[QC] Lenovo K900: Mạnh mẽ và tinh tế
TTKM
7 năm trướcBình luận: 230Lượt xem: 87.981
Mu
Mình cũng đang xài,và ưng ý ko gì = ,và nãy giờ cũng đưa nhiều nhận xét,nhưng vẫn thua lũ phán bừa.
con này đc . đẹp phết
con này chưa đc xài nên ko bít,đang xài p780 pin note 2 gọi bằng cụ,máy chắc chắn đẹp,cầm ko ọp ẹp như mấy con samsung đã từng dùng
Cuối cùng cũng có ng nói đõ
Dăm ba cái loại ngu si chưa dùng toàn phát biểu lung tung

Sent from my Lenovo K900_ROW using Tinhte.vn
@thang_taidau b dang dung ak ? cho cam nhận di. mình chỉ sợ dùng lâu máy nóng thoi. như cái khác minh ko can. thank! vì mình dung máy mát quen ui.
@thang_taidau Minh cung đang dùng, ko thấy vấn đề j. Vì là vỏ kim loại nên chắc chắn sẽ nóng 1 chút. Mặc dù vậy ko ảnh hưởng j đến sử dụng cả, chạy đa nhiệm vẫn ầm ầm ko lag, vẫn mượt mà mà ko bị đơ.

Lenovo mình đang xài nè, xài tốt chán.
Vote Lenovo A800
mình nghe ông bạn kể lại là có 1 người bạn mua dt gì của lenovo 10t mấy,đến khi chán muốn bán 6-7t mà chưa có ai mua
ps: kiểu này kẹt tiền mà ko bán được thì tèo luôn
Máy đẹp, nam tính mà giá lại hạt rẻ
Mà nói chung nếu ai đã và từng dùng sẽ hiểu, tầm giá tiền và đc trang bị công nghệ như vậy là quá tuyệt vời trong cái bối cảnh kinh tế đang khó khăn về đòng tiền.
Máy cấu hình ngon, màn full HD, chip chạy đa nhiệm mượt mà, công nghệ chụp ảnh đẹp, lại con trang bị luôn phần chỉnh sửa ảnh trong camera, quá tuyệt
Chỉ tiếc 1 điều e nó đc trang bị cho cái tai nghe quá bựa, như kiểu tai nghe rẻ tiền.
thích thì mua thoi. chẩng quan tam bố con thag nào! day cugx tùng dùng ip như cũng chẳng oai teo nao.
Hàng made in Chị Na thì có 2 lọai
- Hàng của công ty nuớc khác được gia công tại China -> OK
- Hàng của công ty Tầu thì _> Nghỉ chơi

Dù sao made in china mà của hãng nuớc khác thì Tầu chỉ ăn được đồng lương công nhân và bán tài nguyên thôi, nên sẽ không nhận được nhiều
nếu hàng của chính hãng Tầu thì nó ôm trọn,
@Joy&joy Lắm chuyện

Sent from my Lenovo P770 using Tinhte.vn
@Đỗ Văn Thuận
Em thấy bác ấy (cái bác mà bác cmt ấy) lắm chuyện thật

Đồ nào thì cũng made in china thôi, quan trọng là công nghệ nó vẫn đang không thua nước nào cả.

Chỉ vậy thôi

@ cho các bạn nào chưa sử dụng con này: Máy OK, với giá tiền vậy mà kiếm 1 em chính hãng full chức năng thì em này là hợp, với đồng tiền các bạn nên so sánh công bằng với nhau - em này có KM, bỏ hết KM đi thì mình mua có 9tr thôi (Đây là giá mình mua chính hãng FPT bán trước cho 1 vài khách hàng là đối tác lớn), so với giá hiện tại của Note 2 (5.5"), Sky A860 (6" nhưng mua về phải root để fix lỗi, ai sử dụng rồi đều biết rõ - mình đã sử dụng rồi chứ chẳng chém gió gì, thích thì cứ qua choimobile mà hỏi)

Rung hơi yếu vì máy nặng, nhưng bỏ trong túi vẫn cảm giác được điện thoại rung
hàng tàu không chơi hả các bác. nghỉ chơi IP đi nhá​
Công nhận, nhiều bác cứ chê bai. Hàng nào chẳng là tàu.
Cá nhân e thấy mua con này còn hơn con s4. Đơn giản là bỏ ra 14tr mua con máy toàn bằng nhựa. Haizzzz, thì chẳng ai chê bai. Đằng này e nó đc làm bằng thép ko rỉ nguyên khối,mỏng nhất thế giới tính đến thời điểm ra

Hì,cảm ơn bạn đã góp ý, mình ko phải anti ss, nh thực sự mình ko thích hàng ss lắm, từ xưa đã vậy rùi, còn nếu mua ss thì mình kết s3 hơn, đó vẫn là chuếc đt mình cho là đẹp nhất từng được cho sản xxuất
@barminhtri S4 đẹp hơn nhiều
@Thiết Kế Website Miễn Phí Hì, đã bảo là với mình S3 đẹp nhất, sao bạn cứ muốn áp đặt lên vậy nhỉ, mình có tranh luận về cái nào đẹp hơn cái nào đâu
@barminhtri Mình chỉ nói S4 đẹp nhất, chứ đâu có nói là bạn phải chấp nhận cái S4 đẹp nhất đâu nhỉ?
e tưởng 6.7 củ thì múc ngay, với giá trên, e xin múc con tab 3 10
Chip intel quá chuẩn tương lai của smartPhone nên như thế chứ mtk , Qualcomm hiệu năng thấp 4 nhân này nọ mà chạy ì ạch trên 1 chiếc điện thoại, dòng atom chạy game pc còn ngon nữa là. Lenovo laptop dùng thấy ngon mà mấy bác cứ tối ngày tàu này tàu nọ cổ hủ lạc hậu quá ,tàu nhái mới dởm thui, chứ con mấy thằng android đình đám đều xài bộ não tàu không đấy(thằng sam cũng xài chip của tàu đấy chắc lỡn lắm :rolleyes: )
Thiết kế đẹp, cấu hình tốt, giá cao, pin yếu :rolleyes:
ai chưa mua thì đừng có đụng vào nhé. anh đây dính phải một số lỗi khi sử dung rồi. wifi hỏng, pin nhanh hết, sử dụng thì máy nóng ran đi, va mua về chưa được 1tháng thì máy ko lên nguồn nữa
sao tệ we nhỉ
hay pác k may mắn mới dính nhầm 1 e bịnh như zj
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 244VIPhemilo
9.595 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 84CAO CẤPquangthegtvtk49
5.055 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 72CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156