Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] giới thiệu bộ sản phẩm da cho máy đọc sách Kindle 3

Khắc Tên
14/11/2010 10:16Phản hồi: 52
[QC] giới thiệu bộ sản phẩm da cho máy đọc sách Kindle 3
Chiếc máy đọc sách Kindle của Amazon ngày càng phổ biến trong giới yêu đọc sách trên thế giới cũng như ở Việt Nam. Với màn hình e-ink Kindle giúp chúng ta có thể đọc những quyển sách yêu thích của mình với cảm giác như là đọc quyển sách giấy. Tuy nhiên độ mỏng và vỏ làm bằng nhựa của Kindle 3 tạo cho người dùng cảm giác lỏng lẻo và không thân thiện khi cầm và đọc Kindle trên tay. Khacten.com đã nắm bắt được điểm này và tung ra sản phẩm miếng dán da cho Kindle, với miếng dán làm từ da thật này bạn sẽ cầm Kindle với cảm giác thân thiện hơn, mềm mại và dễ chịu hơn. Ngoài miếng dán da thì Khacten.com còn bán ra bao da rút cho Kindle, bao da này sẽ giúp bảo vệ chiếc Kindle của bạn khi nhét nó trong ba lô hay trong cốp xe.

Miếng dá da và bao da cho Kindle 3 có nhiều màu khác nhau. Bạn có thể ghé qua Khacten.com, gọi cho số (08) 22.111.222 hoặc email khacten@khacten.com để được phục vụ. Chúng tôi giao hàng và thu tiền trên toàn quốc.

Ngoài ra Khacten.co còn có miếng dán da và bao da cho hầu hết điện thoại, máy tính bảng trên thị trường. Bạn có thể xem qua tại:
www.flickr.com/khacten
www.youtube.com/khacten

52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ufdb
CAO CẤP
13 năm
"Vỏ" bạn ơi, đọc mà hài quá 😃
đợi e rước em archos 101 it rùi wa bên khắc tên làm 1 cái nhỉ.
hix! đẹp ghê nhì !
chính xác đến từng chi tiết
ninja88
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho giá đi! dán cái nào
zonzonvn
TÍCH CỰC
13 năm
Nhìn lịch sự quá..................
hung1601
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bên khacten có làm bao da kiểu như bao zin của Kindle ko ạ , đa phần xây xước, tổn hại là khi đang sử dụng máy . Bao da kín mít thế chỉ để cất đi thôi ạ, dùng ko đc tiện cho lắm !
conmoi
TÍCH CỰC
13 năm
mẫu da đẹp lắm bác ạ
kinhvan69
TÍCH CỰC
13 năm
dear khắc tên, em thấy những người dùng kindle thích 1 bộ vỏ gập như bìa sách hơn là đút vào như bao da điện thoại :p
Bác nói chính xác quá. Em đang định comment như bác. Chính xác là nhu cầu người dùng cần một cái vỏ gập. Vì bao da chỉ phù hợp với di chuyển thôi. Khi đọc sách, ngừng lại thì vẫn cần vỏ gập để đặt tạm đâu đó, xong việc thì mở ra đọc tiếp. Người ta không thể đọc liên tục, cầm liên tục K3 trên tay được. Khi ngừng lại để làm việc khác một tý (chẳng hạn như nghe điện thoại) thì cần vỏ gập để gấp lại, tránh va chạm vào màn hình không cần thiết. Đây mới là nhu cầu thiết yếu của người dùng Kindle.

Với vỏ gập cũng có thể mang đi di chuyển được. Chỉ cần bỏ vào cùng ngăn với ngăn đựng giấy tờ là okie - nó kích thước cũng như cuốn sổ thôi.
ctthou
TÍCH CỰC
13 năm
Thằng bạn em mua Kindle 3 kèm cái vỏ da luôn từ US thấy nó gấp như quyển sách vậy.
Đẹp quá. .... Nhưng mà chưa có Kindle 3. 😃
Đúng là chủ nhật. Trang tin đúng là dành cho ngày nghỉ.
abu_1204
ĐẠI BÀNG
13 năm
Khacten cua bac cuhiep dung không ta. Bua truoc moi mua con ipod g4 da qua khacten ung ho 1 mieng roi 😃 ( mod thong cam em reply = bb8820 nen không go tieng viet duoc)
jfuolu
TÍCH CỰC
13 năm
Kindle 3 của em có bao da 38k tại nhà sách Ng Văn Cừ
Nhìn đẹp thôi rồi. Bao da pouh vẫn hơi mềm vô tình đè tay lên là đi cụ màn hình. Nhưng quả thật bao da khức tên rất đẹp không thua kém Griffin hay Belkin nếu mua mình sẽ mua 1 miếng dán da.... Hi hi
Ô bài lên rồi đấy 😁
[MENTION=107849]Mọi[/MENTION] người: nếu mọi người không muốn em K3 của mình ra đi mãi mãi thì không nên để trong balo hay cốp xe. Màn hình của em K3 siêu nhạy cảm với tác động đè nén. Các bạn có thể google "kindle screen issue" sẽ biết được bệnh này của em nó.
[MENTION=29991]Khắc Tên[/MENTION]: mấy bạn bên khắc tên nên làm bao da với 1 lớp kính mica ở mặt trước để có thể bảo vệ được cái màn hình mỏng manh của em K3 😃 thật đấy, chỉ với 1 lớp da, thì em kindle sẽ ra đi nhanh chóng thôi nếu nhét vào balo cùng các thứ khác, như chìa khóa hay thậm chí là 1 em dslr như trên ảnh chẳng hạn.
ps: mình chia sẻ những điều trên vì mình đã phải gửi em kindle của mình qua amazon để đổi 1 em khác do lỗi màn hình nhé, do vứt vào túi xách nên bị hỏng màn hình. Amazon cũng có chính sách đổi mới ngay lập tức 1 em kindle khác nếu như bị lỗi màn hình (lỗi này phổ biến quá nên Amazon ban đầu đổi có phí, sau phải chuyển thành đổi miễn phí, thông tin chi tiết cứ google là ra). Cơ mà ngoài việc phải nâng trứng hứng hoa em K3 thì tất cả mọi thứ đều hài lòng và rất yêu em nó 😁
Chúc mọi người may mắn và ko phải đem đi đổi em mới :p

---------- Post added at 08:35 PM ---------- Previous post was at 08:34 PM ----------

ps2: tuy là 1 đổi 1 ko khó khăn gì nhưng mọi người cũng biết là gửi từ vn sang mỹ cho amazon rồi đợi nó gửi lại thì mất thời gian như thế nào rồi đấy. Nên tốt nhất cẩn thận vẫn hơn 😃
Kindle là thiết bị đọc sách và truyện thì nên làm vỏ gập như cuốn sách thì hợp hơn rất nhiều,mình thấy du khách nước ngoài xài ipad chỉ xài một kiểu duy nhất là vỏ gập khi gọi bằng facetime hay skype để đứng lên bàn rất thoải mái 😃
Mình lại không thích cái kiểu vỏ gập vì nó lúc nào cũng dính liền vào kindle, khi đó làm máy dày thêm khá nhiều. Ngoài ra khi cầm trên tay mà cầm thêm vỏ đó nữa thì mỏi tay hơn vì dù sao nó cũng làm cho thiết bị nặng hơn, dày hơn.

Nếu mà lo nghĩ vụ để trên bàn khi ngừng đọc thì cho em nó vào bao rùi để nằm úp là ok liền 😃 khỏi phải lo nghĩ.
mrvodka
TÍCH CỰC
13 năm
E thấy quan trọng nhất của cái vỏ gập xịn đi kèm con kindle là cái đèn bác à 😃 tối trời còn rút đc cái đèn ra mà đọc chứ ko thì biết làm sao

Mà bao đút như đt thì cầm cũng khó.

Cơ bản cho thấy mua bao về chỉ dùng lúc đầu. được 1 thời gian do lười và chán thì bao đằng bao thiết bị đi một nẻo luôn. nên cứ đính vô thiết bị luôn đi cho nó tiện.
Sản phẩm mới vừa ra lò đây.....................................😁
CyraxTC
TÍCH CỰC
13 năm
rất chuẨN cho một em kindle

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119