[QC] Mẫu Phước và sản phẩm của Khắc tên

cuhiep
6/2/2019 15:56Phản hồi: 64
[QC] Mẫu Phước và sản phẩm của Khắc tên
Mời anh em xem qua bộ ảnh mẫu Phước với bộ sản phẩm của Khắc tên. Mẫu Phước anh em đã gặp thông qua những bài so sánh camera smartphone gần đây trên Tinh tế. Lần này mình nhờ Phước thực hiện một bộ ảnh với một số sản phẩm của Khắc tên trong bộ áo dài truyền thống.

Trên tay Phước là Ví SEN TO. Ví này được Khắc tên ra mắt trong năm 2018 và được ủng hộ nhiệt tình của anh em. Ví lớn chứa được nhiều tiền, nhiều thẻ và thậm chí là hai chiếc điện thoại.

Bao da điện thoại cầm tay. Các bạn nữ bỏ điện thoại vào trong bao này không chỉ bảo vệ tốt mà còn giống như một món trang sức giúp giảm bớt tính công nghệ của điện thoại.

Ví SEN OTOVí SEN 3. Ví SEN OTO cũng mới được ra mắt gần cuối năm với kích thước vừa đủ để các giấy tờ cần thiết trong xe. Trước đây anh em không có nhiều lựa chọn Ví đựng giấy tờ chất lượng cao. Ví SEN OTO sinh ra để làm việc đó.

Pixel 3 và iPad Pro 11" chẳng phải là bộ đôi tốt nhất để trải nghiệm hai hệ điều hành phổ biến nhất thế giới hiện nay. Cả hai đều đang có phụ kiện từ Khắc tên.

Khacten_tet5.jpg Khacten_tet13.jpg Khacten_tet24.jpg Khacten_tet28.jpg Khacten_tet2.jpg Khacten_tet7.jpg Khacten_tet15.jpg Khacten_tet14.jpg Khacten_tet11.jpg Khacten_tet22.jpg Khacten_tet25.jpg Khacten_tet26.jpg Khacten_tet23.jpg Khacten_tet29.jpg Khacten_tet30.jpg Khacten_tet19.jpg Khacten_tet17.jpg Khacten_tet3.jpg
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mẫu Phước dáng đẹp quá, tà áo dài màu đỏ rất nổi bật, nụ cười khá duyên, và sau cùng thì các sản phẩm ví Khắc Tên cũng tương đối bắt mắt 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@.K. Bới móc như đàn bà
CpT
TÍCH CỰC
5 năm
@.K. Đa phần mấy thằng hay đem trường lớp việc học hành ra so thì thường ra đời thất bại. Ko cần cãi mình đâu bạn nhé. Chân lý đó. 😁

Với lại người ta đẹp người ta có quyền điên và học hành sao thì kệ mẹ người ta. Bớt ganh tị.
.K.
ĐẠI BÀNG
5 năm
@CpT Ganh tỵ cái gì. Bới móc cái gì. Chỉ nói sơ về e nó thôi thì mắc cái gì. Có nói đứa nào học ngu là không thành công à
CpT
TÍCH CỰC
5 năm
@.K. Bạn xem lại coi có ai quan tâm đến cái 'nói sơ' của bạn không?
bao da ipad có chổ để cho bút r kìa =)) hợp lý nha
Sản phẩm đẹp và chất lượng đã được khẳng định, nhưng có lẽ nhiều anh em sẽ quan tâm mẫu dễ thương như mình không 😁
bomy
CAO CẤP
5 năm
@Kính Cận 0_0 Mình vào chỉ để nhìn mẫu :D
macinPhone
TÍCH CỰC
5 năm
@Kính Cận 0_0 mẫu cũng thường tình à
@macinPhone thường thường đôi khi lại dễ thương bác ạ 😁
Trang điểm hơi trầm, đồ hơi nhàu 😆 Tết này anh tha đấy nhé =))
@Last Resort Vải nó thế, không phải nhàu đâu
gothiclong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cũng thơm.
mẫu Phước có tướng mông to, tôi ưng lắm. Giá mà bộ áo dài vải gấm có hoạ tiết thì còn yêu hơn!
ví Sen cũng rất đẹp. ddang xài 1 cái ví Sen 3 đây 😁
binhyen102
TÍCH CỰC
5 năm
Ví sen to mình dùng qua, hài lòng, nhưng vợ ko ưng kiểu nhét nhét tiền, kêu như vậy là ko có tiền vào, nên vợ ko cho sài
THẬT TUYỆT THÚ VỊ
CÔ BÉ XINH ĐẸP
ÁO DÀI ĐẸP XINH, KÍN ĐÁO MÀ LỘNG LẪY.
Khacten nên cải tiến mẫu mã !
Mẫu đẹp,
Thợ chụp đẹp,
Hậu kỳ đẹp,
Xs Mas đẹp
Nào e đi xe hơi e sẽ sắm ví để đt kkkk
mẫu đẹp, công nhận áo dài Việt Nam đẹp thật ;)
hunqq
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mẫu Phước nhìn qua thì thấy xinh chứ nếu nhìn kĩ thì thấy xinh thật
Meomuopxu
TÍCH CỰC
5 năm
Mẫu có chồng rồi, xem trong facebook , chắc là ở nhà chồng cưng lắm
@Meomuopxu Sao hay vậy bác có fb luôn ah.
Mua đồ tại khắc tên Lý Nam Đế dc 2 lần. Sau đó mình thôi không mua nữa. Khả năng tư vấn của nhân viên là kém. Không hiểu chính sp của công ty. Chưa kể chất lượng gia công & loại da của Khắc tên rất bình thường, nếu ko muốn nói là kém.

Mình góp ý để bên bạn tốt lên.

Mình tính mua cái ví đựng card nhưng bên bạn làm khá kém so với ví Bellroy.
Đặc điểm chung của đồ da Vn là ko thể bọc vải cho lớp da mặt trong. Toàn để thô lớp da lộn. Rất thiếu thẩm mỹ.
thaixalem
ĐẠI BÀNG
5 năm
@wink Có nhiều điểm khá giống với quan điểm của mình. Biết là làm cho ví có sự khác biệt, càng mỏng càng tốt, ưu tiên sự tiện lợi khi di chuyển nhưng để da bên trong thô không xử lý là 1 điểm trừ với mình.
Khá thích thiết kế ví sen 3, nhưng lại đắt hơn loại 1 và 2, mặc dù diện tích da không khác nhau nhiều, không hiểu cách định giá của Khacten là như nào, giống kiểu chợ cái nào đắt hàng thì nâng giá ...
Khá thích hàng của Khacten nhưng vì lý do trên mà chưa mua sử dụng hay tặng người thân được ...
@thaixalem Bạn nên xem qua mấy hãng thủ công hoặc start up làm da như Bellroy... nhiều hãng khác nữa nhé.
Các công ty đó đều ship quốc tế & bảo hành 3 năm cho sản phẩm. Chưa kể hoàn thiện của họ rất tốt.

Các nơi làm da ở Hn như shop Gió mùa hay Gió j đó mình k nhớ đều ná ná nhau. Giá cao mà hoàn thiện & gia công kém.
Màu hoa vàng đep và lung linh quá.
Mẫu xinh nhẹ nhàng 😃 😃
giảm giá nhân dịp năm mới Khắc Tên ơi 😁
Rachmaninoff
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hình như mẫu có nâng mũi vs gọt cằm. Vẫn thích vẻ tự nhiên của ngày xưa hơn
@Rachmaninoff Chắc vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế