[QC] Giải pháp lọc nước “3 không” của Mitsubishi Cleansui

TTKM
16/7/2019 8:31Phản hồi: 98
98 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bjdatjnh93
ĐẠI BÀNG
5 năm
nhà mình dùng nước của cty cấp nước. chất lượng rất tệ. thường bị phèn hay cặn. nước thì cần dùng để tắm, rửa chén, giặt đồ. nên cần lượng nước lớn và không cần quá sạch để uống. nên dùng hệ thống lọc nào. cảm ơn
boyyeugirl
TÍCH CỰC
5 năm
quá mắc nhỉ
bố mình tự lắp từ nguồn tự nhiên hết chưa tới 1tr
pvtlen
TÍCH CỰC
5 năm
Có bác nào xài cái EU301 chưa cho em xin cái đánh giá, cảm ơn
pvtlen
TÍCH CỰC
5 năm
@amanhunt Có người quen có vẽ êm
kiengia
ĐẠI BÀNG
5 năm
@pvtlen Uống trực tiếp chứ. Loại cao cấp này xài điện là vì có bộ điện phân tạo nước (đã được lọc, uống trực tiếp được rồi) thanh nước có các độ PH từ 4 đến 10 tuỳ mục đích sử dụng. Để uống thì dùng ph từ 7-9. Rửa rau thì xài ph=10, dưới 7 để phụ nữ rửa mặt (săn da), ...
EU301 dùng chung bộ lọc với EU101 là UZC2000 (lọc được 8.000 lit)
pvtlen
TÍCH CỰC
5 năm
@kiengia Thanks bác
amanhunt
TÍCH CỰC
5 năm
@pvtlen Như đã hẹn với các bác, bạn em xách tay bên Nhật về cho, tổng xỉ vả 5 củ khoai. Trọng lượng gói hàng cỡ 5kg. chiều dài gói hàng bằng chiều dài cái vòi, quên không chụp cả cái hộp. Đây là mẫu ~ EU101.

Đây là toàn bộ album https://imgur.com/a/xoKvedW
Cái giá thế này thì sao yêu thương nổi đây 😔
Thai_Vision
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xem giá mà vãi linh hồn.
bocon1903
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang dùng con ET101, đơn giản, dễ sử dụng
nobita302
ĐẠI BÀNG
5 năm
@bocon1903 Cảm ơn bác đã chia sẽ thông tin, em cũng đang tính rước em này về dinh. Vì trông em cũng đơn giản và gọn gàng.
blogbinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tài nằm ở chỗ nước Phù Tang
Giá như L..., việt nam giá đó bán cho ai.
Ai yếu tim xem giá xong chắc ngất xỉu. Lần sau các bài đăng kiểu này phải ghi chú "Cấm yếu tim/ dễ ngất xỉu ko xem!"

À còn phải thay lõi lọc định kỳ. Ko thì nó cũng ra chất lượng nước như cũ mà chắc là cái lõi lọc cũng ko hế rẻ (giả sử 10 triệu 1 lõi sd 6 tháng 😁)
amanhunt
TÍCH CỰC
5 năm
@Đào Vũ Thanh Hoàng Giá một lõi lọc cho loại dưới chậu rửa rơi vào khoảng 70$ nếu xách tay. Đại lý việt nam đang phân phối 4 củ, vãi cả mồ hôi hột. Nó chính là model UZC2000

@amanhunt 4 củ thêm 3 củ mua được cả cái máy lọc to tướng đầy đủ công nghệ mới.
amanhunt
TÍCH CỰC
5 năm
@Đào Vũ Thanh Hoàng 4 củ là có kèm một bình lọc rồi bạn. Và lọc RO vs lọc sợi rỗng kiểu này nó hơi khác nhau chút. 10 củ mua được con AOSmith trông có vẻ ok, còn Kangaroo thấy nó ko ngon lành tẹo nào.
laanhdo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tiền cũng quan trọng, nhưng sức khỏe quan trọng hơn. Giá cao, chất lượng tốt, ko vấn đề gì vẫn đáng đầu tư.
huynguyenayp
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giá cao quá, ko phù hợp với dân lao động
Eo ôi yêu cái giá quá đi, tiếp tục Kangaroo vậy.
Mở ví ra xem thì thấy nó cũng hong tốt mấy
H Tong
ĐẠI BÀNG
5 năm
giá chát quá
SeekerT
TÍCH CỰC
5 năm
Lương >40 triệu mới ko lăn tăn ^_^
Wave alpha
TÍCH CỰC
5 năm
Đang thuê nhà 2 củ/ 1 tháng! định mua cái lọc 43 củ! ha..ha...ha 😁
Thôi mua cái dùng bằng điện thôi.
Coi giá xong ra luôn.
holokids
TÍCH CỰC
5 năm
cái sau hậu mãi mới nghiệt... tới time thay lõi rồi thấy... toàn khóc tiếng Mường không... máy 2 chục thì lõi thay phải 1 chai 1 lõi.
nobita302
ĐẠI BÀNG
5 năm
@holokids Giá như thế thì có là cái giề... Hôm kia, em xem giá thiết bị hàng nội địa của Nhật giá 9500k. Lõi lọc để thay thế có giá là 3500k.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019