[QC] Đấu trường của những phiên bản MSX125 độ cực ấn tượng
TTKM
4 năm trướcBình luận: 54Lượt xem: 17.677
54 Bình luận
các bạn độ xe nào cũng đẹp
Nhiều người chê MSX này nọ nhưng 90% chỉ là mấy người rảnh rỗi hết việc làm .
Người ta mua 1 chiếc xe là dựa vào mục đích sử dụng của họ .
Bạn thích chạy tốc độ cao ??? sắm hẳn con Z1k hay là H2 mà đi chứ dùng gì mấy cái dòng dưới 250cc như EX , MSX, Raider hay Sonic làm gì ??
Bạn thích chở đồ ,đèo người thì sắm hẳn con PCX, Lead , SH mà đi ,( đừng nhắc tới EX thần thánh của các bạn làm gì , vì cái cốp xe của nó chỉ để đủ cái áo mưa 5k hay gói đồ sửa chữa nhỏ)
Bạn thì bảo đã độ là phải chơi dòng xe PKL , nhìn MSX nhỏ không đáng để độ , vậy thì cho mình hỏi , giả sử bạn là 1 người cao 1m7 ( khá cao so với tầm trung Châu Á ) và bạn là người có cực nhiều tiền thì liệu bạn có dám độ 1 chiếc PKL BMW 1kcc không ?? độ xong thì với cái chiều cao của bạn thì có dám đi ở nội thành Hà Nội hay các TP nhiều người không ??
Mình chả thiên về dòng xe nào cả nhưng nghe nhiều bạn đánh giá theo cái kiểu hùa theo nhiều người mà thấy buồn cười ghê .
P/s : Stop cmt cố kiếm thêm 15tr nữa là có đủ con MSX rồi , EX cũng 1 từng thích nhưng giờ có tiền cũng ko mua vì ko hợp sở thích và nhu cầu . Còn nhiều tiền thì mua luôn con Z1000 vì hôm nọ thấy có 1 bác hú tê tái trên cao tốc ( thấy cái xe có 5s vì lướt nhanh quá đi )
@blizzaro E nhắc lại cậu của bác: "Người ta mua 1 chiếc xe là dựa vào mục đích sử dụng của họ"
Người ta là chỉ chung chung, chỉ đại chúng, câu của bác rõ ràng khẳng định và quy chụp tất cả tiêu chí mua xe của mọi người là dựa vào mục đích sử dụng rồi còn gì nữa.
Nếu bác nói: "Người ta mua 1 chiếc xe trước tiên là dựa vào mục đích sử dụng của họ" thì nghĩa nó mới khác.
E ko phải loại bắt bẻ câu chữ, bác vặn e e mới phải phân tích thôi, bác xem lại xem e hiểu ý sai hay bác viết ko đúng nhé!
@aloha_2meee Thế bạn cho mình hỏi luôn nhé , đam mê có phải là mục đích ko ??? mục đích là tất cả những gì mà con người hướng tới , thế thì đam mê nó cũng là mục đích đấy bạn ak . Đừng hành văn với mình làm gì , chưa đủ lê vồ đâu
@blizzaro Bác lê vồ cao quá, cô giáo dạy văn lớp 1 của bác dạy hết học kỳ một thì bỏ đi lấy chồng phải ko, bác viết là "mục đích SỬ DỤNG" to và rõ ràng, đọc lại xem có đúng ko?
@aloha_2meee thế thì bạn nên xem lại văn của bạn đi , thế đam mê có phải là sử dụng để thỏa mãn ham muốn hay cảm xúc thiên về mặt tâm lý ko bạn ??? hay đơn giản là bạn chỉ nghĩ từ sử dụng nó chỉ áp dụng cho những nhu cầu về vật chất ???? pls về lấy quyển bách khoa toàn thư mà đọc lại xem từ việt nam nó có bao nhiêu nghĩa bạn nhé
Msx đẹp. Mắc cái phuộc USD 😆 đáng đồng tiền
Càng nhìn càng thấy xấu, chẳng ra làm sao cả
Cũng thấy chiếc này đẹp, nhưng do bản thân "quá khổ" (1m8, 80kg) leo lên thử xe ngoài showroom thằng tiếp thị nhịn cười nhìn mà muốn đập. Mong sau này ra chiếc MSX150.
Sản phẩm tào lao nhất hệ mặt trời. Đi win còn chất hơn
có mỗi bạn gái là đẹp. cncd
image.jpg image.jpg image.jpg image.jpg Chiếc đầu tiên đc độ ở đây ạh image.jpg
không liên quan nhưng cái hình cuối ẻm chụp ở DH Quốc Gia :v
Giá chát qá. Cùng tầm giá mua raider thích hơn nhiều
thực sự là không có thiện cảm với những dòng xe tay côn mà kiểu dáng như trẻ con... đi con xe mà trông cứ như ngồi xe đạp trẻ con vậy.
Đam mê là đam mê, bác nào vẫn theo đam mê này cũng tốt...ước gì được nhập khẩu các dòng PKL cho VN nhộn nhịp...thể hiện đúng chất phái mạnh
@jackietran Giống như chaly cúc cu hồi trước thôi bạn ơi. Chục năm sau cúp nó chạy đầy đường nhưng gặp một chiếc chaly thì hơi bị hiếm 😔
- Sau một thời gian các bác ấy chán ngay ấy mà. vì nó chủ yếu để chơi, mà đã gọi dân chơi thì thay xe như thay áo mới gọi là dân chơi. Có chỗ nó cũng ko thừa đề mấy con vớ vẩn.
Hỏi ngơ phát! Độ như vậy công an có bắt ko? Làm thế nào để ko bị bắt?:confused:
Nhìn chất chơi quá

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019