[QC] iPhone 3GS hàng 2012 bắt đầu được phân phối chính thức tại Việt Nam

Hư Trúc
21/7/2012 4:11Phản hồi: 1.291
1.291 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

7 chai thì mua được 2 con máy tính bảng TPAD từ www.anninhtantien.com đấy các bạn. Mua 1 con dùng còn một con làm quá tặng ý nghĩa hơn nhiều.
amnhacvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác mua iphone 3gs này xài đi mai mốt ip 5 ra rồi bán rẻ lại cho mình xài hén. Mình cũng muốn xài ip xem thế nào mà ko có nhiều tiền.
ĐT:0904656550

Sent from my LG-P350 using Tinhte.vn
có ai gặp tình trạng giống mình ko nhỉ ? Mới mua 1 cái 3gs cho mẹ ở tgdd , thấy nó quảng cáo là tặng gói phần mềm 3tr7 cho iphone nên kêu nó cài luôn , mình thấy nó cài chỉ có 29 phần mềm (ứng dụng lẫn game) nên hơi nghi nghi , về nhà lên appstore search lại thì tổng cộng chưa đến 2tr ? >< kiểu này bọn nó quảng cáo xạo hả anh em ?
@usbtable e cũng mới mua nhưng mua ở NC nó cài nhiều lắm bác ơi của bác cài 29 ứng dụng là chưa đủ r...
Bạn giờ nhiều hình thức câu khách lắm đó bạn, bạn đưa ra để nó xem lại và cài thêm ứng dụng xem sao. Thường các cửa hàng đẩy lên để tăng thêm độ hấp dẫn của khuyến mại đó!!!;)
em mới mua 1 chú ở nhật cường máy đẹp mà bảo hàng tốt lắm các bac qua đó mua thử xem , họ khuyến mại nhiều thứ lắm
chạy 5.1.1 rất mượt các bác ạ e vừa mới mua xong nè tặng cục sạc tích điện bao da và phần mềm bản quyền.
amnhacvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nghĩ sao mà cầm 7 triệu mua iphone 3gs 8gb, đúng là người việt nam sang thật, chỉ có thêm hdh 5.1 là bán được 7triệu hèn gì nước ngoài thích qua việt nam kinh doanh thật là đúng mà haha

@amnhacvn Đã là dân đam mê 7tr nhầm nhò gì thế cậu...Cậu giỏi ra cửa hàng bình thường mà kiếm cái 3gs mới tinh đi =))...Thế sao vespa cỗ mà vẫn có người chạy và vẫn có ng` mua với giá đắt.. SUy ngẫm lại đi
@tinhthien520 Dân chơi như bác thì suy nghĩ khác bọn em rồi.
- bản thân em khi mua đt thì phải xem giá cả phù hợp . IP lấy giá quá cao cho 1 cái đt cấu hình thấp ( em có 1 cái IP4 rồi) sẽ có nhiều lựa chọn hơn cho cái giá 7tr ( cấu hình cao hơn + camera tốt hơn ... )

Gửi từ GT-I9100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@chicharito mu Thì có người thích 3gs như mình mà ko thích máy cũ thì đây là sự lựa chọn tốt nhất rồi
amnhacvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tinhthien520 Tại mấy người đó dư tiền quá họ không biết làm gì nên mua vậy mà, còn mình nghèo khó nên thấy tiết vậy mà.người giàu thì có suy nghĩ khác với người nghèo rồi🆒🆒;);)

các bác có nhu cầu thì qua nhật cường nhé
em đang mua ở đó , pR nhé
mọi người ai mua 3gs mới chưa review xem nó có khác gì ko mọi người
Đọc qua comment thấy chắc toàn "trẻ trâu", nhiệt tình ném đá những người có quan điểm không giống mình 😁. Lớn dần lên đi rồi sẽ hiểu, có những suy nghĩ không giống mình, mà vẫn đúng :p
mua ở NHật cường nhé các bác
với người yêu công nghệ thì bây h ít người lựa chọn ip 3gs giá 7tr lắm,thời trang thôi thì được😁
Bây giờ năm 2012 rồi. đâu phải thời ăn chắc mặc bền nữa.
đồ công nghệ thì luôn luôn đổi mới. với giá 7tr ở thời điểm hiện tại thì có nhiều lựa chọn hơn phiên bản 3Gs đã có gần hơn 3 năm tuổi rồi.
đừng nên đánh bóng cái thương hiệu quá.
amnhacvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@congtubuon Quá đúng, mình tán thành ý kiến của bạn, nghĩ sao mà đem hàng cũ update version mới mà đem bán với giá 7tr, thật nực cười 😁

moi012000
ĐẠI BÀNG
12 năm
S1 4tr bạn nói giá mới hay giá cũ @@ Hix

Giá hiện giờ mình thấy :

Arc S tầm 9tr
Nexus S : máy cũ cũng tầm 5tr

Những máy ở trên đều mắc hơn 3GS nhìu.
One V thì còn có thể so với 3GS này, vì nó giá tầm 7tr.

Nhưng tóm lại về độ mượt mà cảm ứng, game, app khó có con Android nào tầm giá 7tr mượt = 3GS cả. Mới đầu thì có thể, dùng thời gian ko thể qua 3GS được.
@moi012000 Dùng thời gian là bao lâu bạn, S1 mình xài từ 2010, mới bán đi cách đây hơn tháng để mua Note, vẫn chiến tốt tất cả các game hạng nặng :rolleyes:. Cái chuyện mượt thì gần như chỉ còn là tâm lý của ng xài thôi, ai xài IP thì luôn luôn có cái tâm lý như vậy, còn thì mình thấy 1 9 1 10 thôi bạn. Giá cả: Arc S hiện nay hàng xt còn tầm 6tr5, nexus S cũng nằm tầm đấy
clever
ĐẠI BÀNG
12 năm
hàng 3gs có hàng mới sao các bạn? hay lại là hàng dựng cửa hàng tự bapor hnahf
MrSad
ĐẠI BÀNG
12 năm
@clever mới 100% bạn ạ. Sản Xuất năm nay nhé
lvsang
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang định mua 1 con cho mẹ dùng mà thấy mấy bác chém quá nên đang suy nghĩ lại 😁
Mua dc s2 bong bay roi.gio dung 3gs thi que qua.boc tem galaxy 9070 moi toanh bang tien ngon hon ti lan

Sent from my YP-G70 using Tinhte.vn
B.O.Y
TÍCH CỰC
12 năm
Mé ơi 7chaj ta thêm tí mua sky vega racer 2 ăn đứt s3 cho sướng , hơi sức đâu mua đồ cổ này 😁
MrSad
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thôi thì tuỳ vào nhu cầu và sở thích của mỗi người thôi. Càng nhiều lựa chọn tất cả ở phân khúc tầm trung.
giá wa chát,khoảng 5tr thi còn có thể suy nghĩ....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019