[QC] MOBIFONE- Những điều bạn được

TTKM
6/12/2013 2:12Phản hồi: 96
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Những điều bạn được: 2G
Những điều tôi được: 70k
thanhluanvn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bản thân mình cũng thấy Mobi rất ổn, nhất là vấn đề chiều sâu sóng sánh ổn, ngồi quán cafe với bạn giữa thủ đô mà bạn mình mạng khác mất sóng mình vẫn ok. Quảng cáo rác thì luôn có 1 câu, từ chối QC soạn #### gừi xyz nào đó, hết. Mạng nào chả có quảng cáo, đó cũng là nguồn thu của họ. Mọi thứ đều ok cả, k đánh giá thấp mạng nào, chỉ đơn giản là dùng thấy ổn thì gắn bó.
Chuẩn bị tách riêng nên tranh lobby PR trước . gánh 1 đống nợ giùm VNPT nên anh mobi phen này phải trnah thủ dữ lắm
huylevis
ĐẠI BÀNG
10 năm

Cái này cũng lâu rồi mà, sao h lại đem ra bàn tán om sòm vậy @@
dellusa
TÍCH CỰC
10 năm
kết nối dài lâu nào
Lại mụ Thanh Hằng hả. NGhe trên VNM chán vkl giờ nghe nữa chắc chết cmn luôn
@tongkien Thanh Hằng đẹp, nói chuyện cũng hay mà -_- Đó giờ mới thấy đàn ông ghét Thanh Hằng 😁
Toietmoi
TÍCH CỰC
10 năm
Nhà em dùng Mobifone đã 11 năm rồi. Lâu nay vẫn dùng kết nối dài lâu nhưng tự dưng đợt này không đăng nhập vào được sau khi Mobifone nâng cấp website.Sau khi gửi mất gần chục tin nhắn thì tổng đài gửi lại mật khẩu nhưng không thể đổi được. Bực mình thiệt!.
Nhân viên MobMône Lịch sự, nhã nhặn, từ tốn.... thành ra Lề mề và làm việc chậm chạp ko chịu được.
ĐI cắt 1 số mà nó cho mình lượn đi - lại 4 lần chưa xong. Lịch sự quá lên muốn chửi nó cũng khó.
cuminh8
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tao vẫn nhớ bm, bố khỉ có cái sim sinh viên 10 số để 2 tuần không dùng, sau lấy ra mở thành 11 số. Never see later
MOBIFONE- Những điều bạn được

Vâng, cái dc sau hơn 10 năm xài mobifone là phải hơn chục lần sôi máu với cái kiểu CSKH của Mobifone
Dùng bình thường mà, sao ai cũng phản ánh ghê vậy @@ mới được cty cấp cho cái sim, đang tính hỏi xem cái hội viên được lợi những gì để đi dk mà hok thấy ai biết hết -_-
Toietmoi
TÍCH CỰC
10 năm
@bi.pi Hội viên KNDL có nhiều ưu đãi, nhất là những ai dùng nhiều. Số điểm tích lũy sẽ được quy đổi thành tiền để trừ vào tiền cước sau mỗi chu kỳ. Bạn cứ đăng ký đi, có mất gì đâu.

Hồi trước tớ dùng thì sau 6 tháng mới được đăng ký, giờ không biết có gì thay đổi hay không.
@Toietmoi Ưu đãi gì mà nhiều ta? mới vô trang của nó thấy có ghi hội viên được giảm 2tr4 tiền học phí của ila.mấy người không có nhu cầu như tui thì ko đc tặng gì hả 😕
@bi.pi cũng đc, nếu dùng ít (1 tháng dưới 400k) thì ưu đãi cũng ko nhiều, đc cái cuối năm đổi điểm tích luỹ thì được nhận lại vài xị. Nạp nhiều thì ngon hơn, nhà mình buôn bán nên cước đt lúc nào cũng nhiều, dk cái đấy xong thì tiền cước...vẫn nhiều nhưng đc cái đi ăn uống, du lịch, mua sắm đôi lúc được giảm giá.
Cái này cứ 1 năm nó kiểm tra 1 lần, ai ko đủ điểm thì nó hạ bậc, còn mấy bác tự nhiên bị cắt luôn thì chắc do vi phạm nội quy gì đấy.
Nói chung cũng good hơn thằng viettel cái khoảng dịch vụ gia tăng trừ tiền vô tội vạ
teri.nk79
TÍCH CỰC
10 năm
mobi sim giadinh
viettel sim bạn bè
😁
MObifone toàn Roangming sóng sang VinaPhone!
topol1990
TÍCH CỰC
10 năm
cũng chỉ tại cái số mình đang dùng của mobi tương đối đẹp và ý nghĩa chứ không thì bỏ mobi lâu rồi. Gọi cho chăn sóc khách hàng hỏi về dịch vụ blackberry mà gặp ngay thằng tổng đài ăn nói cộc lốc, đến cái dịch vụ cũng ấm ớ nốt, lại phải lên mạng vào trang chủ tự tìm hiểu lại. Dùng cũng hơn 4 năm nhưng chưa từng được xem tin khuyến mãi nạp thẻ hỏi nhân viên thì được báo soạn tin xyz gì gì đó là được vậy mà cũng 1 năm rồi chẳng thấy đâu, nhiều hôm máy hết tiền ra nạp vô tình được khuyến mãi còn lại chẳng biết đâu mà lần, bên vịt teo khuyến mãi nạp thẻ ầm ầm từ cái sim rác trở đi, còn mình sim ra tận địa lý đăng kí tên mà ko có gì, lúc nào cũng chỉ nhận cái tin quảng cáo gạ soạn tin gửi đến 555 để trúng thưởng 200tr, cái này bố bảo cũng chẳng thằng nào soạn.:mad: mình dùng trả trước cũng tần suất gọi như vậy mà mỗi tháng hết kịch tầm 200k, lúc chuyển dùng trả sau chẳng tháng nào dưới 400k, với sv như mình là đi quá xa rồi, trừ tiền hết sức vớ vẩn.
anhtuan277
ĐẠI BÀNG
10 năm
sóng mobifone ở sài gòn ok, rất mạng nữa là khác. Thời sinh viên xài 1 thời gian lâu.
Khi về Bến Tre thì ôi thôi, chất lượng mạng và dịch vụ ( mình dùng trả sau) ko thể tệ hơn. cắt ngay và luôn
Bao giờ thì có 3G thật để dùng?, giờ toàn 3R (3 rùa)😔
nghe giọng Thanh Hằng chán nhỉ
NhanSimba
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vẫn dùng 3 sim Mobi từ thời 2004 đến giờ.
Bắt đầu chọn luôn MF vì kết nhất cái tổng đài trả lời nhanh, nhớ ngày xưa ở KTX, bọn bạn dùng Vina + Vietel bị tổng đài cho nghe nhạc chờ dài cổ, xong báo bận hết...
Cái vụ sinh nhật với kết nối dài lâu cũng tốt, thỉnh thoảng lại được cộng đôi lít vào TK, SN hoa hòe quà tặng tử tế. MCA, forward miễn phí cũng tiện.
Mỗi tội dạo này sóng sánh hơi kém tí (thủ đô)!
Các bố không dài lâu với người ta thì làm sao người ta dài lâu lại được =)) Nghĩ sao một tháng nạp vài chục 100k thì hỏi sao mobi nó ko cắt 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019