[QC] FPT Shop tặng thêm 500.000 đồng cho khách đặt mua OPPO F3

TTKM
9/5/2017 10:40Phản hồi: 59
[QC] FPT Shop tặng thêm 500.000 đồng cho khách đặt mua OPPO F3
Tin vui cho tất cả Ofan, FPT Shop sẽ tặng thêm 500.000 đồng cho tất cả khách hàng đặt mua chuyên gia selfie kép OPPO F3 ngay từ hôm nay.

Theo đó, từ hôm nay đến ngày 12/5, tất cả các khách hàng đặt mua chuyên gia selfie OPPO F3 tại FPT Shop, ngoài bộ quà năng lượng kép tiện dụng còn được tặng thêm 500.000 đồng và được trừ trực tiếp vào giá bán. Như vậy bạn sẽ được sở hữu F3 với giá chỉ 6.990.000 đồng. Ưu đãi đặc biệt này chỉ dành riêng cho những khách hàng đã đặt trước và đến FPT Shop nhận máy trong hai ngày 13/5 và 14/5.
Khi đến nhận OPPO F3 trong 2 ngày 13/5 và 14/5, bạn sẽ được tặng thêm 500.000 đồng trừ trực tiếp vào giá

Thiết thực hơn nữa, FPT Shop còn tài trợ bạn 100% lãi suất trả góp OPPO F3. Như vậy, chỉ với 2,3 triệu trả trước, bạn đã trở thành chủ nhân của chuyên gia selfie kép OPPO F3, khoản còn lại sẽ được trả góp 0% lãi suất trong kỳ hạn 4 tháng.

Đây là cơ hội tốt để bạn sở hữu chuyên gia selfie kép “đình đám” OPPO F3 với ưu đãi nhiều nhất, cụ thể:
  • Nhận ngay bộ quà năng lượng kép trị giá 1.150.000 đồng bao gồm: ốp lưng kiêm sạc dự phòng và gậy selfie kiêm đèn flash và sạc 3in1.
  • Trả góp 0% lãi suất.
  • Tặng gói bảo hành vỡ màn hình trong một năm
  • Tặng thêm 500.000 đồng và trừ trực tiếp vào giá bán (cho khách nhận máy vào ngày 13/5 và 14/5)
Bộ quà năng lượng kép OPPO F3 sang trọng và thời thượng

Với bộ quà năng lượng kép tiện dụng, chiếc smartphone thời thượng OPPO F3 của bạn không chỉ được bảo vệ cực tốt mà sẽ luôn trong trạng thái “dồi dào năng lượng”, giúp mang đến cho bạn thời gian giải trí kéo dài bất tận.

OPPO F3 có giá bán 7.490.000 đồng với 2 phiên bản màu thời thượng: Gold và Rose Gold.

Thông tin thêm về sản phẩm:

Camera selfie kép – Thêm góc rộng, thoải mái selfie nhóm đông người
Vẫn thừa hưởng những tinh túy giải pháp selfie kép từ OPPO F3 Plus, chuyên gia selfie mới OPPO F3 sở hữu hệ thống camera trước hoàn hảo với một camera Beautify 4.0 có độ phân giải lên đến 16MP mang đến cho bạn những shoot ảnh đẹp lung linh và sắc nét đến từng chi tiết. Ngoài ra, còn có một camera góc rộng 120 độ 8MP giúp khung hình của bức ảnh selfie rộng gấp đôi – đây là giải pháp hoàn hảo cho việc selfie nhóm đông người hay bạn cũng có thể “tự sướng” một mình với trọn khung cảnh rộng lớn ở sau lưng. Với hai camera này, mọi khoảnh khắc tuyệt vời cùng đám bạn chí cốt đều nằm trong tầm tay bạn.
Camera selfie kép của OPPO F3 mang đến cho bạn những shoot ảnh đẹp lung linh và sắc nét đến từng chi tiết

Chưa dừng lại ở đó, OPPO F3 còn hỗ trợ camera sau với độ phân giải lên đến 13MP cùng cảm biến 1/3 inch giúp tối ưu hoá độ nhạy sáng, nhằm dễ dàng bắt được những bức ảnh đêm tuyệt vời. Đồng thời, công nghệ lấy nét PDAF và chế độ Ultra-HD giúp bạn bắt trọn từng khoảnh khắc bằng những bức ảnh cực sắc nét và đầy ấn tượng.
Vân tay 1 chạm: cực nhanh – cực nhạy
OPPO F3 hỗ trợ người dùng mở khóa bằng vân tay chỉ với một cái chạm nhẹ. Màng chống nước áp dụng hiệu ứng lá sen siêu chịu nước, cho đầu đọc dấu vân tay chuẩn xác có tỷ lệ thành công cực cao, thậm chí khi những ngón tay của bạn bị ướt cũng không phải là điều đáng lo ngại.
Thiết kế kim loại thời trang và tinh tế
OPPO F3 có thiết kế kim loại nguyên khối, cứng cáp, chắc chắn, các góc cạnh bo tròn mềm mại, mang lại trải nghiệm cầm nắm tốt. Máy có màn hình 5.5 inch FullHD cho hiển thị rõ nét, trang bị kính cường lực Gorrilla Glass 5 không chỉ giúp bảo vệ máy tốt hơn mà còn mang lại sự thời trang và tinh tế cho người dùng.

Cấu hình vượt trội giúp trải nghiệm đa nhiệm mượt mà

Máy có cấu mạnh vượt trội với bộ xử lý 8 nhân 64 bit mạnh mẽ, kết hợp với 4GB RAM hứa hẹn sẽ mang đến cho người dùng trải nghiệm đa nhiệm vô cùng mượt mà. Ngoài ra, “chuyên gia selfie mới” còn có bộ nhớ trong lớn 64GB, kết hợp cùng thẻ nhớ mở rộng lên đến 128GB giúp thế giới giải trí của bạn trở nên rộng lớn và đa sắc màu hơn. Không những thế, OPPO F3 có dung lượng pin lớn 3200mAh, được tối ưu bởi giao diện color 3.0 giúp tiết kiện pin tối đa, cho thời gian sử dụng tối ưu nhất.
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

"Trên tay Oppo F3. Trừ CPU ra thì rất ổn " chắc mua máy về để chụp hình, nghe gọi thôi quá mà trừ CPU ra
g_p3
TÍCH CỰC
7 năm
oppo thì cạch..cấu hình cùi mía mà giá trên trời.. chất lượng thì cùi bắp.. có mấy người quen sử dụng mà thấy tội lỗi
@g_p3 chuẩn bác 😆 đợt trước ngu ngơ dùng vào thấy phí tiền không chịu được
Xin lỗi oppo nhé với số tiền này anh làm con LG V20 hơn về mọi mặt .Thôi biến về khựa đi em.
HieuPhamk7a
ĐẠI BÀNG
7 năm
@uthalinh Mình k thích oppo. Nhưng rất ghét kiểu lấy giá hàng cũ "xách tay" r đem ra so với hàng mới chính hãng. Giẻ rách
@HieuPhamk7a Em là Fan ruột của LG, cũng dính chết màn G1, đột tử G3, nhưng nghe bác nói em phải login vào để like câu nói của bác !! Chả thấy so sánh với iPhone 7 5.5 inch nhỉ !! Hay LG G6 5.7 Inch !!
Fan của Tùng nhiều, Tùng thích thì Tùng cứ quảng cáo thôi
Xl các bác e chửi 1 cái. Đcm bọn tàu khựa
Oppa
chippro 2.0
ĐẠI BÀNG
7 năm
Óc bò F3 !!!!
Chip mediatek hả ae ơi
Mẫu của FPT có khác, hơn tinhte.vn nhiều 😃 Vậy mà chưa có thánh: Vào xem vì mẫu. Nhưng công nhận nhìn qua OPPO cũng đẹp.
oppo tổng tấn công tinh tế nhỉ. dao này tt đăng nhiều bài oppo quá
@khải đập chai Đất lành chim đậu 😁
Đâu Đâu cũng giảm 500k hết đâu phải riêng FPT anh ơi .... Pr trá hình nhé 😃
vannhatka
TÍCH CỰC
7 năm
Công nhận thằng Oppo nó quảng cáo ác thật. Mẹ toàn máy cùi bắp mà giá haiz vl. Đầu óc một số thành phần bị oppo nó nhồi cho ngu luôn rồi. Kaka
Nói KHÔNG với KHỰA.... hihi.. Càng nói KHÔNG với FPTSHOP.
@phuocxuan2004 1 nhân viên tgdd vào để chửi fpt shop cho hay 😃
@phuocxuan2004 Thành phần cực đoan thế
Henry Chu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@phuocxuan2004 Thành phần này không nói nên lời, để ý bữa giờ vì 1 con S8 mà bêu rếu cả cty ngta, đúng thể loại đàn bà 😁
@Henry Chu Tôi sẽ nói, báo và cm mãi mãi. Yên tâm nhé. Để ya tiếp mà xem nhé, nếu thím có vô các diễn đàn khác cũng sẽ gặp tôi cm ntn. Thím bị rồi sẽ biết hà thím. Kaka
Vãi cả hàng: chíp 8 nhân đa nhiệm mượt mà, thiết kế kim loại thời trang, tinh tế...
7tr cho 1 con màn lởm, main cùi, Rom rẻ, thương hiệu bé, chip soc hạng bét thêm cái hình thằng đạo sĩ nữa thì điên mới mua.
Mình thích thì mình mua thôi !
Không biết Oppo chất lượng thế nào các bác. Những người xung quanh em dạo này xài Oppo nhiều quá. Nói tên ra em chẳng biết con nào với con nào mà mọi người ai cũng biết là sao? Em mới chỉ xài Nokia, SS giờ đang xài Iphone cùi.
linhatm
TÍCH CỰC
7 năm
đọc là ốp bồ hay áp bồ, cứ na ná như nhau nhỉ, ...dạo này apple ra nhiều mẫu quá, cứ loạn cả lên

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019