[QC] Điện thoại Q-Smart S22 có gì nổi bật?

Hư Trúc
8/10/2012 9:18Phản hồi: 391
391 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bác ngừng cải nhau tập trung vào chuyên môn chút... nó ra rồi ai dùng rồi làm bài cho ae vs............
em nghe bảo cái màn hình không nhạy lắm... thực hư sao bác?
boy7404
ĐẠI BÀNG
12 năm
em này sao giống Karbonn A18 chỉ khác camera bên India vậy?😃
Có ai biết cách chỉnh mấy cái phím cảm ứng cho nó sáng lâu lâu chút được không vậy?S22 của mình mới 5 giây mà phím cảm ứng đã tắt ngúm rồi.Trong khi màn hình vẫn sáng trưng.
Các bác tham khảo cái clip này nhé. Khá chi tiết và rõ
day la sp mang thuong hieu viet co ma moi nguoi ung ho hang viet nam dj chu.
minh dang muon mua con nay ma tim hieu thay it thong tin qua bac nao dung rui cho mjnh xin y kien voi.
minh dang muon mua con nay ma tim hieu thay it thong tin qua bac nao dung rui cho mjnh xin y kien voi.
Hổng phải đâu, mình cũng đang xài wildfire, mình thấy còn đẹp hơn nữa. Tùy cảm nhận bạn mà.
Tôi thuộc tip người dễ tính nên thấy em này ổn:
1. Pin được tối đa 2 ngày (ít vọc, nếu 3g, wifi suốt thì 1 ngày)
2. Cảm ứng tốt, nhanh.
3. Máy ảnh tốt hơn tôi tưởng, ảnh chụp nét hơn cả Galaxy Ace (cùng 5.0)
3. Các hiệu ứng khá tốt.
(ảnh avata chụp bằng em này đây)
(Bác nào tham khảo thêm ảnh và Facebook của Trần Cảnh Huy nhé)
Haidang1905
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình mới mua 1 con Qsmart S22, dùng nói chung cũng ổn, tuy nhiên sang ngày thứ 2 thì phát hiện ra một lỗi:

Biểu tượng wifi lúc bình thường thì nó sáng màu xanh da trời, lúc này mình vào mạng vô tư

Nhưng chỉ được một lúc nó chuyển sang màu xám, lúc này vẫn thấy wifi có 2-3 vạch nhưng ko có kết nối mạng, không vào mạng được.

Nếu cứ để thế thì tự nhiên sẽ có lúc lại được, hoặc mình phải tắt/bật wifi mới lại thấy sáng màu xanh và vào mạng được.

Có bạn nào dùng S22 hay Android ICS 4.0 cho mình hỏi đây là do lỗi máy hay do ICS có một tính năng đặc biệt nào đó gây ra tình trạng này, và cách khắc phục là như thế nào ạ?

Cảm ơn các bạn nhiều
vicaca
TÍCH CỰC
11 năm
@Haidang1905 Con S22 có đèn flash kép vậy chụp ảnh có sáng đẹp như ip4 ko bác? Dùng làm đèn pin có sáng như mấy con Samsung, HTC, Sony, LG không bác?
Haidang1905
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vicaca tối lắm bác ạ, con này Flash có như không, bật lên không sáng bằng đèn 1202 ý =.='
@Haidang1905 Đây không phải là lỗi, đơn giản là lúc đó máy bạn bắt sóng wifi bị hụt hơi đi. Mình xài con máy tính bảng TQ cũng vậy. Nếu đứng gần điểm phát wifi thì chạy phà phà, đứng xa thì khi bị hụt sóng ( tuột sóng ) sẽ bắt wifi chậm hoặc mất tính hiệu. Nói chung cái nào cũng có giới hạn của nó. Muốn ngon thì mua máy mắc tiền hoặc trang bị cục wifi mạnh lên 😃
oa nhìn đẹp quá đi mất
3gs nó gò bó.k fai cứ tàu là kùi đâu
(A)Gps + Wifi = tốt .
(A)Gps + 3g = 0 !!! chả hiểu tại sao với chú S22 này !
@daichung507 Hjx b ko biêt gps ho trợ mạng wifi tốt hơn Sao
ôi. thèm có cái điện thoại s22 quá. nhà mình mới lap dat internet vnpt
có wifi tuyệt thật đang có nhu cầu mua 1 còn đt wifi nhưng cần các bạn tư vấn. thấy mạng vnpt
lướt wifi laptop thì tuyệt thật nhưng còn điện thoại thì sao nhỷ?
Công ty chuyên cung cập thiết bị máy tính linh kiện và dịch vụ lắp đắt mạng:
Muc May In Ha Noi
muc in Hp
do muc in Hp
cap quang adsl vnpt
mang vnpt
qua bên topic qmobile s11 đi rồi tìm hiểu tiếp. chưa dùng thì đừng nói phét này nọ làm cho ai đang có nhu cầu mua thì họ lại hoang mang. về độ bắt wifi thì qmobile hơn hẳn iphone 4... thử mà xem.
@mocdaxu ông nói thế này mới làm người ta hoang mang này;D
Muốn xơi androi tậu e con conspeed as5 chơi cho pít , giá rẻ ! Hư chả phải sợ😃
ai bán s18, s22 hay Q smart tender để cho e nhé :mad:
@hoang124b up
😃 bác mua giá bao nhiêu , e sang tên e s22 cho !
@Conan Tùng Lâm hj máy bác mua khj nao? màu j ạ? Mà bác o dau a. Gia hop ly la e xjn mua thoi ah
Máy màu đen , mua đầu tháng 10 năm nay , còn bảo hành dài hạn ! Haiz e ở Bình Định , bác thích qua múc , đang muốn chuyển sang bb xài , , , kết dòng bb😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019