[QC] Mobifone hướng tới cộng đồng

TTKM
5/12/2014 1:48Phản hồi: 89
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

2003 đến nay dùng nhiều sim roài nhưng toàn dùng Vinaphone. Chưa bao giờ có ý định sang Mobi hay Viettel 😁
johnny8384
TÍCH CỰC
9 năm
mobifone chắc chỉ ở các thành phố lớn là ngon thôi, em hay đi công tác các tỉnh không ở trung tâm mất sóng thường xuyên, con Zdep10 phải search sóng 2G, 3G liên tục, tốn cả pin!
Hèn gì bữa giờ Mobifone làm quảng cáo ở Big C @@ btw, 3G Mobifone sucks
Giả sử xe bus Hà Nội có wifi thì chẳng mấy khi rút được điện thoại ra để nghịch! (kinh nghiệm 4 năm đi bus)😔
Nói chung thì người ta đang free mà cũng phải ủng hộ người ta chớ ! Mình thích sự quan tâm cộng đồng của MobiFone á ! Cảm ơn MobiFone nha !
Hướng tới cộng đồng mà ngày nào cũng dụ tham giá các đầu số 9XXX , rồi thì dụ gói 3G 120k , chắc ko ai xài nên nghĩ tiếp gói 3G 90k . Buồn , sao nó ko nghĩ ra gói 45k hay 50k dùm cái.
Lộ quá bạn ơi , làm seeder phải khéo léo tý , đừng phô quá gây phản cmn cảm :p
Mobifone không cho truy cập trang tin BBC. Ghét!
@cheetah_fast mềnh dùng MF vẫn đc
bbc.co.uk/vietnamese
Thật ak?bác gói gì vậy đang dùng viettel mà chán quá gọi nt đều đắt 3g thì chậm
gói Ban Trắng bạn ơi, nhưng chỉ dành cho 5 tỉnh Yên Bái, Lào Cai, Lai Châu, Sơn La, Điện Biên thôi :p thời hạn sử dụng mãi mãi nhé 😃
nolovedance
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ngoài lề chút. Bữa đi xe buyt gặp 1 bà cụ gần 70 tuổi hỏi anh thanh niên lái xe buyt là lúc nào gần đến chùa Việt Nam Quốc Tự thì cho tôi xuống anh thanh niên lái xe buyt trả lời tôi đâu có bà con gì tới nó. Mấy anh lái xe buyt đa số ăn nói không có học.
Mobiphone mà có lắp 3G vào xe buyt chắc là không thể dùng được vì những lão lai xe cũng tắt nó đi.
đi xe bus thì có 1 đoạn dùng 3g hay wifi để làm j nhỉ? chính ra làm ở các nhà chờ xe bus thì hay hơn...
A vịt teo vào đọc bài này hộ cái

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
nk0ktran96
TÍCH CỰC
9 năm
Đã xài vtj teo 5 năm. Dự là sẽ chuyển qua mạng khác, dạo này hơi bị điên vụ vt tự đk dv với nt qc. 3thang nay mới nạp 1 cái 20k vô sim vt. toàn xài vina, mobi chưa thử
Các bác ở Hồ Chí Minh thích thật đó, bao giờ mới áp dụng ở Hải Phòng nhỉ. Dưng mà Hải Phòng sinh viên đi xe bus không nhiều.
Em ở quê, Sài sim ghép nên phải Sài viettel

Gửi từ iPhone 4s dám lên ios8
của tôi
eto_design
ĐẠI BÀNG
9 năm
3G mobifon ở các thành phố khá tốt nhưng ở nông thôn thì quá kém. 1 số nơi không có 3G luôn, mặc dù không phải vùng sâu vùng xa.
Hình như xe Phương Trang có rồi nhỉ
Thôi xin các bố nhà mạng, các bố thu phí cao ngất mà 3G còn như rùa nói gì đến việc " xơi" miễn phí được của các bố.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019