảm tiêu tốn năng lượng hơn khi chạy bộ. Nên thành tích của bạn có thể nâng lên 1-2% nhờ công nghệ

Giày tập gym thì nó bo tròn 2 bên cạnh và thêm miếng bám để tránh lật cổ chân...

Còn về chấn thương thể thao, thì nó không thể hiện trong 1, 2 ngày đâu, mà về già, khi sức khoẻ kém, khả năng hồi phục thấp, thì nó mới thể hiện ra
tbdat11
CAO CẤP
6 năm
@Nguyen N°5 Đệt, bác nói thế thì thôi dẹp nói ra làm gì? Đôi giày mang được 1 năm, 2 năm mà nói về già về trẻ. Hơn thua 2% hay chục % với người chơi thể thao bình thường thì cũng chẳng có ý nghĩa gì đâu bác ạ.

Nên đừng thần thánh giày, nói mang đẹp thì dễ nghe hơn đó! 😃
c2cancer
ĐẠI BÀNG
6 năm
Haha
Chưa mua nhưng đọc comm thì đoán chắc chủ shop ăn ở thế nào
thấy @cuhiep nói là của người quen gì mờ ta
HoangSong
TÍCH CỰC
6 năm
có quán cháo chửi giờ có shop giày nạt rồi ak` 😁 kiểu như không mua thì biến bố éo cần
Chất lượng thì do nhà sản xuất mình ko bàn ( nếu đúng hàng real ) nhưng nghe nói thái độ phục vụ ko tốt thì mình ko có ý định ghé rồi, hơn thua nhau ở thái độ .
Cmt đầu có tâm với anh em quá. Ahha
Em cũng là cửa hàng bán giày mà thấy nhiều bác comment đọc buồn quá. Không nói về thái độ của cửa hàng nhưng Bulldog hay bên em thì cũng là cửa hàng, mỗi tháng đều có đóng thuế (cái này có thật, bên em không trốn thuế), tiền chung chi abc, tiền thuê mặt bằng quận 1, quận 3 gì cũng mắc như nhau, tiền nhập hàng về giày này giá trị cao cũng bằng con xe lăn bánh và hàng trăm thứ chi phí khác để các bác có chỗ tới thử giày, tới thử size. Việc mà gần như không thể so sánh với hàng order được các bác ạ.
Thiết nghĩ các bác cũng nên nghĩ thoáng 1 chút, cửa hàng em nhỏ thôi nhưng 1 tháng chi phí cũng tốn nhiều lắm, chưa kể cái phí mà ai cũng biết là phí gì đó hihi
Em comment đây cũng không mong các bác thông cảm nhưng không yêu xin đừng nói lời cay đắng, giá rẻ hay không của 1 đôi giày nó còn tùy thuộc vào độ hiếm vv nhiều anh em không chơi giày nhìn giá retail không hiểu nên cũng tưởng mắc, nhưng anh em cuồng tín cái nền văn hóa sát mặt đất này thì sẽ hiểu ạ. Nếu so sánh hãy so sánh các store với nhau, chứ so sánh với hàng order 1 2 đôi về nó lại không hay 😁
Em chào các anh em, em không có bán trên này nhưng đăng nhập vào chém gió cho vui thôi ạ.
Có gì đừng chửi em 😔
voicang
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đếch biết mắc xịn cỡ nào. Ăn nói mất dạy thì chửi lại chứ ngán gì. Bóp ví còn đủ mua hàng tại chính hãng mà ngại gì mấy con Bulldog. Mua chứ có phải xin xỏ đứa nào.
minhkun1210
ĐẠI BÀNG
6 năm
@voicang @voicang Chuẩn!
Kaina
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hôm qua vừa mua đôi nike air ở shop chứ k bjo mua hàng nhập trên mạng, đặc biệt là thời trang, còn nói về bitis chỉ có đôi original đầu tiên là chất lượng và đôi x , ngoài ra mẫu feat và viber summer hay back to school đều k chất, ý kiến chủ quan là vậy
Le Vovan
ĐẠI BÀNG
6 năm
ôi cái giá
sky_tiger
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hình như Nike bán online tại Việt Nam luôn. Mua trực tiếp, khỏi sợ fake.
https://www.nike.com/vn/en_gb/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019