[QC] Haloshop giảm giá Galaxy S4 và HTC One 13,88tr trong ngày 16/6

TTKM
15/6/2013 1:56Phản hồi: 158
[QC] Haloshop giảm giá Galaxy S4 và HTC One 13,88tr trong ngày 16/6
Haloshop vừa đưa ra một chương trình khuyến mãi cực kỳ hấp dẫn cho người dùng muốn mua HTC One và Samsung Galaxy S4 với mức giá cực kỳ ưu đãi: 13,88 triệu đồng. Mức giá này chỉ áp dụng cho một ngày duy nhất, 16/6/2013 tại Haloshop Pasteur, Nguyễn Văn Trỗi và Trần Hưng Đạo. Ngoài ra, khi mua các sản phẩm này thì khách hàng cũng được tặng kèm một cây bút cảm ứng sang trọng.
[prebreak][/prebreak]
Thông tin chi tiết hơn có thể tham khảo tại đây.
158 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Good quá,nhiều giảm giá thì càng tốt 😃
nhutran0
ĐẠI BÀNG
11 năm
Uk, thì giảm. Không biết có yêu cầu gì khác ko 😕
@nhutran0 Theo mình biết 2 sp này hiện đang sắn hàng và bán không như kỳ vọng, vì giá cao. Nên giá 13.88 là hợp lý rồi. Không có điều kiện gì đâu.
@nhutran0 yêu cầu đúng ngày 16 tháng 6
Ngon nhỉ
yuky202
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cơ hội tốt cho những ai đang phân vân nên mua hay ko nhé :rolleyes:

Sent from my SC-04E using Tapatalk 2
Tiếc quá mình lại vừa mua xong. 😁
Sales thì phải trực tiếp như thế này mới thiết thực chứ. 😁
iphone 5 vẫn 15 triệu.
hieudd
TÍCH CỰC
11 năm
Giá One ngon quá
Hàng chỉ dành cho elite..~.~
Tui mua s4 để xài chứ có bán đâu xuồng bao nhiêu cũng đc và chỉ xài s4 đến khi xuất hiên s5...... em nó bán hơn 15 triệu máy rồi xuống giá cũng bt
Giá chính hãng mà cứ rớt đều đều thế này thì các bác lỡ mua lúc đầu ê mặt...
kh0c
CAO CẤP
11 năm
@htevn ko rớt giá mới sợ chứ 😆 Thứ đi đập hộp con ip5 32gb mới rồi để 1 tháng sau xem đc bao nhiêu😃).
@kh0c Vâng, 1 tháng, hoặc 6 tháng sau thì nó vẫn giảm đi có 3tr ạh. Em mua con iPhone 5 lúc Vina mới bán giá 16,1tr, bây giờ bán ra 13tr vẫn có người đớp đấy ợ. Ước mơ quá xa vời với mấy bạn mua Same sung 😁
@htevn Thằng nào ngu bỏ 13tr ra mua máy ip5 còn bảo hành 6 tháng nhỉ.... chỉ mình với
anhtaiqb
TÍCH CỰC
11 năm
vãi giá 😆
habata123
ĐẠI BÀNG
11 năm
CEO của Samsung đã đính chính là S4 đang bán rất tốt chứ không như lời đồn ế ẩm, giảm giá thế này thì còn bán tốt hơn
@habata123 Ế ẩm ở đây là kỳ vọng 10 tr cái / tháng thì chỉ bán được 7-8tr cái tháng sau 1-2 tháng triển khai.

Còn Hot cỡ One, cả tháng 5 bán mới được 1.2 tr cái so với kỳ vọng 2-2.5tr cái / tháng.

Mình mua 2 em này, mất giá mỗi em 2 tr roài. Hi!
quanbvp
TÍCH CỰC
11 năm
@habata123 lại kiểu con hát mẹ khen hay ý mà bác
@Hungdunghcmc bác lấy đâu ra đc số liệu hay thế.
@akiradinh Các thông tin đăng tải đầy trên các web nước ngoài. Còn VN thì đăng tải lại hay không là chyện khác, hi!
mất giá nhanh quá ........thế nhưng mình lại thích có thể gom đủ lúa cưới e one
ô roi rot gia nhah nhi......chơ cho xuog ty nr lam e one
@nobitacry chờ xuống rồi lại chìm lun. e mới lại ra đời rồi lại chờ.
Giá tốt đó, lại là chính hãng nữa
s4 mới ra đc mấy ngày đã giảm giá nhanh vậy. Chắc vài ngày nữa có thể xuống dưới 10t các bạn yêu ss cố chờ nhé ,
@nguyen phuong thuan
S3 chính hãng còn 11tr thì còn lâu S4 17oi71 xuống dưới 10tr.
@nguyen phuong thuan Mấy ngày là 6 tuần hả bạn có nhầm giữa ngày và tuần ... nó bán hơn 15triệu máy giảm giá cũng bt thôi...bạn chờ s4 bán khoảng 150 triệu máy lúc đó s4 còn khoảng 5tr rồi mua. Không có tiền thì phải chờ giảm giá thôi
Gửi từ galaxy sssss44444444

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019