[QC] FPT Shop tài trợ 100% lãi suất trả góp
TTKM
6 năm trướcBình luận: 148Lượt xem: 56.184
mình góp ý luôn cho mấy bạn nào có ý định mua trả góp:
- thủ tục cực kỳ đơn giản và dễ dàng, nhanh chóng
- lãi suất 0% là hoàn toàn đúng, họ kết hợp với ngân hàng để làm (nhưng các ông làm ra 1 cái ngân hàng thì chẳng ngu đâu, toàn tiến sĩ giáo sư cả đây). họ bắt bạn chuyển tiền trả góp hàng tháng qua thẻ, và bị tính phí khoảng này. nên bạn vẫn trả đúng số tiền đó, nhưng nếu bạn ko tính đến cái phí đó, thì bạn bị lỗ rồi. . so với lãi xuất ngân hàng bây giờ thiì họ vẫn lời gấp đôi - nói chung trả góp thì ko bao giờ lời bằng việc trả 1 lần.

nhưng tôi vẫn mua trả góp kiểu đây, vì ko thể 1 lúc có nhiều tiền như vậy, từng tháng đi làm trả góp thì ok thôi. chứ mà chờ chờ chờ để mua, tôi sợ tôi tiêu hết rồi
Đọc bình loạn nãy giờ chả biết tên Anh diễn viên hongkong
@hjhjhoho Mã Đức Chung, đóng Dương Tiễn trong Tây Du Ký Hồng Kông. Lên youtube mà xem lại
Đọc ho kỹ kẻo rồi hối hận..ko đc như ta tưởng đâu..
ù uôi hình như nhân viên FPT chụp hình vs diễn viên nào thấy quen dữ :3 phải người việt nam k ta?
giá cao hơn rồi trả góp 0% thì có gì hay?
Tóm lại hàng thì ko phải chê nhưng giá cao đc cái nhân viên ngon, điều hòa mát lẽm, bác nào có đk thì nhảy vô còn như em vào xem máy thôi, mua thì ra chỗ khác …hế hế
Anh này là Diễn viên của TVB mà. phải không?
trả lãi 0% nhưng 0 đc tặng sạc nhanh vì e lấy lại để bán trả lãi của a ^^.Nói chung tính toán hết rồi.bên TGDD thì trả lãi cũng bằng bên FPT 0 trả lãi.Chỉ có bên nào phục vụ tốt hơn thôi.Mình chỉ nói vậy chứ 0 dìm hàng FPT
Dù có nói thế nào.người cần mua vẫn cứ mua.như mình toàn dùng 2 hand.nói riêng về FPT thì mình thấy thái độ phục vụ quá kém.cái này chỉ trách quản lý thôi.để mất khách
KM có vẻ khủng... nhưng đọc kỹ rồi hãy đi!
Sự thật khuyến mãi ko như mong đợi trả góp trong 12 tháng miễn phí 6 tháng nhưng sẽ dồn vào 6 tháng cuối kỳ , và nếu trả trong 6 tháng sẽ ko được ưu đãi này , NPH tính hết rồi , chỉ là trả chậm hơn chứ ko thể rẻ hơn nhé , họ cũng phải có lợi mới sống được . Đừng ham quá
không dễ ăn của ngoại đâu @@
Tgdd nói có gì sai k? Chỗ nào rẻ thì a wa đó mà mua, có ai ép anh phải mua ở tgđ k? Với lại gía là của cty đưa ra chứ có phải của tụi nv đâu.
Nv ở đó vậy là nhẹ nhàng rùi đó, ông tới cửa hàng của mấy bác thuong gia trên đây rùi chê ỏng chê eo coi thử có bị đập k
Trả góp 0% có thật đó mấy cụ ơi. Vừa qua làm hồ sơ xúc con Note 4,làm thủ tục rồi lấy máy vs cài đặt mất cỡ 2 tiếng, cần CMT, bằng lái xe vs sổ hộ khẩu photo thôi. Nó bắt trả trước ít nhất 40%, 60% còn lại trả trong 6 tháng. Mình dựa vào giá niêm yết mà chia sẽ ra tiền trả hàng tháng thôi, chả mất đồng lãi nào 😆)
À có mất, tính ra có dư hơn 100k, NV nó bảo đấy là tiền hồ sơ. Thái độ NV thì ok lắm, mặc quần gió đi tông lào mà vẫn mở cửa cúi chào ,mời ngồi rót nước các kiểu =)))
0% lãi xuất?! trả trước 40% tổng số tiền cộng số tiền trả hàng tháng là biết ngay. Lạy hồn
Bán thì tươi cười, bảo hành thì như đười ươi xổng chuồng...dịch vụ vậy đó

Sent from my HoloLens!
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 233VIPhemilo
9.395 bài đăng
quangthegtvtk49+ 92CAO CẤPquangthegtvtk49
4.880 bài đăng
hoangsytai+ 77CAO CẤPhoangsytai
3.302 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156