[QC] Bộ sưu tập case iPhone 4/4s mới của Trexta

Hư Trúc
6/2/2012 3:28Phản hồi: 93
[QC] Bộ sưu tập case iPhone 4/4s mới của Trexta
Nhân dịp đầu năm mới, Phong Thái tiếp tục tung ra bộ sản phẩm Trexta của năm 2012 với nhiều khám phá mới và hấp dẫn. Mời các bạn xem qua nhiều mẫu mới của các bộ sưu tập phụ kiện bao da dành cho điện thoại iPhone và iPhone 4S.

Dường như bộ sưu tập 2012 ưu ái hơn cho phái nữ khi lựa chọn nhiều sắc màu và trẻ trung hơn. Vẫn là những thiết kế đơn giản với trang trí bằng đường chỉ may nhưng sự biến hóa màu sắc giúp cho [TAG]Trexta[/TAG] cuốn hút hơn.

Bộ sưu tập Snap on Classic thiết kế 1 màu với những gam màu nổi bật đỏ, cam, tím, đen, hồng, xanh cho thêm nhiều lựa chọn cho các bạn nữ. Ngoài case bảo vệ iPhone, bộ sản phẩm còn có miếng dán bào vệ và miếng vải làm sạch màn hình (Xem chi tiết giá tại đây)

Bao da iPhone Flippo với chất liệu da thật 1 màu có khả năng xoay máy 360 độ, tấm da mặt trước có khả năng làm sạch màn hình khi đóng mở nắp và thiết kế thông minh giúp người dùng mở nắp nghe máy bằng 1 tay (Xem chi tiết giá tại đây)

Và sản phẩm mong đợi nhất trong bộ sưu tập mới, thiết kế hoa văn là đôi bướm đính đá Swarovski thật trên nền màu nhẹ nhàng, Clarify trở thành tâm điểm của bộ sưu tập 2012. Bạn cũng sẽ được tặng kèm 1 miếng dán bảo vệ và miếng vải làm sạch màn hình (Xem chi tiết giá tại đây)

Ngoài sản phẩm dành tặng cho các tín đồ của Apple, trong năm 2012, Phong Thái sẽ phục vụ cho cả những fan của Samsung và Blackberry.

Thiết kế trang nhã với chất liệu hoàn toàn bằng da thật cao cấp hàng đầu sáng bóng, bộ sưu tập Nifty sang trọng và hoàn hảo cho Samsung Galaxy S2 (Xem chi tiết giá tại đây)

Với sự kết hợp màu táo bạo, Trexta đã cho ra những chiếc bao với dây kéo dễ dàng cho Blackberry thật sự nổi bật cùng chất liệu da thật cao cấp (Xem chi tiết giá tại đây)

93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thích để trần em nó hơn, :p ke ke.......
cực chuẩn. Ko thì mua bao da hãng thời trang nổi tiếng gọi là khoe mẽ cho xong.
txtruong_87
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nào có ip 4/4s thì thích nhé!😁
ko có mẫu gì đẹp , vẫn dùng cái case vapor
Nhìn mấy cái bao da đẹp quá nhưng giá như thế thì chịu, không kham nổi, chúc Phong Thái ăn nên làm ra
em đã từng dùng các sản phẩm này rồi.
quả là rất tuyệt. em dùng blackberry nhưng qua dùng bao da của trexta rất phù hợp.
tuy là cho samsung nhưng dùng cho bb rất vừa.
cám ơn Phong Thái đã cho những sản phẩm rất tốt.
Cũng đã xài case, nhưng giờ thì để nguyên bản vẫn thấy đẹp hơn !
Mình cũng xài case và giờ nguyên bản, dán mỗi mh thôi 😃
Sặc, mấy kiểu case phía dưới nhìn đẹp. Còn cái case trùm luôn tất cả máy, chỉ lòi ra mỗi cái màn hình (ở hình số 1) nhìn xấu kinh dị. Để trần vẫn đẹp hơn.

P/S: kể cho mấy bác nghe chuyện vui mà em gặp. Có người mua chiếc tivi xịn, tivi xịn thì cái remote dĩ nhiên cũng đẹp. Nhưng họ mua cái bao bảo vệ trùm kín hết, lòi ra mỗi mấy chỗ để điều chỉnh làm cho cái remote xấu tệ hại. Dùng mãi, dùng mãi cái TV nó hỏng mà cái remote vẫn mới cáu. Rốt cuộc cái remote cũng phải bỏ chứ dùng gì được nữa khi cái Tv đã hỏng.

Có nhiều người nữa, mua xe hơi về chạy nhưng vẫn không dám gỡ cái nilong bọc quanh cái ghế ngồi. Thế là ngồi lên nilon nó chẳng thoát hơi được, quần và áo ướt ướt mồ hôi, nhìn cười chịu không nổi.
Kể chuyện vui thôi, các bác đừng ném gạch mà bể đầu em nhé.;)
Bài viết lại làm mình nhớ đến chuyện ngày xưa

Công nhận là để trần là ... đẹp nhất. Vậy tại sao vẫn rất nhiều hãng thời trang cũng như đồ da đua nhau ...tạo ra một giá trị mới cho sảm phẩm công nghệ và vẫn rất nhiều người dùng 😃 với giá cắt cổ 😃 Thực sự họ đã tạo ra được xu hướng mới ... đánh trúng vào nhu cầu của bạn 😃

Chúc Phongthai.vn đắt khách nhé 😁
Nói chung la" không mang bao" vẫn thích bác ah, nhưng không phai ai cũng " liều" như ai.Bởi vậy đến giờ vẫn có nhiều hãng bán được case, xe máy thì 10 người thì chắc phải có 8 người bọc nilon tránh trầy xước. Đôi khi người mua chưa chắc họ mua cái bao điện thoại để bảo vệ máy mà họ mua vì thấy đẹp, vì thời trang ( có cái vỏ bao iphone nó đắt ngang tiền máy luôn).Đẹp xấu là do mắt thẩm mỹ của từng người
Phân tích như bác cũng đúng, nhưng cùng tùy trường hợp. Em đồng ý với bác về cái việc nhiều người mua ôtô mới họ để nguyên nilon ở đệm ghế,như vậy chả có tác dụng gì mà còn phản tác dụng.Thế nhưng bác thử xem nếu cái biển số xe mà bọc thêm 1 lớp MICA ở ngoài nó có đẹp hơn không bác, mặc dù giá trị cái biển số xe không cao nhé.Còn cái remote bác phải hiểu theo 1 ý khác nữa : cái romote nó hay nằm ở vị trí bàn uống nước nên nhiều người bọc vào là vì sơn nước rớt vào nó hỏng, truớc kia cái remote nó đắt tiền và cũng khó mua nên chắc rằng rất nhiều người giữ gìn nó,lâu rồi thành thói quen, chứ chưa chắc họ bọc nó lại để cho nó mới như bác nói.Còn bác thì suy nghĩ theo hướng: hỏng mua cái mới quan trọng gì
- Đơn giản 1 câu "người ta thích, what's wrong!", tùy mỗi người nếu bác có điều kiện hơn có thể đụng đâu quăng đó chả sao, như remote tv nhà em chuyên bị máy đứa nhóc chọi với tạt xà như tạt lon -> đồ bảo vệ remote không vô dụng như bác nghĩ.
- Em thấy case đầu tiên đẹp mà hình như cái tai nghe gắn ngược thì phải
Htc không có hả mấy bác , vậy thì buồn qúa
đắt vãi hàng bác ạ... ra đồng xuân chợ làm lố về ngày lắp 4 vỏ chơi chơi//....
hungtn197
TÍCH CỰC
12 năm
doanh thu bán ra của các hãng sản xuất phụ kiện cho iPhone đặc biệt là case phải nói là cao ngất ngưởng
với cái thân hình bên ngoài của 4/4S thì phải nói là quá nhiều đất nhiều sân cho mấy hội này kinh doanh 😃
tophit
TÍCH CỰC
12 năm
Lúc mới mua máy cũng hí hửng case này case nọ, giờ vứt xó. Dùng máy trần vẫn thích ...
Đễ trần tạo vẻ đẹp hoàn mỹ nhất cho ip
duongpham
TÍCH CỰC
12 năm
Thật ra mình dùng rất nhiều loại bao da rồi nhưng duy nhất chỉ tâm đắc với bao da của Khắc tên thôi (cầm tay, đeo lưng đều được đồng thời rẽ, đẹp, chất lượng). kekek ko PR đâu nha, có sao nói vậy.

em cũng công nhận đẹp, mới làm 1 cái bao cho ip4 của em . Hài lòng và giá cả phải chăng.
Công nhận đẹp thiệt, là niềm "out" ước... nếu có thiệt nhiều tiền sẽ mua chơi.
iPhone mới... jack 3.5mm dời xuống dưới😕:rolleyes:
cái này là thảm hoạ photoshop đó bác
Nhìn kĩ đi bác, đấy là iPod touch nhé
Có cái icon Facetime ngoài màn hình kia kìa, nếu k nhầm thì đang chạy 4.1 😁
iphone4 của mình xài chay là đẹp nhất ... giữ kỹ 1 tí là đc

---------- Post added at 11:16 AM ---------- Previous post was at 11:16 AM ----------

cái này là thảm hoạ photoshop đó bác
Mấy cái ốp lưng da tự nhiên làm cái đường chỉ may ngay chính giữa nhìn chả đẹp tí nào. Màu sắc chỉ ko có hợp 😔
tiêu đề thì quảng cáo cho iphone 4/4s, cái ảnh đầu tiên thì lại của con ipod, tự nhiên thấy cái giắc tai nghe ở dưới mới kin chứ ...
Để trần đi đường nghe phone đỡ sợ bọn cướp, chúng tưởng hàng tàu nên ko dựt, đeo case vô bọn cướp cạn nó thấy nó Target Locked luôn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019