[QC] “Dùng thử” ứng dụng myK+: xem Ngoại hạng Anh siêu mượt

TTKM
6/4/2016 10:3Phản hồi: 126
126 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mr.Coffee
TÍCH CỰC
8 năm
Ứng dụng này cực kỳ củ chuối, sẽ tốn tiền tin nhắn khi đăng ký, bạn sẽ phải gọi tổng đài để đăng ký đúng (dài dòng lắm mình không giải thích gọn được, nôm na là chỉ 1 dãy số thôi nhưng nhập hoài ko được), gọi tổng đài cũng tốn tiền. Và khi cài xong thì báo máy đã bẻ khoá không dùng được.
Tuyệt vời ông mặt trời, đúng cái mình đang cần
haku039
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình cũng có acc mà xem trên máy tính bàn ko đc, chỉ dùng đc đt vs máy tính bảng.ai biết cách chỉ với
realkaka2204
ĐẠI BÀNG
8 năm
@haku039 K+ thông báo là chỉ xem dc trên mobile, laptop (cài Chrome). Cần phải cải thiện nhiều :3
haku039
ĐẠI BÀNG
8 năm
ko biết máy bàn mình cài app giả lập đt bluestack liệu đc ko nhỉ
cizi7
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình xem trên ipad đc mấy hôm, giờ bật lên nó cứ báo lỗi: thời gian trên máy chưa đúng, vui lòng chỉnh lại...
Mà ipad đã để giờ tự động rồi chỉnh tay đều ko đc. Ko biết do app hay do máy, có bạn nào bị ko?
vtnt411
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cizi7 mình cũng đang gặp lỗi này và k biết khắc phục ntn, bó tay
Em coi myK+ trên ipad nhưng cắm cáp chiếu lên TV là nó đứng hình. Có bác nào có giải pháp xử lý vụ này k? Ngoài ra em không cài app lên androi box được vì nó báo thiết bị không tương thích.
Em dùng phương án này để xem đá banh mỗi khi đi công tác.
Cực Đông
ĐẠI BÀNG
8 năm
@mxn007 K+ dùng mã hóa hình ảnh độc quyền, không can thiệp được, xem trên laptop bình thường cắm HDMI lên TV là treo ngay. Phục ông K+ thật.
ha_mobile
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các bác cho em hỏi ngu tý! Nếu xem myk+ trên điện thoại thì đầu thu tivj có xem đc cùng lúc ko ạ? Hay chỉ xem đc 1 cái thôi?
@ha_mobile Xem thoải mái bác nhé
solitary2man
ĐẠI BÀNG
7 năm
có thể cài lên smarttv để xem bình thường được không bạn?
ngon rồi,h thì xem thỏa thích
nếu ai có ý định đăng ký dùng thì nên xem xét lại. Nghẽn mạng vào giờ cao điểm (coi mấy trận banh rất là ức chế). ĐT mình đã hủy root rồi mà vẫn không cho coi, giờ chỉ coi trên lap vs desk gắn qua TV.
hay quá
hay quá
Nó chặn truyền ra tv hả mấy b. Mình bắn qua screen mirror của samsung vs hdmi hay phản chiếu của sony sang tv samsung hay sony đều k đc =.=
Hình như ứng dụng MyK+ này không có trên Apple TV thì phải.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019