Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] FPT Shop tung chương trình trợ giá điện thoại đến 8,5 triệu đồng kèm gói cước siêu hấp dẫn

TTKM
23/10/2017 3:27Phản hồi: 139
[QC] FPT Shop tung chương trình trợ giá điện thoại đến 8,5 triệu đồng kèm gói cước siêu hấp dẫn
Đây là chương trình trợ giá mua điện thoại chính hãng mới 100% với giá thấp hơn đến 8,5 triệu đồng dành cho khách hàng tham gia gói VNM 102 “Có 1 không 2, Mua cực dễ - Giá cực rẻ”, được áp dụng tại FPT Shop từ ngày 20/10.

Chương trình trợ giá mua điện thoại kèm gói cước siêu hấp dẫn được thực hiện với sự kết hợp giữa FPT Shop và nhà mạng Vietnamobile. Theo đó, khi mua điện thoại trong chương trình trợ giá này, bạn sẽ được ưu đãi mua với giá thấp hơn đến 8.500.000 đồng, dành cho hầu hết các dòng điện thoại, kể cả sản phẩm mới ra mắt hay đang được ưa chuộng nhất trên thị trường hiện nay.

Đây là chương trình đã được áp dụng rộng rãi từ lâu tại các nước phát triển trên thế giới như Anh, Mỹ, Singapore…Nay FPT Shop lần đầu tiên đưa vào thực hiện với tiêu chí vừa giảm tối đa giá mua điện thoại ban đầu cho khách hàng vừa mang đến tiện ích cộng thêm thiết thực nhất.

Gói VNM 102 “Có 1 không 2, Mua cực dễ - Giá cực rẻ” đã được áp dụng tại FPT Shop từ ngày 20/10

Tại sao bạn nên tham gia chương trình trợ giá điện thoại?

Có đến 6 lý do để bạn nên tham gia chương trình trợ giá điện thoại tại FPT Shop:
  • Thứ nhất, bạn sẽ được mua điện thoại chính hãng mới 100% với mức giá thấp hơn đến 8.500.000 triệu đồng, tương đương 46% giá trị máy (tuỳ điện thoại).
  • Thứ 2, bạn được sử dụng data 3G siêu khủng lên đến 60GB/tháng, gấp 3 lần so với mức thông thường với cùng giá tiền, bạn còn tiết kiệm được số tiền từ 81-87% so với đơn giá chuẩn. Điều này đồng nghĩa với việc bạn có đến 2GB/ngày trong suốt 1 năm để thoả thích giải trí, lướt web, xem phim hay chơi game online… tại bất kỳ đâu mà không cần xin mật khẩu hay phụ thuộc wifi nơi đó. Thêm nữa, Vietnamobile đã phủ sóng 3G rộng khắp trên 63 tỉnh thành nên bạn có thể yên tâm sử dụng tại bất kỳ đâu vào bất kỳ lúc nào.
  • Thứ 3, bạn có đến 400 phút gọi ngoại mạng, tương đương 6,6 giờ/tháng miễn phí.
  • Thứ 4, bạn có đến 6000 phút gọi nội mạng, tương đương 3,3 giờ gọi miễn phí mỗi ngày. Vậy là, nếu người thân hay bạn bè của bạn cũng tham gia chương trình này hoặc là đang sử dụng mạng Vietnamobile, thì có thể thoả thích trò chuyện với nhau đến 3,3 giờ miễn phí mỗi ngày!
  • Thứ 5, VNM 102 là gói thuê bao trả trước, nên tham gia cực kỳ đơn giản và nhanh gọn, bạn không cần nhiều giấy tờ để hoàn thành thủ tục như các gói thuê bao trả sau...
  • Thứ 6, bạn được lướt Facebook miễn phí.
Dù mới được triển khai vào ngày 20/10 vừa qua, gói VNM 102 đã được không ít các khách hàng tin chọn khi đến mua điện thoại tại FPT Shop.

Anh L.G.Khánh đã chọn mua Galaxy S8 cùng gói VNM 102 chia sẻ: “Sau khi đã xem xét nhiều gói cước của các nhà mạng khác, mình nhận thấy gói VNM 102 tuy cùng giá tiền nhưng có khuyến mãi nhiều gấp 3 lần nên chọn luôn. Do mình đã có 1 số điện thoại chính nên thêm 1 số phụ thì dùng nhà mạng nào cũng được, miễn sao để gọi và sử dụng data siêu tốc miễn phí là ngon.

Anh V.N. Đức cũng chọn mua Galaxy S8 cùng gói VNM 102 bộc bạch: “Anh dùng gói này vì thấy rất phù hợp, mỗi tháng thông thường anh tốn 400.000 – 500.000 đồng chi phí gọi điện thoại, chưa tính phí 3G từ 200.000 – 400.000 đồng, dùng gói này được miễn phí 250 phút gọi ngoại mạng và 3.000 phút gọi nội mạng nên anh rất thích. Nếu bạn bè có mua S8, Note8 hay J7 Pro thì anh sẽ tư vấn họ mua gói này luôn”

Anh L.G. Khánh đã được trợ giá giảm ngay 8,5 triệu đồng khi mua Galaxy S8 cùng gói VNM 102 tại FPT Shop 420 Nguyễn Văn Cừ, Hà Nội

Anh Cường đã được trợ giá giảm ngay 8 triệu đồng khi mua Galaxy Note8 cùng gói VNM 102 tại FPT Shop Hàng Giấy

Lợi ích cụ thể khi tham gia chương trình:
Chương trình trợ giá mua điện thoại vừa hỗ trợ bạn mua máy với giá thấp hơn đến 8.500.000 đồng vừa mang đến gói cước siêu tốc kèm dung lượng siêu khủng với tài khoản tiết kiệm đến 91% so với giá mua lẻ. Để tham gia, bạn chỉ cần mua máy tại FPT Shop và đăng ký gói VNM 102 “Có 1 không 2” của Vietnamobile. Cụ thể có 3 gói ưu đãi hiện hành như sau:

Gói 1: FPT888

• Tham gia gói FPT888, bạn được mua Galaxy Note8 với mức giá thấp hơn 8.000.000 đồng - tương đương với 35,5% giá trị máy, nghĩa là bạn chỉ cần 14.490.000 đồng để sở hữu ngay Note8 thay vì phải trả 22.490.000 đồng!
  • Nổi bật không kém, bạn còn được miễn phí data siêu tốc với dung lượng khủng 60GB/tháng (tương đương với 2GB/ngày), mỗi tháng bạn sẽ được miễn phí hoàn toàn 400 phút gọi ngoại mạng, 6000 phút gọi nội mạng và lướt Facebook cũng được miễn phí.
  • Như vậy, đáng kể nhất là bạn sẽ có data 2GB mỗi ngày để “thả ga” giải trí, phục vụ công việc, học tập… trong suốt 1 năm khi mua Galaxy Note8 và tham gia gói VNM 102 tại FPT Shop.
  • Để duy trì, bạn cần nạp 888.000 đồng/tháng trong 12 tháng.

Gói 2: FPT588

• Tham gia gói FPT588, bạn được mua Galaxy S8 giảm 8.500.000 đồng: chỉ cần 9.990.000 đồng để sở hữu ngay S8 thay vì 18.490.000 đồng nếu không tham gia chương trình này. Tương tự, bạn sẽ được mua Galaxy S8+ giảm 7.500.000 đồng, với giá chỉ 12.990.000 đồng thay vì 20.490.000 đồng.
  • Bạn còn được miễn phí data siêu tốc với dung lượng 30GB/tháng (tương đương với 1GB/ngày), mỗi tháng bạn có 250 phút gọi ngoại mạng, 3.000 phút gọi nội mạng và lướt FB miễn phí.
  • Để duy trì, bạn cần nạp 588.000 đồng/tháng trong 12 tháng

Gói 3: FPT 288

• Tham gia gói FPT288, bạn được mua Galaxy J7 Pro giảm 2.000.000 đồng, bạn sẽ được mua với giá 4.990.000 đồng thay vì 6.990.000 nếu đăng ký tham gia chương trình trợ giá.
  • Bạn sẽ được miễn phí data siêu tốc với dung lượng 8GB/tháng, mỗi tháng bạn có 100 phút gọi ngoại mạng, 1.500 phút gọi nội mạng và lướt Facebook miễn phí.
  • Để duy trì, bạn cần nạp 288.000 đồng/tháng trong 12 tháng.

Lưu ý:
Galaxy Note8, S8/S8+ và J7 Pro đều có khe gắn SIM thứ 2, do đó rất tiện lợi cho bạn tham gia chương trình trợ giá điện thoại này.

Bạn có thể gọi ngay hotline miễn phí cước 1800 6601 (nhánh số 3) để được tư vấn chi tiết.
139 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

toilagau
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thấy cũng ok
- 3G 60GB/tháng
- 400p/tháng gọi ngoại mạng free
- Note8 2 sim nữa, 1 cái gắn sim này xài 3G, còn 1 sim của mình vẫn xài bình thường.
Nếu có đủ điều kiện mình hốt con Note8 cho đã -))
lqd.lqd
ĐẠI BÀNG
6 năm
@toilagau 888.000*12 = 10.656.000
10.656.000 - 8.000.000 (tiền giảm) = 2.656.000
2.656.000/12 = 221.333
Vậy dành cho những ai có nhu cầu đt (cả 3G) trên 200k tháng với muốn mua note. Mà giờ mua note8 quà tặng tè le, không thì cũng được giảm vài triệu, chứ ai lại mua với giá 22tr5 mà ko có gì. Tính ra trong chương trình này thằng Note 8 là ảo nhất.
@toilagau Tính tổng giá cuối cùng tầm 25 củ cho một cuộc tình 😁
@toilagau 888k/tháng. cũng chát chứ ko rẻ đâu.
@antonio7320 tổng tiền đến cuối 25 củ tính ra tiền lãi 3 củ 1 năm mà nếu người nào bình thường xài tầm 5 600k tháng tiền điện thoại rồi thì thêm 2 300k nữa là có được con Note 8 mà vẫn được gọi thoải mái tính ra vẫn ổn đấy chứ..... tiếc là tháng giờ mình xài ko đến 50k tiền điện thoại haha toàn OTT mua sin 4G 1 năm phát everywhere
Thích nhất lướt facebook free
Mỗi ngày mình phải tốn 6-7 tiếng lướt face 😃
@anhduong_dang Bác thuộc người nghiện fb nặng^_^
truemano
ĐẠI BÀNG
6 năm
@anhduong_dang Nếu không phải là dân kinh doanh có shop trên fb thì rõ ràng những người dành một khoảng thời gian quá nhiều như vậy thường là vô công rồi nghề, sớm muộn cũng bị bệnh tự kỷ, nên cai nghiện sớm. Sự thật mất lòng. Đôi điều chia sẻ, nếu không phải vui lòng bỏ quá.
bomy
CAO CẤP
6 năm
@futurex125 Hi, không có gì đâu bạn. Vui vẻ là chính thui. Bắt tay phát nào 😃
@anhduong_dang lướt face 7,8 tiếng ngày....nể thật...
Coffeekun
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nếu mua J7 thì nó đâu được tặng nhiều như Note8 đâu :v
8GB/tháng và 100 phút ngoại mạng
nghiepsam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Coffeekun nhìn lên trên rồi cúi xuống xem lại nha 😆
nghiepsam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Coffeekun Mỗi tháng nó chỉ trả thêm có 288k thôi
@Coffeekun cũng ổn đấy nhỉ
đc thì xúc con note kìa
chứ s8 thì ai xài
@Ngọc Giàu_Cantho 8 với 8+ nhìn như bê đê. vote J7 :v
Thấy đc đấy nhể, giờ đi đâu cũng có sóng đt
sim chính mình vẫn xài đấy, chả sợ gì, cái sim này giống như để sơ cua thôi
ctrl c
TÍCH CỰC
6 năm
Chừng nào táo ra gói tương tự thì chắc sẽ mua 😁
toilagau
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thiennlt táo chắc ko có đâu ạ, với cái gói này mới ra mà
ctrl c
TÍCH CỰC
6 năm
@thiennlt Cám ơn mấy bác, chứ ko thích Android cho mấy
Longshy
TÍCH CỰC
6 năm
@thiennlt Gói này do nhà mạng và đại lý làm ra thôi , mình thấy nó cũng giống trả góp 😆 nhưng đc free nhiều thứ , phải mà viêttell là xúc rồi vn thì thôi
hungproda
TÍCH CỰC
6 năm
@thiennlt Có rồi đó thôi
Nếu so sánh với mấy thằng nhà mạng nước ngoài thì mạng VNM vẫn tặng khá nhiều nhưng giá ko cao hơn
Điển hình 3G (4G) ở nước ngoài giá khá là cao đấy
to_phuongduy
ĐẠI BÀNG
6 năm
@An An Cát Cát Cho mình cái bảng so sánh cái 😁
@An An Cát Cát 3g-4g vn rẻ lắm rồi cụ ạ...xài thử tụi Mỹ đi méo mỏ chứ chẳng chơi...
@An An Cát Cát bạn có thấy nó yêu cầu mỗi tháng nạp 880k ko kìa, chả có rẻ hơn đâu
@An An Cát Cát Nước ngoài là nước nào thế thánh phán. 3g 4g so với thu nhập trung bình của bọn nó thì rẻ bèo nhá. Ví dụ như Úc xài vodafone thì 7$ đc 4gb xài 1 tuần. 1 tháng 28$. Bằng lương 1h làm việc của bọn nó
Đây, ví dụ mạng dodomo nhé 😃
Cao ngất ngưởng
toilagau
ĐẠI BÀNG
6 năm
@An An Cát Cát đù, cao dữ. 100GB - 25k yên
Coffeekun
ĐẠI BÀNG
6 năm
@An An Cát Cát tính ra tiền VND đi nào bro
@Coffeekun Tỷ giá đang là ~ 200VNĐ = 1 yên. Tính ra là ~ 1trịu 3 cho 5GB. OIMEOI
thibngoc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@An An Cát Cát Thế mà nhiều thanh niên cứ đi so bác ạ ! Xài gói cước ở vn thì quá rẻ còn chê này nọ, tốc độ chấp nhận được
@An An Cát Cát Tính ra gdp per capita thì VN hay Nhật cao hơn. Vãi cả so sánh
Ai mua rồi cho ý kiến nào
@anhduong_dang mấy người đó chắc ko có trong này quá
soaicavn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@anhduong_dang Mình mua rồi bạn ạ! mới làm con S8 hôm qua. Tổng thiệt hại ban đầu là 10.678.000đ. 😃
@soaicavn Thủ tục Như thế nào thế bác. Mỗi tháng lộp thêm có nhiều tiền k. Có mất lãi k?
soaicavn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Akay Nhím Thủ tục thì bình thường, mang cmnd đến thôi! Chọn số đt, đợi kích hoạt sim...đóng tiền mang máy về. 😁
@soaicavn nhưng mỗi tháng nạp 588k, tính tổng ra thì rẻ hơn 1tr. Nhưng chả bõ, vì sau 1 năm thì đt nó mấy giờ xuống tầm trả ban đầu rồi, tính ra mình cũng lỗ nhỉ tiền hàng tháng
Nhưng mà đc cái 3g, gọi nội mạng, ngoại mạng xem chừng cũng ngon nhỉ, coi như phí đt hàng tháng ko mất, mà nạp
Nên mua con nào nhỉ 😃 Note hay X :v
ctrl c
TÍCH CỰC
6 năm
@trucquynh_ht X đê -))
@trucquynh_ht hỏi dở dữ vậy :v có tiền thì chả cần lựa chọn đâu
3G VNM thì mấy Tp lớn còn mạnh chứ về quê sợ không có ấy chứ
ctrl c
TÍCH CỰC
6 năm
@thichthireview thấy phủ sóng hết rồi mà anh, mạng 3G giờ cũng ổn định rồi, ko như xưa đâu
toilagau
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thichthireview có nha anh, em về quê, bao quanh là rừng cao su sóng VNM vẫn vô tư nè
toilagau
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thichthireview Em mua VNM để 8 với gái cho khỏe
ngon hơn Viettel rồi 😃 chỉ còn lo lắng chất lượng 3G thế nào thôi
nghiepsam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Ngọc Giàu_Cantho bác trên nói 3G ok kìa
toilagau
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Ngọc Giàu_Cantho 3G dùng tốt nha
@Ngọc Giàu_Cantho 3g dạo này mạnh rồi nha... Đang xài thử nè
Cái này nó khóa bằng F-KNOX này có ai bẻ khóa được chưa nhỉ
ctrl c
TÍCH CỰC
6 năm
@An An Cát Cát Chắc cũng bẻ đc rồi, tương tự Knox thôi. mình nghĩ vậy
nghiepsam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@An An Cát Cát Chắc là bẻ được rồi
Longshy
TÍCH CỰC
6 năm
@An An Cát Cát Mua về bẻ khoá , vứt sim có bị gì kg ta 😆
Xài máy này trong vòng 1 năm ko bán lại được 😆
Muốn bán phải bẻ khóa
@thichthireview anh bẻ đc ko ạ 😁 em nhờ
@An An Cát Cát thanh niên nhờ vả -))
Longshy
TÍCH CỰC
6 năm
@thichthireview Bẻ khoá rồi mổi tháng khỏi nạp đc k 😃 có đi tù kg
nghiepsam
ĐẠI BÀNG
6 năm
Up room là bẻ đc rồi ae
Cá nhân mình thì ít nghe gọi nên thích kiểu km giảm trực tiếp thế này hơn.
https://fptshop.com.vn/ctkm/samsung
Còn không thì rút thăm trúng 1 trong các món này ^^
@Retergis Hơi phiêu bro à😁
data của VNM cho 1 tháng 1.5GB xài ko hết nổi, chậm quá xài ko thể hết luôn =))
duylinh_th05
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cái này mà dc sim vina thì tuyệt quá. Chỉ dùng có 1 số mỗi tháng tốn thêm 500k cho 1 số chả để làm gì mấy thì hơi chán!
Vy Hải
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trong đây ai xài VNM xin giơ tay =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019