[QC] Galaxy S10|S10+ đạt kỉ lục Pre-order, trở thành chiếc Galaxy S bán chạy nhất lịch sử tại VN
TTKM
một năm trướcBình luận: 272Lượt xem: 32.287
272 Bình luận
Nhiều người mua S10/+ xanh quá 😁 Nhiều quá thì lại dễ đụng hàng :D Thôi mua S9+ Đỏ cho ko đụng hàng :D
@Cong_An_Dai_Loan_+86 S9+ ngon đó. Vợ tui đang xài, pin tốt, màn đẹp, tiếng to , chạy nhanh, chụp cũng đẹp. Giá chính hãng máy mới cũng mới hạ, tuy nhiên kinh tế nhất là mua hàng đổi trả còn bảo hành.
Samsung đại đế . Minh chứng cho sự vĩ đại của samsung .
@maulanh322 Yeah, vĩ đại vĩ đại

Mình thì dùng cả 2. Mỗi loại có cái hay riêng. Nhược điểm khó nhất của 2 hãng là Os. Ios thì mượt nhưng bất tiện nếu dùng nhiều cho công việc. Android thì dùng rất tiện trong công việc nhưng lại ko mượt, muốn mượt lại phải chạy android gốc nhàm chán. (Mình đang dùng Note 9 và iphone x). Mấy cái khác như sạc nhanh, khung kim loại, camera... thì không khó cải tiến như Os.
Éo tin và cũng éo quan tâm...
@super.qa Éo quan tâm và cũng éo tin,,,
@super.qa Đéo quan tâm nhừn vẫn mò vào và cmt hahah đồ anti
Hôm qua ông Sếp cũng mới mua 1 con S10+ tặng chị vợ.
Ko thấy tên bài là QC à, ở đó mà cãi nhau
Mấy hôm nữa thôi thì s10 hay s10+ lại trở thành smp tụt giá nhanh nhất lịch sử.
Mấy hôm nữa s10 còn 16, s10+ về 19; đúng giá trị thực hơn
@tintin.com Lạc quan quá
Mình nghĩ s10+ về khoảng 17
@tintin.com 1 năm sau sẽ tuột về giá đó. Nhìn s9+ thì biết. Không nói hàng xách tay nhé.
Toàn các đại gia
Có ai mua Bao Clear View Standing Samsung Galaxy S10 và Tai Nghe Bluetooth Samsung Galaxy Buds không nhỉ, mình bán lại
@huck Bạn bán tai nghe bao nhiêu 0917773973
@La Mộc Anh Việt mình để lại 2 tr nhé
@huck Tai nghe còn không bạn ơi?
@Nhi Hanny Đã bán rồi bạn
CŨNG NGON ĐẤY NHƯNG CHỈ THẤY NGƯỜI TIÊU DÙNG BỊ THIỆT QUÁ KHI MÀ OG SAMSUNG TOÀN BÁN BẢN CHIP EXY Ở VIỆT NAM VÀ ĐNÁ, BÊN MỸ BẢN SNAP 855 NGON VẬY MÀ !
@trantrungtu Sam nó gia công chíp sd cho Qualcomm đó.
@Giản Dao https://www.gsmarena.com/samsung_galaxy_s10_preorders_in_korea_fall_behind_galaxy_s9_galaxy_note9-news-35835.php

k biết sau dự đoán này thì dân hàn có ủng hộ s10 hơn chưa nhỉ? Mà quay trờ lại với ming chi kuo, ông này từng dự đoán doanh số iphone XR sẽ bùng nổ nhưng cuối cùng cũng "xịt" nên lời nói của ông này giờ chỉ mang tính chất 50-50 thôi
Giá này ngon và nhiều công nghệ. Đâu như apple đc cái mác
SS bán đt mà ko có quà đi kèm thì còn lâu mới bán được nhiều như vậy
@camaros 😆) Nó ko tặng quà thì nó sẽ giảm giá. Quà tặng + thẳng vào giá máy rồi. Nó tặng quà vì hiểu người Việt thích nhận quà tặng, nâng giá máy 1 chút để nó chứng tỏ samsung thuộc dòng máy cao cấp thể hiện đẳng cấp khác với nhà sản xuất xiaomi, huewei. Samsung biết nếu bán máy giá cao + ko có quà tặng => doanh số thấp. Nếu bán giá thấp + bỏ quà tặng => giảm sự cao cấp của sản phẩm, lâu dài bị so sánh với xiaomi , huewei. Bán giá cao 1 tý + quà tặng kèm ( có thể trả quà trừ luôn vào giá cũng được ) là hợp lý nhất
@quangbeobeo Biết giá nước ngoài là bao nhiêu không mà kêu nâng giá bán ở Việt Nam =))
@toihoihan22 😆 tôi bảo samsung nâng giá ở Việt Nam lúc nào.😃)) t bảo chiến lược kinh doanh việt nam là vậy.
@quangbeobeo "Nó tặng quà vì hiểu người Việt thích nhận quà tặng, nâng giá máy 1 chút". Trong khi giá nước ngoài ngang giá Việt Nam =))
@toihoihan22 Cắt nghĩa đầy đù là thế này do samsung sản xuất tại việt nam lên tiết kiệm đc chi phí vận chuyển, bến bãi, thuế ... như vậy giá thành máy rẻ hơn nc, vậy thay vì bán rẻ hơn hoặc ăn lãi nhiều hơn thì nó tặng quà=> tăng giá máy 1 chút.
S10e bán chưa các bạn, con này trừ quà thì tầm bao nhiêu nhỉ
Cháy hàng không có hàng bán luôn nên khách hàng tới cửa hàng của tôi đa số cầm iPhone ha ha ha .
ít đạn thì làm con M20 thôi các cụ ợ
Dân chúng giàu ghê. Gato 😃
Có ai thấy em bán hàng đẹp không?

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019