[QC] Bộ sản phẩm da cho Galaxy S21 Series từ Khắc tên

cuhiep
22/1/2021 16:59Phản hồi: 41
[QC] Bộ sản phẩm da cho Galaxy S21 Series từ Khắc tên
Mời anh em xem hình ảnh Miếng dán daFlipcover da cho Galaxy S21khắc tên vừa ra mắt. Thiết kế mới của Galaxy S21 series làm cho miếng dán da cũng như Flipcover liền lạc và đẹp. Độ dày của miếng da không lấp đầy độ dày của cụm camera nhưng nó giảm đi đáng kể độ lồi của cụm camera nên anh em có một cái nhìn dễ chịu hơn.
Với miếng dán da thì cảm giác cầm máy sẽ chắc chắn hơn, tự tin hơn rất nhiều. Chưa kể là khi để lên bàn hay mặt phẳng nào đó thì anh em cũng cảm thấy yên tâm hơn không sợ trầy, không sợ tụt rớt xuống.

Miếng dán da và Flipcover có nhiều màu sắc khác nhau để lựa chọn cũng như anh em có thể yêu cầu khắc các nội dung lên mặt da nên nó thể hiện được cá tính hay thể hiện được bản thân của anh em. Khác biệt so với phần còn lại.

Flipcover da của Khắc tên có thể xem là flipcover mỏng nhẹ và gọn gàng nhất. Một nửa sẽ được dán vào lưng Galaxy S21, nửa còn lại sẽ là một cái nắp bảo vệ. Với da và đường chỉ may thật cho anh em cảm giác nó chân thật hơn, giống một quyển sổ thực sự hơn.
Da Khắc tên sử dụng là do bò tự nhiên. Các đường cắt được cắt bằng máy laser nên đảm bảo sự chính xác, tinh xảo. Các lỗ chỉ cũng được đục bằng laser nên chính xác và đều. Đường chỉ được may bằng tay với những người thợ được đào tạo kỹ càng, nhiều kinh nghiệm.

Flipcover còn dùng như một đế dựng Galaxy S21 ở nhiều góc nhìn khác nhau khi để trên bàn.

Da dán chỉ mỏng khoảng 0.3mm, ôm vào thân máy, da mềm nên xài một thời gian sẽ ôm sát hơn nữa.
Mặt sau của Flipcover da Khắc tên khi đóng lại.

Anh em vào Khacten.com hay fb.com/khacten để tham khảo thêm nhé.

Hình ảnh khác:
41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

VuTa..
TÍCH CỰC
3 năm
Sexy quá 😃
@VuTa0903 Có nhiều thầy vào sủa: aaa mặt lưng nhựa tề.
Chời ơi thầy vừa xuống tiền là thầy lo mua ốp bụm nó lại liền, dán da liền, có biết nhựa với kính con khỉ gì đâu.
Quá đẹp sếp ah
Miếng dán màu xanh cho con S21 mình thích nhất
Đẹp
Nhìn chung miếng dán này nhìn khá là cozy
@Mikeknowsme dạ mod có góp ý thêm cho bên e không ạ 😃
@Khắc Tên Dạ perfect rồi ạ, không có góp ý gì thêm ngoài việc lần sau để Đan Anh làm mẫu được rồi ạ, không cần có cái bạn tóc bạc kia làm gì nữa ạ
đẹp thật. nhìn điện thoại thêm phần nhận diện cao. ko lẫn vào android khác..
miếng dán khắc tên lần này phù hợp vs s21 một cách lạ thường
catbui01
TÍCH CỰC
3 năm
Điện thoại đẹp lên nhờ Khắc Tên 😄😄😄
mod nữ trên tay miếng dán da càng làm cho sản phẩm thêm đẹp
@LANY THACH
Cười vô mặt
Đẹp. Mỗi màu đen 😊
HgNĐ
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mod Lê Huyền Vân dễ thương ghê
Yêu quá
@HgNĐ Huyền Vân mà
Vào xem ảnh Đan xinh trc khi Đan lấy chồng chứ còn miếng da này nhiều ng feedback ko tốt rồi 😆)
Đẹp đó ad
HQTRM
TÍCH CỰC
3 năm
Thiết kế mấy con S21 này cứ như sinh ra cho dán da nhỉ =)))) cắt gọt dễ hơn nhiều.
tuanphien
TÍCH CỰC
3 năm
Quá đẹp....
Tiếc rằng ko mua S21 ko thì cũng rước em nó về với đội.
Đẹp quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019