[QC] Đánh giá loa bluetooh Sony SRS-X11 “Nhỏ nhưng có võ”

TTKM
6/6/2016 10:26Phản hồi: 146
146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này có ghép thêm 1 loa cùng loại nữa nha. Ở nhà đang xài em này. Tốt
VanThang90
TÍCH CỰC
8 năm
mình mới làm 1 con nay nghe đã lắm
@hoanvoicon Không biết thì bác nên hỏi người ta trả lời chứ đừng phán bừa như vậy. Bác kiếm 1 con chính hãng qua đây chơi với con không hộp của em đi cho biết.
@7594195230 Con của mình cũng bóc tem xong sạc mới nghe được mà 😆
hoanvoicon
ĐẠI BÀNG
8 năm
@songoku_1206 em thấy khó hiểu nên hỏi vậy thôi, chắc cách hỏi thế ko đc hay lắm 😃. nhưng e thật ko nghĩ ra được lí do gì phải để lại vỏ hộp cả, trừ hàng xách tay qua hải quan thì thường là để lại hộp ở sân bay luôn rồi
VanThang90
TÍCH CỰC
8 năm
@songoku_1206 eo sao lạ thế nhĩ dữ hop thi đc cái j trời
nautical
TÍCH CỰC
8 năm
Mấy con nhỏ x11 treo trong phòng tắm hoặc mang đi chơi thì hợp các bác nhể😁 không có bass, thiết kế nhỏ gọn tiện lợi.
olahoma
TÍCH CỰC
8 năm
Trước phân vân giữa Sony X33 với JBL Flip 2. Đi ra nghe thử chẳng cần đến bài thứ hai là quyết lấy Flip2 bởi X33 vừa đắt hơn mà âm lại đục, nghe mệt cả tai.
Ngon, con này dùng trong phòng chắc là vừa rồi 😁
andylauts
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vẫn xài đc maã của bạn superx2016 nhé, mới đặt hồi nãy.

các bác dùng con Xiaomia này đảm bảo ngon lành hơn nhiều, giá khoảng 900k thôi.
sonvnvn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình vừa mua được khoảng 1 tuần, thật sự khi mở to là bị rè. chất âm thì chỉ tương xứng với kích thước loa thôi. Tiện dụng cho việc di động, còn nếu để nghe tại nhà thì nên chọn model mắc tiền hơn chút sẽ không cảm thấy hối tiếc.
anhbboy
TÍCH CỰC
8 năm
Con Sony SRS-X11 này ngon đấy anh em.
anhbboy
TÍCH CỰC
8 năm
Con này đời hơi cũ, Sony mới ra con SRS-XB3 nghe phê lắm các bác. Tham khảo : http://banloadidong.com/product/loa-sony-srs-xb3
Đây phải không các bác :D
http://phukienxiaomi.vn/products/loa-bluetooth-xiaomi-canon-youth-lite
Em này giá cũng hợp lý 😁
topol1990
TÍCH CỰC
8 năm
đã trên tay và nghe qua em này, âm thanh không xứng với tầm giá. Nói thực là mua 1 bộ bluetooth receive music cắm vào con loa vi tính cùng tầm giá điều khiển bằng điện thoại còn hợp lý hơn.
anhbboy
TÍCH CỰC
8 năm
@topol1990 Đi chơi vác cả con loa vi tính đi à bác 😁
Nhỏ nhưng quá đắt thì đúng với tiêu đề bài viết thì đúng hơn
@trantrungtu Con JBL Go kia dùng ngon không bạn ơi.
thanga
ĐẠI BÀNG
8 năm
So sánh k
So sánh khập khiễng quá. Mình vẫn đang rất hài lòng với bose mn ii. Đi đâu cũng có trong va ly
andylauts
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mới đặt trưa hôm wa mà trưa nay tiki đã giao hàng rồi, mình ở Biên Hòa. Mà test thử chiều nay thấy loa đẹp, âm to, mà bass hơi nhiều, có ai bị giống mình ko?
Mới đặt 1 con,
Hơi thiếu tress và bass hơi hụt, muốn nghe stereo phải 2 cái thì chi phí lại cao hơn mua 1 con 2 loa; thời gian nghe lâu, âm vừa phải, thích hợp nghe pop
Ns chung nếu ko di chuyển thì nên mua loa thùng ^^
BB Tran
TÍCH CỰC
8 năm
tình hình là mình vừa phát hiện vienthonga đang giảm giá Loa Philips BT3500 còn 999.000 VND khi mua online. tham khảo thêm ở mainguyen mình thấy giá e này là 1.900.000 VND. tức là KM ở VTA khá hâp dẫn.
bản thân mình rất thích thiết kế của e này vì thấy nó khá hợp với Macbook, chỉ còn lăn tăn mỗi chất lượng âm thanh thôi!

các bạn cho mình hỏi xíu là tầm 1.000.000 VND thì có sự lựa chọn nào tốt hơn e này không

https://vienthonga.vn/loa-hieu-philips-bt3500w-10w.html
http://www.mainguyen.vn/loa-philips-wireless-portable-bt3500.html
katorissvn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đang phân vân giữa e này và em Logitech X300.
Nhờ các bạn góp ý.
Tiền cũng tầm tầm nhau.
@katorissvn hồi trước em cũng phân vân, nhưng lỡ xúc cái x11 này rồi, không hề hối hận
katorissvn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@dangkhoa_2808 Bác có thể nói cụ thể hơn về lý do chọn X11 ko? Em X300 có vấn đề gì à???
Về cái X300 kém hơn X11 rõ rệt mình nhận thấy là ở thời lượng pin thôi.
@katorissvn thời lượng pin, công suất, thương hiệu
katorissvn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@dangkhoa_2808 1 tuần rồi cho QĐ mua con X11 mà ngó tiki/adayroi/lazada không có nơi nào giảm giá cả.
Toàn tầm 1,3-1,5tr. Buồn ghê. 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019