[QC]“Đại tiệc Apple”: tài trợ 100% lãi suất cho toàn bộ sản phẩm, mua “Táo to” bằng giá "Táo nhỏ"

TTKM
11/10/2016 9:37Phản hồi: 91
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

16gb bây giờ sao xài ta, thấy nó bó bó người, khuyên các bác ít nhất 64gb, vì lí do này nên mới có hàng tồn kho 16gb
phu252
ĐẠI BÀNG
8 năm
sida
Giá này hoangha có từ lâu rồi mà, fpt shop thì sẽ chẳng bao giờ đuổi kịp giá hoangha dù là hàng chính hãng
Chỉ vì con này mà em phải vào đây thỉnh giáo, em tính mua con 16G thì có đủ dùng ko, hồi xưa giờ chưa xài iphone bao giờ???
phongkute
ĐẠI BÀNG
8 năm
Túm cái váy lại là 6s plus 64gb giá còn bn các bác
letran2016
ĐẠI BÀNG
8 năm
@phongkute Cùng théc méc này luôn, trên web vẫn 23 chai (-3 chai mua online còn 20 chai).
Ồ hấp dẫn quá.
Ghét nhất là vào chọn mà mấy e cứ lẽo đẽo theo sau chỉ cái lọ mọ cái chai
iPad mini 2 Wifi 16 GB bên viettel có 6tr790
xxTKZ
TÍCH CỰC
8 năm
Giờ mà nhiều người vẫn còn tin cụm từ " Trả góp 0% " hả trời 😕 .
Nhà sx bán sp giá gốc 100 USD , thì chả bao giờ nó cho bạn mua sản phẩm trả trong 10 tháng mà mỗi tháng trả 10 USD đâu , mà tin trả góp 0% lãi suất .😕
barkuryu
ĐẠI BÀNG
8 năm
@xxTKZ Nhưng mà bác mua trả 1 lần thì nó cũng bằng giá vậy mà, có giảm đâu.
authien9x
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ip6 16gb thì mua về cho nội ngoại sài chứ 8x 9x sài dc vài tháng full bộ nhớ à
Trongt150
ĐẠI BÀNG
8 năm
K có em SE à
Viết bài dài dòng mà ko thể hiện đc nội dung. Chỉ cần kẻ 1 cái bảng ghi rõ giá cũ, giá mới là xong.
KHông tin vào cái chính sách của FPT, nhất là chính sách 1 đỗi 1 với máy lỗi. Đang bị 1 cây 1020 không cho đỗi vì FPT đẫy trách nhiệm qua hãng, hãng đẫy trách nhiệm qua FPT cuối cùng người tiêu dùng lãnh đủ. Nói không với FPTShop.
Macbook hàng xách tay, thì đem ra đây sửa được ko các bác nhỉ,
Chống chỉ định với thanh niên nào bị XT Sớm nhé , vào đó dễ ướt quần lắm , có $ thì đợi mua 6s hơn , 6 thường giảm giá mạnh đang đẩy nốt đi chứ còn gì nữa , êm là êm dùng android cho rồi
heobubi
TÍCH CỰC
8 năm
Trả góp 0% điều kiện thỏa mãn cũng không hề dễ đâu. Trả trước 50% giá trị máy/6tháng/hợp đồng. Với thẻ tín dụng VD như HSBC 0% cho 12 tháng đối với Ap nhưng tổng giá trị phải bằng hoặc lớn hơn 10 triệu. Thánh nào ko đủ 50% khỏi mua với mức hỗ trợ 0%.
Giá rất ư là cạnh tranh =))
Chiến dịch đẩy hàng tồn 😁
Thanh lý dần để đón IP7 về nhỉ 😃
Bao giờ giảm tương đương với mấy ông Made in Vietnam của Tàu thì mình tính phương án mua 😃
lockhomes
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giá này bán cho phi hành gia trạm ISS à ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019