[QC] Khuyến mãi giảm giá 30% cho khách hàng mua Ví Sen 3 tại Mai Nguyên
TTKM
4 nămBình luận: 115
[QC] Khuyến mãi giảm giá 30% cho khách hàng mua Ví Sen 3 tại Mai Nguyên
Sự kiện ra mắt Ví Sen 3 sẽ được tổ chức vào buổi tối hôm nay 24/03/2017, là buổi chia sẻ nho nhỏ với các anh em về sản phẩm mới được thiết kế bởi đội ngũ Khacten.com và tất nhiên sẽ là Made in Vietnam!
Với mong muốn mang đến trải nghiệm tốt nhất cho người sử dụng, đáp ứng được nhu cầu mang theo tiền mặt và các loại thẻ, Ví Sen 3 vẫn giữ được nét lịch lãm sang trọng từ chất liệu đến thiết kế.

Ưu điểm:

• Chất liệu là da bò thật được xử lý và nhuộm màu và sản phẩm được may thủ công hoàn toàn.
  • Nhỏ, gọn và mỏng, dễ dàng mang theo hay bỏ túi mà không gây cộm đồng thời không làm biến dạng sản phẩm.
Ví Sen 3 với 6 màu chủ đạo gồm: Bò cam, nâu da sáp, xanh lá, đỏ, nâu đất sáp, pull up…cho khách hàng nhiều lựa chọn theo phong cách thời trang của mình.
Ví Sen 3 tiết chế tối đa các đường may tuy nhiên phom dáng rất cứng cáp, điểm nhấn bên ngoài là vòng tròn được may tay khéo léo vừa là nam châm để giữ ví gập lại an toàn.
Các bạn có thể mang theo tối đa 6 thẻ, CMND và khoảng 20 triệu tiền mặt (nếu là 500k).

Giá bán lẻ của Ví Sen 3 là 500,000đ

Xin cảm ơn và chúc các bạn trải nghiệm vui vẻ và thoải mái nhất khi trên tay Ví Sen 3!
Worm
ĐẠI BÀNG
4 năm
Không KM ở Hà Nội, buồn 😔
mrtran1201
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Worm Mua online được mà
@Worm Thì đặt online trên Mai Nguyên
@Worm Chờ đi thế nào đợt 30/4 & 1/5 cũng có đợt off 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
mrtran1201
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bác nào cho em xem cái độ dầy của ví với. nhỏ thì e ok nhg em muốn ko dầy quá để đút túi quần trước nhé, em mặc quần vải nên ko đút túi sau
@mrtran1201 [​IMG]
Thì đàng nào cũng....cộm lên mà
toicuatoi87
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình luôn ủng hộ DN việt nhưng k thích các mặt hàng ví Sen này vi thiết kế nhìn rất xấu, k tiện dụng v giá k phù hợp cho 1 sản phẩm k thương hiệu
kien2810
TÍCH CỰC
4 năm
Ko rõ cái này nhét đc bao nhiêu cái thẻ ATM nhỉ và có nhét được ĐK xe ko 😔

Bác nào xài r giúp mình với,ví đang rách :(
vqk
TÍCH CỰC
4 năm
@kien2810 - Nhét được tầm 6 cái thẻ nhựa tiêu chuẩn quốc tế.
- Nhét được tối đa tờ CMND loại giấy cũ => không nhét vừa được Cavet xe đâu ạ!
oread
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mua ví được tiền + thẻ như hình ah. Có bao nhiêu mình đặt hết nhé không cần khuyến mãi 😁
melodys
ĐẠI BÀNG
4 năm
Còn 350K à?
@melodys cười khoái chí.jpg
tndp
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chưa cho đặt ol
vnlevanduoc
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mua trên mainguyen có được khắc tên lên như mua ở khacten.vn ko bạn
@vnlevanduoc Phải hỏi kỹ vụ này đi. Lúc trước tui chỉ nghe nói là MN có khắc Laser cho SP Leatherman nhưng khi mua xong thì họ ngẫng tò te lun bảo ai nói thế mới chết không? (Xem trên Youtube giới thiêu SP của MN chứ bộ ). Cứ mạnh dạng hỏi kỹ trước rồi hãy mua bạn ơi. Hehehehe
@vnlevanduoc Đem lại KT thêm 50k nha bạn, giờ có mua ở KT mà khắc cũng +50k nha 😃
@barrettroyal Mắc thế tui khắc da hay kim loại cũng 25k thui ở Quận Tân phú nhưng khách lạ thì cũng cỡ 35k thui. Tiệm nằm trong hẻm lâu quá không biết bây giờ mở đường tùm lum nó còn "sống" hem heheheheh
@pond1597 Haha thì mỗi người đều có sự lựa chọn cho riêng mình mà :p
Ví để tiền nhìn buồn cười vậy. Vậy giấy tờ chắc khỏi để ha =))
N_K_T
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ad cho e hỏi e ngoài bắc muốn mua ví sen 3 online đợt km 30% này thì muốn khắc thêm tên lên ví có đc k ặ
@N_K_T Nếu thực muốn mua thì gọi điện đến Mai Nguyên hỏi cho nhanh & chính xác, comment trên này biết đến bao giờ mới có giải đáp :eek:
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
Amuadi.Com
TÍCH CỰC
4 năm
Cái này chỉ dành cho ai đi xe hơi thôi... đi xem máy phải tốn thêm 1 cái nữa để cavet, bằng lái, bảo hiểm...
EDelter
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Amuadi.Com Cavet kiểu mới có kích thước = thẻ ATM
Bằng lái kiểu mới y chang thẻ ATM
Bảo hiểm --> không cần mua 😁
@EDelter Bảo hiểm khi bị "Vịn" thì đóng luôn tiền BH + tiền phạt cho nên khỏi cần mua heheheheheheh
MDAPro
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đắt & ko đẹp!
Nhìn nữ tính nhỉ? Cơ mà bây giờ nhiều men cũng xài bóp như của nữ
này tiền giấy chắc khó bỏ vô đây o_O
BNK
TÍCH CỰC
4 năm
@BNK Hic tui vô từ đời nào rồi nhưng chả có thông báo giảm hay báo giá. Đặt lạng quạng mai trả 500k chít bà nội lun. Người ta TB là T7 và CN cho nên may hẵng tính. heheheheheh
BNK
TÍCH CỰC
4 năm
@pond1597 Thì bởi vậy mới chỉ có "Sắp có hàng" chứ đã có "Mua hàng ngay" đâu mà đặt bạn? 😁
ht_oneinone
ĐẠI BÀNG
4 năm
có 1 sự thật là ví này dành cho người thuận tay phải ... với người thuận tay trái hay nhét ví bên trái thì m thấy khá gượng gạo khi nhét tiền lẫn lấy tiền.😆)
vqk
TÍCH CỰC
4 năm
@ht_oneinone Thì kinh doanh mà bác, nhắm vào đa số vẫn tốt hơn chứ nhỉ :3
@ht_oneinone Có tiền thì nhét đâu cũng thấy tiện còn không tiền thì nhét bên nào cũng thấy bực mình vì ví không nhẹ tênh. Ví của tui tiền thì khiêm tốn nhưng card visit thì nhiều vô kể. Có bữa bỏ bớt ra vài cái nhét vô túi thấy lạ lạ giông như hem phải ví của mình vậy cho nên bỏ vô lại cho nó.....dầy lại. hahahahahaha
Cuối cùng thì Khacten cũng làm mẫu này
Mẫu này là tiện nhất trong Ví Sen rồi
pput
ĐẠI BÀNG
4 năm
gọi cũng chỉ nhận đc câu trả lời mai mới có hàng nhé! Comm trên diễm đàn để ae nào đặt r thì hg dẫn nhau, diễn đàn khác trang tin tức ở chỗ đó. Thánh nguy hiểm quá thánh ah.
@pput Hy vọng từ giờ đến hết đêm nay có lời giải đáp cho thắc mắc nọ
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
O9xx19xx29
TÍCH CỰC
4 năm
Có bị gắn chữ Mai Nguyên ở trên ví ko nhỉ ?
Dính vào thì dù 100k cũng ko thích
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019