[QC] Đổi sim 4G MobiFone miễn phí – Dùng data FREE

TTKM
30/6/2020 10:0Phản hồi: 612
612 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

VoHoangPhong
ĐẠI BÀNG
4 năm
hihi, em đổi rồi. tốc độ 4G đúng là nhanh thật luôn
btcplus
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Mimosaa Mẹ em đăng ký thông tin chính chủ lâu rồi, đăng ký ở cửa hàng họ làm cho luôn ấy. Mà có cách nào check lại không bác nhỉ?
Mimosaa
ĐẠI BÀNG
4 năm
@btcplus Bác soạn tin nhắn TTTB gửi 1414 là có tin nhắn trả về thông tin chính chủ của thuê bao, nếu thấy sai thì ra ngay cửa hàng mobifone để nhân viên họ sửa cho.
btcplus
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Mimosaa Em kiểm tra được rồi, thank bác, may quá vẫn chuẩn k phải chỉnh. Gì chứ vụ nhận thưởng mẹ em làm được, không biết có may mắn quay trúng thưởng không thôi 😆)
dobao6789
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Mimosaa Cái này thì nên gọi tổng đài hỏi cho chuẩn nhé bác. Nếu bác chưa đăng ký lần nào thì có thể đăng ký thông tin, nếu trước đó đã có người sử dụng thì phải chuyển chủ quyền. Chuyển chủ quyền thì chủ cũ và chủ mới cần qua cửa hàng để làm thủ tục đó
Hôm trước nhà mạng gửi sim trắng về cho tui, sau đó hướng dẫn tui tự thay luôn. 2 phút là xong
Linh.Giang
ĐẠI BÀNG
4 năm
@camara Thiên Phú Tự thay khi soạn tin chỉ 1p chứ. 2p tính cả lắp sim mới à?
Linh.Giang
ĐẠI BÀNG
4 năm
Loa Loa, có quay thưởng trúng 1 triệu khi đổi sim 4g đấy cả nhà!
@ngọc vũ bảo Tiêu dùng cũng đc quay thưởng luôn, quá ngon bác ạ kaka
@Trọng Nghĩa1409 Em mới đăng ký gói miu để kiếm mấy lượt quay thưởng đây mà không biết có ăn thua gì không
ruby911
ĐẠI BÀNG
4 năm
@ngọc vũ bảo Nhiều giải mà bác, lo gì. Với cả mọi người cũng đổi sim 4G từ trước hết rồi nên chắc dễ trúng thôi
dobao6789
ĐẠI BÀNG
4 năm
@ngọc vũ bảo Gói miu là được 7 mã tương ứng 7 lượt quay đấy bác ơi
Mimosaa
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mới đổi sim 4G miễn phí xong lại được MobiFone mời đăng ký gói cước C50N: 50k mà được 1gb/ngày, miễn phí nội mạng và 20ph liên mạng. vui quá trời các cụ ơi :3 :3 :3
@Mimosaa Số bác đúng là số hưởng nha, quá may mắn á. Gói C50N ngon bổ rẻ nhất thế gian luôn đó, lại có sim 4G dùng data cứ gọi là mướt mượt
Ngoc.Rong
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Mimosaa Mới đọc link Bạn nào gửi ghi là:63 giải đặc biệt mỗi giải 01 Iphone X 64G,- khả năng may cao nhỉ
dobao6789
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Mimosaa Để hôm nào dùng hết khuyến mại TN4G thì hãy đăng ký bác ơi. Đang được km tội gì k hưởng
chieumuathu
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bạn mình nó hỏi là đang dùng gói cước data 3G là MIU70 giờ chuyển sim 4G thì dùng như thế nào?
@chieumuathu Đổi sim 4G vẫn dùng gói cước MIU70 như bình thường mà tốc độ truy cập nhanh hơn rất nhiều, vậy tại sao mình lại không đổi luôn sim mới nhỉ?
@chieumuathu Dùng như bình thường mà bác ơi. Khác mỗi điều dùng sim 4G với tốc độ 4G thì nhanh như ngựa vía thôi =))=))
ruby911
ĐẠI BÀNG
4 năm
@chieumuathu Dùng bao phê. Đổi đi rồi biết.
dautaysam
ĐẠI BÀNG
4 năm
Gói TN4G chỉ sim chuyển 3G sang 4G mới được đăng ký còn sim 4G lâu năm rồi thì không được hả các b?
@dautaysam sim 4g đang dùng rồi mà thuộc đối tượng vẫn đk được chứ. chỉ là không được hướng KM 10 ngày đầu miễn phí thôi
dautaysam
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Su ỉn Nếu tính phí thì giá gói bao nhiêu nhỉ?
@dautaysam 50k/ 10 ngày nhé. được 15gb. mỗi ngày 1,5gb nha
dobao6789
ĐẠI BÀNG
4 năm
@dautaysam Sim dùng lâu năm nhiều chương trình khuyến mại lắm bạn. Thử bấm *090#ok để kiểm tra xem được km gì đi
Ngoc.Rong
ĐẠI BÀNG
4 năm
@dautaysam Đổi sim 4G để tốc độ mạng nhanh hơn,nghe gọi vẫn bình thường nên tội gì không đổi nhể!
29M3196.96
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Ngoc.Rong Chuản rồi. Giờ đổi xong đc quay thưởng không điều kiện, biết đâu may mắn đến với mình!
Ủa mình thấy có chương trình quay số trúng thưởng, có pác nào chỉ ẻm với
Đúng rồi pác ơi, chi tiêu trên 50k trên tài khoản chính mới có mã gửi về nhé
Ủa, như vậy có áp dụng cho thê bao trả sau không bạn ?
Thuê nào cũng được pác ạ, nhanh tay quay trúng khuyến mại mấy gói cước cũng vui pác ạ.
ruby911
ĐẠI BÀNG
4 năm
@sommai Trả trước trả sau gì cứ trừ >=50k trong tài khoản là được mã hết mà.
Các bác ơi cho em hỏi là chương trình đổi sim 4G quay số trúng thưởng có kết quả chưa ạ?
chieumuathu
ĐẠI BÀNG
4 năm
@benbilldangyeu Chưa đâu bạn, hết chương trình mới quay số. Bạn mà may mắn đc trúng thưởng là có tin nhắn hoặc tổng đài gọi ra báo kết quả cho bạn đấy
@chieumuathu ừ ha, vậy iem chờ tiếp xem vận may đến đâu, biết đâu lại đc Iphone X ấy chứ. cảm ơn bác
29M3196.96
ĐẠI BÀNG
4 năm
@benbilldangyeu có mã quay là có giải ngay mà. B đổi sim hay đăng ký gói đấy.
Mobifone bây giờ có nhiều chương trình khuyến mãi ngon thật, hôm trc thằng bạn em thanh toán online trúng luôn con Iphone X 27 củ sướng thật 😃
@Quang Huy Vu Được thế thì đã tốt. Đây chẳng bù cho ông vina hôm nọ em có đi đổi sim 4G, lúc chưa đổi nó mời chào kinh lắm kêu đổi sim sang 4G dùng sẽ nhanh hơn này nọ, mà em đang dùng 3G thấy cũng hơi chậm lên đăng ký đổi, đổi xong dùng thấy còn chậm hơn gọi lên tổng đài phản ảnh thì chẳng nhân viên nó đổ cho cái này, cái kia mà ko có phương án giải quyết tức quá em ĐK chuyển mạng sang mobi mà nó nhất quyết không cho đổi hỏi sao thì nó bảo sim mình đã cam kết không chuyển mạng, hỏi ra mới ngớ người là sau khi đổi sim lên 4G mình đã bị tụi nó tự ý gán gói cam kết trong 12 tháng mà không biết gì, ức không chịu nổi
Quang Huy Vu
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Trọng Nghĩa1409 Chuyển mạng giữ số sang mobi đi bác, giờ chuyển mạng đc mà
@Quang Huy Vu Khổ nỗi sim em giờ vướng cam kết muốn chuyển nó không cho chuyển í chứ bác
Mimosaa
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Trọng Nghĩa1409 Vina nhà mạng lớn vậy mà làm ăn chán nhỉ. Kiện đi bác ơi, em ủng hộ phải làm cho ra lẽ vụ này.
29M3196.96
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có đăng ký HD70 từ 12.7 mà đến 23.7 mới có mã, hóng mã ghê, biết đâu may mắn!
none.none
ĐẠI BÀNG
4 năm
@ 29M3196.96 bạn mình đổi sim xong hôm sau có mã nay mà, sao b lại là 23 nhỉ!
Linh.Giang
ĐẠI BÀNG
4 năm
none.none: Đổi sim 3G lên 4G thì hôm sau có mã, đăng ký gói từ 12.7 thì 23.7 có mã. 2 cái khác nhau mừ
none.none
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Linh.Giang hề hê, đọc lại 1 vài lượt đã hiểu hiểu rồi. Cảm ơn cụ!
Hôm nọ qua cửa hàng mobi thấy nhân viên giới thiệu cái dịch vụ nạp tiền ez có bác nào thử chưa ?
@Azumura Ồ đã hiểu, bác chỉ em cách nạp khi tới đó thế nào được ko ?
@Penha Đơn giản thôi b, b có thể trực tiếp đi nạp hoặc nhờ người thân đi nạp, chỉ cần đọc đúng sđt và họ tên, sau đó đưa tiền cho nhân viên là ng ta tự nạp cho bác luôn
@Azumura Thế tiện quá nhỉ, mà cái này mình làm ở bất kỳ cửa hàng nào của mobi cũng được phải không ?
@Penha Đúng rồi nhé, bất kỳ cửa hàng giao dịch nào của MobiFone ý
Đổi có mỗi cái sim 4G mà quyền lợi nhiều thôi rồi
umbrela8972
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hatrangnghiem Chuẩn luôn, km ngập mặt. Mà sao em gia hạn gói C120 hẳn 120k rồi mà chưa thấy gửi mã về các bác êi. Có khi nào lại phải gọi tổng đài không?T.T
ruby911
ĐẠI BÀNG
4 năm
@umbrela8972 Thấy bảo hệ thống sẽ ghi nhận tiêu dùng tài khoản chính từ 0h00 ngày thứ 2 đến hết 23h59 ngày chủ nhật và thời gian gửi mã là thứ 5 của tuần tiếp theo. Chờ đi bác ơi. Lúc đó mà vẫn chưa có mã thì gọi tổng đài cũng chưa muộn.
Mimosaa
ĐẠI BÀNG
4 năm
@ruby911 Tính như bác @ruby911 là chuẩn này, bác @hatrangnghiem cứ bình tĩnh, đến thứ 5 mà không có thì alo tổng đài cũng chưa muộn.
Có bác nào trúng giải chưa nè. E quay 2 lần, 1 lần được trúng 5k - 1 lần được 1 triệu . Thế này lại phải chăm đi săn giải thưởng của Mobifone thôi 😃
@mattroimoi4783 Số bác son đấy. Tối qua em quay được 5k. Cứ có thưởng là may mắn rồi bác nhể
@mattroimoi4783 Trúng thưởng có được cộng tiền ngay k bạn?
@hoahonho407 Có bạn ah. Tớ quay chiều hôm trước thì sáng hôm sau được cộng tiền luôn đấy
NA_cosmetic
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nếu em trúng nhiều giải thì e có được nhận đủ các giải không các bác nhỉ. Hay chỉ được tính trên giải cao nhất thôi ạ?
@NA_cosmetic Có chứ Bạn. Tớ mới trúng 2 giải, 1 giải nhất , 1 giải khuyến khích và được trả thưởng cả 2 này.
Milionaire
ĐẠI BÀNG
4 năm
@NA_cosmetic Bác trúng bao nhiêu giải thì nhận bấy nhiêu giải luôn bác nhé. Chương trình này không giới hạn đâu, yên tâm quay thưởng nhé!
Chương trình quay thưởng dành cho tiêu dùng trên 50k gọi tổng đài có lấy lại được mã k các bác. e nhận được mã mà k may reset lại máy mất hết cả tin nhắn
@Prada1211 Gần đây nhiều ctrinh cho sim 4G lắm. b không nhớ tên ctrinh à
@MChathu Tên dài mà k nhớ được b ạ. được mã mà xóa mất tin nhắn mới đen chứ. chắc tí e gọi tổng đài xin lại để vào quay
@Prada1211 k cần đâu. b vào mobifone.vn tra được mà. vào mục Khuyến mại có tra cứu mã thưởng đó
@MChathu nhập mã capcha luôn sai bác ạ, nhập lại thế nào nhỉ
@Prada1211 bấm vào mũi tên ngược đó b. chọn cái mã nào dễ nhập í
Chương trình quay số có nhiều giải không các đồng chí? Hôm trước e đổi sim được tặng 1 mã quay 3 lần mà toàn hịt thôi
@mattroimoi4783 Tích cực quay đi vận may sẽ tới bác ah. Hôm trước e thấy nhân viên cửa hàng bảo có đến 270.000 giải khuyến khích đấy
@mattroimoi4783 Nhiều lắm bác ơi. E đang mong nhất quay trúng con IPHONE X. Có tận 63 cái cơ đấy.
kathydoll
ĐẠI BÀNG
4 năm
Em vừa lượn 1 vòng trên tinhte thấy nhiều bác được trúng 1 triệu phết, k biết được quy đổi ra tiền mặt hem nhỉ hehee
Nga Còiiii
ĐẠI BÀNG
4 năm
@kathydoll Cộng luôn vào TKC chưa đổi sao được. Số em toàn được 5k... nhọ
kathydoll
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Nga Còiiii Trúng thưởng là sướng rồi đòi zề nữa =)) e còn đang đợi 23 mới có mã cơ hêhe
@kathydoll ủa sao 23 mới có mã hả b. e thấy có mấy người trúng rồi mà b còn chưa nhận được mã à?
kathydoll
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Su ỉn e đăng ký gói hôm 18 nên 23 mới có mã. hình như đợt 1 là nhứng ai ps cước 1 - 19 là đều nhận được từ ngày 23 đấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019