[QC] MobiFone ưu đãi lớn nhân dịp sinh nhật

TTKM
7/12/2013 2:9Phản hồi: 103
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

để dky dc thành viên dài lâu trong 1 năm sim phải gọi 1tr đồng trở lên mới dc tham gia...vãi xoài...@@
@kyoshiro3000
1 năm nạp có 1tr tiền dt thôi mà @@ Tính chẵn 1 tháng xài 100k, vậy mà còn chê nhiều thì mobi nó ko cho bác "kết nối dài lâu" là đúng rồi =))
thôi PR đi mạng mobi chậm như ... ấy
dùng bis blackberry về quê cũng trả cả thấy đâu
váng đầu
Dennis Tran
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chẳng thấy gì hấp dẫn. Chẳng hiểu bỏ 1 đống tiền thuê mấy "sao ông, sao bà" trên để là gì nữa, ngán....
Dennis Tran
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chẳng thấy gì hấp dẫn. Chẳng hiểu bỏ 1 đống tiền thuê mấy "sao ông, sao bà" trên để là gì nữa, ngán....
huylevis
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Dennis Tran Chương trình người ta tổ chức để thu hút khách hàng mà bạn. Cái này đã có từ năm 2012 rồi, mình thấy khá thú vị mà. Không biết bạn ngán gì nữa, ngán khuyến mãi với ưu đãi à 😃 hehe nói vậy thôi không có ý war que gì đâu.
Mobi nhanh thật...chộp ngay xu hướng thành toán qua internet để đi trước các nhà mạng khác. 6 năm rồi vẫn trung thành với đầu số 090 không thay đổi🆒
Đó giờ mỗi tháng mình nạp có hơn 100k mà năm nào cũng được tặng 2-300k tư chương trình Kết nối dài lâu 😃 !
Hay quá! Mình đã tham gia chương trình "kết nối dài lâu" đã lâu rồi giờ mới thấy lần này nhiều ưu đãi nhất!
sao thấy mấy bác toàn nói ưu đãi máy bay rồi phòng chờ vip gì gì đó ko thế =.= ko có nhu cầu đi máy bay thì ko được tặng gì à 😕
được mấy ưu đãi của đối tác nữa đó. VD như:
- giảm 25% khám bệnh tổng quát
- đi spa đc giảm 10%
- học anh văn giảm 30%
- Ăn uống giảm từ 10-15%
Còn nhiều nữa, mấy cái này sử dụng rồi nên mình biết. Mà phải đến đúng nơi có liên kết với mobi mới được nha 😁
xem thêm ở link này http://ketnoidailau.mobifone.com.vn/index.jsp?lang=vn&m=program
nghiadaisu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cứ xác định hàng tháng nạp trên 1tr thì may ra mới nhận vài ưu đãi nhé
sim mình chưa đủ 12 tháng không tham gia đc huhu
huylevis
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thành Lộc có gì xấu mà mọi người đè giữ vậy. Chú là người tài hoa và là mẫu nghệ sĩ chân chính trong showbiz hiện tại. Tuổi thơ mình lớn lên bên những vai diễn trong Ngày xửa ngày xưa của chú;)
Nhảm , xạo ! tui cũng là hội viên từ rất lâu có đến 5,7 năm hay hơn nữa gì đó nhưng thật sự chưa bao giờ thấy có được 1 tí tẹo ưu đãi hay quà cáp , quyền lợi nào đó từ mobi ! . Nhu cầu thì phải dùng dt cũng không hề khách hàng nào quan tâm tới việc tôi xài lâu ngày mạng thì sẻ có được gì gí ...! Điều quan trọng là không nên tô màu bánh vẽ , cái bánh mà thực tế chỉ tồn tại trong trí tưởng tượng của các vị và coi khách hàng như con nít mà dụ khị ! xin hết
Nguyendam
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tôi yêu MobiFone!
haopro
TÍCH CỰC
10 năm
Trúng Galaxy Note 3 sành điệu đầu năm cùng MobiFone . thêm 1 khuyến mãi nữa của mobi nè các bạn
Zack_alex
TÍCH CỰC
10 năm
giảm cước 3g dez r nc =))
thành viên kết nối dài lâu mobi mà có thấy gì đâu nhỉ,chắc bọn nó lại chỉ ưu tiên TP lớn thôi :mad:
[
Bác nào dùng Mobi trả sau cho e hỏi các bác có đc "hỏi thăm" khi sinh nhật kô nhỉ ?[/quote]
mỗi năm sinh nhật monbil đều nhắn tin chúc mừng và tặng món quà theo hạng của sim và minh vô chọn quà bạn, nói chung sử dụng hơn 12 năm từ thời 090 chưa có con số 3 để trở thành 0903. dịch vụ vẫn tốt, khi thay sim hay làm gì đó nhân viên nó hay bắt mình trả tiền làm lại sim lắm, nên hỏi cho rõ để khỏi bị nó bắt trả tiền.
flower81
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nhoctuoixitin mỗi năm sinh nhật monbil đều nhắn tin chúc mừng và tặng món quà theo hạng của sim và minh vô chọn quà bạn, nói chung sử dụng hơn 12 năm từ thời 090 chưa có con số 3 để trở thành 0903. dịch vụ vẫn tốt, khi thay sim hay làm gì đó nhân viên nó hay bắt mình trả tiền làm lại sim lắm, nên hỏi cho rõ để khỏi bị nó bắt trả tiền.[/QUOTE]
nếu trường hợp sim của bác hỏng hay mất sim đi làm lại thì sẽ mất 25k tiền mua phôi sim để ban được cấp lại sim dùng , nên các bạn ở phòng giao dịch sẽ thu tiền làm sim và yêu cầu bạn đọc 5 số điện thoại mà bạn hay gọi nhất trong vòng 3 tháng nhé, còn bác chuyển đổi trả sau sang trả trước hay ngược lại thì giờ không phải thay sim mà dùng sim của mình luôn nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019