Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Gắn kết tình thân, đón xuân rôm rả chỉ với 59K

TTKM
17/1/2019 10:25Phản hồi: 28
[QC] Gắn kết tình thân, đón xuân rôm rả chỉ với 59K
“Phà phà” online, gọi nội mạng thả ga, gọi ngoại mạng miễn phí không ngần ngại, đường truyền cực tốt “đánh bật” mọi sự nghẽn mạng, lag mạng,... Chỉ với 59K, Tết không còn xa bất chấp mọi khoảng cách địa lý với Sim Tình Thân Shopee - Vietnamobile.

Tết gần như là dịp duy nhất trong năm để cả gia đình quây quần đông đủ bên nhau sau một khoảng thời gian dài xa cách. Nhưng khoảng cách địa lý, khoảng cách tình thân hay tâm lý chán chường ngày Tết có thể khiến Tết trong bạn không còn được trọn vẹn. Đừng để điều đó xảy ra khi chỉ cần 59K, bạn đã có thể giải quyết được tất cả mọi vấn đề với Sim Tình Thân Shopee - Vietnamobile.

Tết vui gấp đôi với data vô đối

Cứ sắm Tết thả ga khi tháng này bạn không còn phải “thốn ví” hàng trăm nghìn đồng chỉ để duy trì lượng data ít ỏi sống sót qua mùa Tết. Chỉ cần đón Sim Tình Thân Shopee - Vietnamobile về nhà, bạn sẽ có ngay một mùa Tết trọn vẹn với 5GB data miễn phí mỗi ngày, lên đến 150GB/ tháng. Lướt web hết mùa xuân, xem phim xuyên mùa Tết, gọi điện xuyên địa hình mà chỉ tốn tiền như mua 1 ly trà sữa thôi!

Từ 150,000đ, nay giảm sập sàn chỉ còn 59,000đ, bạn đã có ngay dung lượng data miễn phí 5GB/ngày. Mua gói càng lâu, ưu đãi càng đã, data càng khủng. Chỉ cần 179,000đ (thay vì giá gốc 350,000đ), bạn đã có ngay 6 tháng miễn phí dung lượng lên đến 150GB/tháng. Lướt internet vi vu cả Tết, sử dụng “mượt mà” tất cả các ứng dụng gọi điện, nhắn tin mà không phải tốn thêm đồng nào luôn nhé! Xem ngay tại đây!

Gói data 1 năm cũng được giảm rẻ đến không tưởng, từ 550,000đ chỉ còn 299,000đ, bạn sẽ được miễn phí dung lượng data 1 năm với 150GB/tháng. Tính ra mỗi ngày chưa tốn đến 1K mà bạn đã có thể xem phim, cày game miệt mài không hết data, gọi điện nội mạng cả năm không tốn tiền, gắn kết tình thân với 50 phút ngoại mạng/tháng - ba mẹ ở gần, ông bà ở xa, người yêu cách mấy nghìn cây số cũng không thành vấn đề. Xem ngay tại đây!

Chỉ 50K có thêm 1 tháng miễn phí data

Phí duy trì ưu đãi cũng cực kỳ rẻ, chỉ cần nạp 50,000đ, bạn sẽ có ngay thêm một tháng miễn phí data với 5GB/ngày. Cách thức kích hoạt cực đơn giản. Mọi người chỉ cần gọi 123 để kích hoạt và tải ứng dụng My Vietnamobile để quản lý tài khoản, lịch sử sử dụng một cách dễ dàng, nhanh chóng nhất.

Một cơ hội rinh quà cực đỉnh dành cho bạn, từ ngày 15/12/2018 đến hết ngày 15/02/2019, khi bạn nạp thẻ từ 20,000đ trở lên, bạn sẽ nhận ngay mã dự thưởng và có cơ hội sở hữu của Giải Đặc Biệt là 1 trong 3 chiếc Xe ô tô VinFast Fadil có giá trị lên đến gần nửa tỷ đồng. Tết đến rước ngay ô tô về nhà tại đây!

Ngoài ra, bạn cũng có thể tậu thêm chiếc sim data “gây bão” thời gian qua - Sim Shopee 4G Vietnamobile. Chỉ với 49,000đ, bạn đã có ngay dung lượng 1 tháng data miễn phí với 6GB/ngày. Với 149,000đ, bạn có ngay 6 tháng miễn phí dung lượng lên đến 1080GB. Gói data chỉ 249,000đ bạn sẽ được miễn phí dung lượng data 1 năm với 180GB/tháng. Mua tất cả, tại đây!
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Jung Lí
ĐẠI BÀNG
5 năm
Shopee kinh nhỉ
Quan trọng tốc độ mang thê nao
Chứ chập chờn thi ko ăn thua
Thua SIM này hết, 50k mà dùng cả năm
@abcde_123 đương nhiên, miễn phí 12 tháng đầu tiên kìa
@huuthanh_cpm Săn sale Shopee bạn nhé
@thuchikiem mình cũng mua đợt 12/12, ai chê cứ chê chứ nhà mình quận Hai Bà Trưng, Hà Nội, test lúc nào tốc độ download cũng được khoảng 15Mbps, quá ngon
thuchikiem
ĐẠI BÀNG
5 năm
@n.a.v.i.p mình k hiểu sao các bác ném đá dữ vậy
tớ Tân Phú, Q7, HCM 10Mbps
2 sim + cục phát wiff + Cả ngày dùng youtube thoải mái,
thỉnh thoảng hết data thì đổi sim
không có sóng
không có sóng
abcde_123
TÍCH CỰC
5 năm
Thôi thôi xin cáo lui. Quảng cáo data nhiều các kiểu mạng như rùa bò. Nếu mua sim vd89 của vina vẫn còn ngon chán ăn đứt ông này
phinq1910
TÍCH CỰC
5 năm
ko rẻ = mấy em đi bán dạo ngoài cafe
Cũng đáng ngâm cứu mua dùng trong dịp Tết này.
maisonhai3
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ở Đà Nẵng, đã test đủ các chỗ nội thành. Tốc độ max là 0.5 MB/s. Sơn Trà ko có sóng.

Ping chơi Liên Quân bị lag.
phammanhlhp
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đã mua và đã vứt đi, mạng yếu không thể tưởng, lúc mình liên lạc nhân viên thì họ đòi đủ mọi thông tin vị trí nơi ở của mình xong thì họ báo nhà mình chưa có hạ tầng nên vào mạng yếu. Vấn đề ở chỗ mình hỏi bao giờ hạ tầng có thì họ ko biết, mình đem đi khắp nơi ở nam định nhưng 4g của họ tương đương 2g của hãng khác. Phí tiền mới mua nhé các bạn
phammanhlhp
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phammanhlhp Sim mình mua là shoppee sim 4g 1 năm
Vietnamobile thì thôi khỏi đi, đưa dùng miễn phí còn đánh cho chứ chưa nói gì đến mua 😆)
Dragon7x
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã nói đến 4G là dùng khi đi ra ngoài đô thị, ngoài nhà/văn phòng rồi, nơi ko có wifi. Nên cứ mạng ở ngoại thành mà ổn thì mới mua, đắt tí cũng được. Đang tính mua thêm cái sim 4G mà vietnammobile bị phản hồi tiêu cực thế này thì NEXT thôi. Quay về máng lợn cũ viettel.
CryDKNY
TÍCH CỰC
5 năm
lúc đầu có cái 2 hay 3 gb / ngày của VNM cũng hý hửng
thậm chí mua cả cục 3G , tính xài ip ipad laptop
ai ngờ ngay ở HN ( quận Cầu giấy ) và Q3 Tp HCM còn không có mangj thì đến chịu

1 lần và mãi mãi
Sim 10gb bóp xuống còn 5
Mimian
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bạn nào sống ở Bình Phước cho hỏi sóng thế nào ? Tôi sống tại nông thôn VD89 VNPT hơi kém.
*LT*
TÍCH CỰC
5 năm
Tốc độ thua 3G mà suốt ngày chạy quảng cáo là sao nhỉ 😁
Mới đầu cũng ủng hộ ông VNM này lắm nhưng qua 1 năm dùng Data của mạng này thì đúc kết là, sóng mạng rất chậm, kể cả ở Tp lớn, chap chà chap chờn lúc có lúc không, nhất là vào giờ cao điểm hay chỗ khuất sóng thì đừng hỏi vì sao. Báo 4G chỉ là cái vỏ ảo, thực tế chắc chỉ dc 2,75G chứ còn chưa nổi 3G nữa, nói chi 4G?!
P/s: thực ra nó yếu là do quá ít tram thu phát chứ chỗ nào rộng thoáng, nhiều cột thì tốc độ cũng ổn phết, xem Yt HD ngon lành luôn.
abcde_123
TÍCH CỰC
5 năm
Mua flash sale gì thì mỗi tháng cũng phải nạp 45k

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019