[QC] iPhone 6 32GB [2017] và iPhone 6 Plus – bộ đôi hoàn hảo trong phân khúc 10 triệu đồng
TTKM
3 năm trướcBình luận: 120Lượt xem: 30.360
[QC] iPhone 6 32GB [2017] và iPhone 6 Plus – bộ đôi hoàn hảo trong phân khúc 10 triệu đồng
Nếu bạn muốn sở hữu một chiếc smartphone đến từ thương hiệu Táo Khuyết mà ngân sách của bạn khá hạn hẹp thì bộ đôi iPhone 6 32GB [2017]iPhone 6 Plus là ứng cử viên sáng giá. Với giá bán lần lượt là 8.999.000 đồng và 11.999.000 đồng, iPhone 6 32GB [2017] và iPhone 6 Plus hiện là bộ đôi đang rất được lòng iFan.

iPhone 6 32GB [2017] – iPhone 6 Plus - Bộ đôi hoàn hảo

Chính thức ra mắt đầu năm nay, iPhone 6 32GB [2017] đã tạo nên cơn sốt đối với các tín đồ Táo Khuyết. Tại thị trường Việt Nam, sản phẩm này được người tiêu dùng chào đón nồng nhiệt bởi mức giá nhẹ nhàng chỉ 8.999.000 đồng với mức dung lượng 32GB cùng màu Gold may mắn và thời thượng. Do đó, iPhone 6 32GB [2017] được đánh giá cao bởi mang đến đầy đủ trải nghiệm cho người dùng với mức giá “không thể tốt hơn”. Bên cạnh đó, bạn còn dễ dàng sở hữu sản phẩm với ưu đãi trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng của các ngân hàng VP Bank, VIB, TPBank, Techcombank, Sacombank, Maritime bank, HSBC, Citibank, ANZ.
iPhone 6 32GB [2017] đang là chiếc iPhone gây bão năm nay với mức giá chỉ 8.999.000 đồng

Cùng với iPhone 6 32GB [2017], iPhone 6 Plus cũng là sản phẩm luôn nằm trong danh sách những chiếc smartphone bán chạy của FPT Shop. So với mức giá 11.999.000 đồng của mình, iPhone 6 Plus mang đến cho bạn nhiều trải nghiệm tuyệt vời hơn mong đợi. Nhờ vào kích thước màn hình to lên đến 5,5 inch, iPhone 6 Plus cho phép người dùng thoải mái thao tác, chơi game, lướt web, xem phim… với độ sắc nét và màu sắc rực rỡ đáng kinh ngạc. Về thiết kế, viền sản phẩm được vuốt cong liền lạc với màn hình, cho cảm giác cầm thoải mái và chắc chắn. Ngoài camera chống rung quang học, iPhone 6 Plus còn có màn hình Full HD 1.920 x 1.080 với mật độ điểm ảnh nhỉnh hơn iPhone 6, 400 ppi và độ tương phản cao, cho chất lượng hình ảnh và video tốt nhất so với những chiếc smartphone trong tầm giá 10-12 triệu đồng.

iPhone 6 Plus cũng dùng hệ điều hành iOS mới nhất của Apple là 10.2. Hội tụ tất cả những ưu điểm trên với mức giá 11.999.000 đồng, iPhone 6 Plus 16GB vẫn là một trong những chiếc smartphone đáng sở hữu hiện nay. Đặc biệt, FPT Shop còn hỗ trợ bạn sở hữu ngay sản phẩm với chỉ 6.000.000 đồng trả trước và hưởng 0% lãi suất trong suốt 9 tháng trả góp.
FPT-Shop-Iphone-6-Plus- (9).jpg
Với mức giá chỉ 11.999.000 đồng, iPhone 6 Plus mang đến cho bạn trải nghiệm hoàn hảo của một siêu phẩm đến từ Táo Khuyết

Lý do bạn nên chọn mua iPhone tại FPT Shop?
  • Đổi trả miễn phí trong 30 ngày: Ngoài chính sách bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 1 năm từ Apple, FPT Shop hiện áp dụng chế độ bảo hành khác biệt cho khách mua sản phẩm. Bạn sẽ được đổi máy mới trong vòng 30 ngày nếu máy bị lỗi do nhà sản xuất (bao gồm sản phẩm mới và cũ). Bạn cũng có thể chọn lựa được hoàn tiền hoặc đổi sang sản phẩm khác. Các sản phẩm mua trả góp cũng được áp dụng chính sách đổi trả như khi mua trả thẳng.
  • Chính thức nhập khẩu toàn bộ sản phẩm Apple: iPhone, iPad, Mac, Watch từ Apple: Từ ngày 25/8/2015, vượt qua các chính sách nghiêm ngặt của Apple, FPT Shop chính thức trở thành nhà nhập khẩu iPhone chính hãng. Điều này đồng nghĩa với việc FPT Retail được phép nhập khẩu tất cả sản phẩm Apple.
  • Khu trưng bày theo chuẩn Apple: Không chỉ nhập khẩu iPhone chính hãng từ Apple, FPT Shop còn sở hữu chuỗi cửa hàng có khu trưng bày theo chuẩn Apple. 200 cửa hàng FPT Shop được Apple đưa vào danh sách đại lý ủy quyền toàn cầu và hiển thị trên trang Apple.com từ ngày 6/11. Nhờ vậy, khách hàng không chỉ dễ dàng tìm kiếm các địa điểm bán Apple chính hãng, mà còn được trải nghiệm và lựa chọn sản phẩm trong không gian đúng chuẩn "Táo" tại Việt Nam.
Hoangha bán rẻ hơn fptshop 1 triệu luôn 😁
@thaolinh991 em bán rẽ hơn hoàng hà 500 mại zô
Bữa đọc báo thấy ip6 tụt xuống còn 6tr, giá vầy có mắc hông
Link FPT : http://fptshop.com.vn/dien-thoai/iphone-6-32gb?
@Lapras Chắc máy đó là máy cũ đẹp xách tay đó bạn. Trong FPT bán còn tính thêm thuế má, nhân viên, mặt bằng gì tùm lum với lại máy đó chắc cũng chưa active nên giá thế cũng hợp lý rồi bác 😁
@ByY.6261 Phụ kiện zin nữa.
@vnstockguru 😁
@Lapras KLQ tí, còn chơi PKM ko bạn😁
@Lapras FPT không có giá rẻ bao giờ, luôn bán mắc hơn các nơi khác.
6s còn lăn tăn chứ 6 và 6+ thì thà mua A5/A7 2017 của nhà Sam ngon hơn nhiều 😃 Mua chính hãng còn có Quà Tặng Galaxy xài vui vẻ
@ronaldomu So flagship của 1 hãng top 1 với 1 con ất ơ tầm trung , thôi đi anh bạn seeder
@ly_tam_hoan Ối Iphone 6 mà flagship gì giờ này nữa 😆 Tỉnh dậy đi anh bạn. Mà mình cũng chẳng phải seeder. Có gì nói đó thôi 😃
@ly_tam_hoan Phải lắc đầu cho não chạy đã rồi cmt nhé cừu.
@mronly105 So tầm trung với flagship, ai mới cần lắc não?
@ly_tam_hoan Thì ngta nói tầm trung đời mới hơn flagship đời cũ mà. Mà bạn cmt lại ngta gì vậy (cái cmt trên ý).
Năm nay rồi thì nên chú ý đến iPhone 6s trở lên, mặc dù giá max hơn chút ! Còn iPhone 6 thì để 5s mà xài cho thoải mái!!!
FPT KHUYẾN MÃI TỤT QUẦN 😆 =))
Ngon, bổ nhưng 2017 rồi giá đó chưa được coi là rẻ
Viết content thì phải đọc tin tức đầy đủ chứ.
iPhone giữ giá kinh thạt, như xe Tôyta ở VN vậy, kiểu này chắc cũng qa sài sau này bán đỡ lỗ hơn Android hihi :v
@khanhtuoi Bác làm con Sunny XV của nissan em thấy đc đấy
@Hoang_HaoMinh Cảm ơn bác. Em sẽ ngâm cứu ý kiến của bác.
@quynhmatroi Không có chi... viết còn sai chính tả như bác chắc mọi người chưa ai biết...?!
@phongnnd Sai chính tả liên quan gì biết hay không đâu 😃
5s về giá 5tr, 6 về giá 6tr 6,5 là đẹp 😁
khi nào về giá đó sẽ ủng hộ 1 em thay cho con 5s
@tienthanht919 Đó là đăng ký mới mà. Mình mua máy 2hand để dùng sim thứ 2 thôi
@mkchen Mới hay cũ hả bác, cuối năm có ng ở Nhật Bản về
@toivaem986 Cũ chứ bác, nhưng đẹp như mới luôn nhé!
@mkchen Qt luôn hả bác, v chắc quất luôn
Mua xiaomi còn hơn, cùng giá tiền được luôn con cấu hình mạnh nhất.
@adagioleonard cấu hình mạnh nhất nhưng trải nghiệm như mứt 😆
con 6 8 củ, con 6 plus 10 củ là đẹp, giá 9 vs 12 vẫn cao quá. Cấu hình 6 lên IOS 11 chắc đuối cmnr.
Vâng HĐH mới nhất: 10.2 😁
QC theo kiểu copy paste :D
Sao Hoangha bán có 8 triệu vậy ta?
@gachiennuocmam Hoangha bán bao giờ giá cũng ngon hơn nhưng mua phải để ý ko là hay bị luộc phụ kiện lắm bác 😃
@Metalcore0310 Thấy nó đưa khách hộp nguyên seal luôn đó bác. Không biết nó có dám tráo phụ kiện rồi bọc seal lại không nữa.
@gachiennuocmam Mình chưa mua ở đó bao giờ nhưng thấy nhiều người nói vụ tráo phụ kiện rồi. Mua mới mình toàn mua ở Nhật Cường thôi. Đợt mua hộ iPhone cho mấy đứa em toàn bắt bóc hộp ngay trước mặt, sau đó mới dán tem lên phụ kiện 😃. Chắc số mình cũng hên nên mua hầu như chưa gặp vấn đề gì.
@gachiennuocmam Khui ra rồi. Dán cả tem của hoanghamobile lên phụ kiện như tai nghe, sạc, dây cáp.
@Metalcore0310 Mua bên Hoàng Hà phải cẩn thận nhé ! Dễ bị tráo phụ kiện đấy !
IP chính hãng giờ từ 5 tr, 8,10 và hơn. Rất đa dạng phân khúc rồi. Nhưng Apple khôn hơn vì bán máy đời thấp giá rẻ để tận dụng lại linh kiện, công nghệ và dây truyền cũ. Đỡ mất chi phí nghiên cứu sản phẩm phân khúc thấp hơn như SS hay các hãng khác.
Bảo sao lời không nhiều.
@mronly105 =)) Bạn cho mình hỏi có thằng nào nó ko bán máy giá giảm sau 1 thời gian buôn bán vậy =)) hơn nhau ở cái việc người tiêu dùng thông minh hay ko ở khoản tìm hiểu thông tin thôi
@blizzaro Bạn có thấy s6, G4 bán chính hãng không. Bạn không phải là lên tìm hiểu mà bạn phải từ từ ngẫm để hiểu cmt của tôi. Không hiểu thường hàm hồ.
Ngon, bao hết từ cao cấp đến trung cấp. hạ giá để thành điện thoại tầm trung luôn 😆
Đôi lời chia sẻ.

Lúc trước mình dùng qua IP6 128GB và hiện đang dùng IP7 32G đen nhám.

Nói thật mình bỏ ra 1 số tiền mắc hơn rất nhiều sau khi bán Ip6 để lên 7, nhưng trải nghiệm đối với mình không khác gì mấy so với ip6.

Thiết kế 6 và 7 phải nói là y như nhau nên cảm giá cầm cũng vậy.

Cảm biến vân tay ở 7 nhanh hơn 6 nhưng mình thêm 3 cái vân tay cùng 1 ngón thì ở ip6 vẫn quét nhanh.

Chống nước trên 7 mặc dù là có, nhưng cá nhân cũng không dám đi dưới mưa hay cầm xuống tắm biển (vì apple không có bảo hành)

Dung lượng: các bác mua tầm 16~32GB cho tiết kiệm tiền. Cái thứ tốn dung lượng nhất là ảnh và video. Các bác cứ tải Google Photo về. Cứ 1 tháng up 1 lần, sau đó bấm chọn làm sạch luôn. Khoẻ, hình ảnh trên mây, coi trên máy tính hay ở đâu cũng được. Không giới hạn. mà rất nhanh, chia sẻ khoẻ, video mượt...

6 thường và 6 plus : Tay ai to thì cầm Plus đẹp nhưng nếu chị em phụ nữ hoặc tay ai nhỏ nên cân nhắc khi mua plus. Mình mua thấy to quá, nhét túi không được. Đi đâu cũng phải mang giỏ xách, riết hồi chồng mình khó có thể gọi mình được, vì người 1 nơi, điện thoại 1 nẻo.

Đối với mình. mình đánh giá rất cao IP6. Đây là một sản phẩm rất rất rất đáng mua.

Dù hiện S8 hay S9 có mạnh cỡ nào đi nữa. nhưng ổn định nhất, lâu dài nhất vẫn khuyên các bạn mua iphone và 6 là lựa chọn bền nhất theo mình đánh giá (so với giá tiền)

Giá đã giảm còn tầm 8.9 triệu nhưng trải nghiệm của các bạn vẫn ở tầm 15tr~20tr.

Em đoán đây là động thái xả hàng trước khi táo khuyết sẽ ra mắt sản phẩm mới trong vài tháng nữa. Hàng sẽ rất ít. Để mà lỡ qua đợt này thì muốn mua cái IP 6 mới cũng khó.

Bổ sung link Iphone 6 32GB đang giảm giá trên FPT cho các bác http://fptshop.com.vn/dien-thoai/iphone-6-32gb
@ngocthuy2705 Đúng là ko lag, nhưng mà hiệu năng ko thể so được tầm 15-20tr. Vân tay chậm, ko hỗ trợ 1 chạm, mở ứng dụng load lâu hơn,...
@ngocthuy2705 Theo bạn mình nên mua iPhone 6 32GB hay Nokia 6?
@ngocthuy2705 Pháo vừa thôi bác. 6+ lên ios10 là chậm rồi. Nhắc lại là chậm và đôi khi giật nhẹ nhé bác. E cũng đang dùng 6+ đây. So với bọn 10tr android đổ lại thì khá ổn (kém ko đáng kể) chứ bác bảo so với bọn 15tr thì .....
@crazyfox Chuẩn
6s trở lên thì còn nghe đc. Cầm 6plus của con e gái mấy hôm mà thấy chậm chậm rồi. Ko cần phải s8 s9 như bạn đó nói. Mình đang dùng s7e cũng thấy phà phà rồi
Mua ở FPT (trananh...), Thegioidiong, DGW có chỗ đậu xe tử tế, cả ô tô luôn.
Đã ra mấy năm rồi mà giá vẫn như mới ra mắt 😃
iphone 6 plus và 6 vẫn là cái đt đáng mua.
Tinhte giờ củng phải đi quẳng cáo để kiếm ăn à nhỉ? Fpt ahihi
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019