[QC] Duy nhất lúc 5h30 - Mua Lumia 530 giá 530.000 đồng

TTKM
22/10/2014 2:35Phản hồi: 236
236 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mợ, nghe vn km là éo tin rồi, toàn bên nội bên ngoại lọt ra ngoài dc vài bé
ManU4ever
TÍCH CỰC
10 năm
100c cho mấy cửa hàng,bèo quá,nhớ đợt trước bốc thăm bên nhật cường mua 1280 có 200k =))
jakethanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chiều nay ra, nhân viên trả lời là có chương trình nhưng chưa chốt thời gian chính xác là như nào? Vắng hoe vắng hoét, ai chiều nay ra điểm danh cái coi
bác nào mua đk.em bua lại với gái 800k bao luôn tiền cafe nhữa nhé
Các b vào đây, mình chuẩn bị chổ nè :D và nếu có gạch hay nokia 1280 gì đó thì mang theo nhé, có gì ko được thì ném vỡ kiếng của hàng rồi về luôn cũng được :D.
có 100 máy chia ra 5 điểm, mỗi điểm đc 20 máy, tụi nhân viên cài người chắc hốt mất 15 máy mỗi điểm, còn lại 5 máy, các bác ráng đi nha. nhớ xếp hàng từ sáng nhé, haha
Hi vọng có bác ở đây sẽ gặp may mắn 😃 , em thì em éo ham ... các bác cố lên nha. Về review cho anh em ... 😁
Đang định đi mà đọc hết các lượt comment lại thấy tinh thần xuống dốc. Phải chăng là chỉ có khuyến mại ở Việt Nam. 😁.
Chắc không đến tay người dùng. Tranh sao lại mấy ông cò lái.
Lại chiêu trò thôi đưng ham hố không đến lượt các khách hàng đâu .......về.......thôi......
Chắc nó chừa mình ra :v
Đảm bảo ở hà nội trật kín, có thể gây tắc đường
chắc em phải bắt xe lên Xì-Gòn hoặc đặt vé máy bay ra Hà - Lội tham gia quá, em ở tít tận miền Tây sông nước cơ
100 máy rải đều cho 5 cửa hàng từ bắc vào nam
lên web Nguyễn Kim thấy có chương trình này, chắc là có đấy Nguyễn Kim uy tín mà, lên Nguyễn Kim Trần Hưng Đạo chơi xem sao (mình ở HCM)
ntvan
TÍCH CỰC
10 năm
100 chiếc chia cho 3 thành phố, xếp hàng thôi 😁:p
Ở nguyễn kim cũng thấy nói cái này. Hic lần trước đi thử một lần pico hic nản lắm ra về tay trắng 😔:(:(:(
thaibao77
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chiêu trò cả thôi! chẳng tới lượt mình.
bác khôn vừa thôi 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119