Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Mời dùng thử miễn phí Phần mềm quản lý nhà hàng, quán cafe CUKCUK.VN, có app trên di động

TTKM
15/9/2016 8:53Phản hồi: 52
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ai đọc hộ em cái tên với
@chàng trai cô đơn 95 cúc cúc chấm vi en =))
đọc chữ "cúc cúc" nghe như là "cook cook" (nấu nướng), liên quan phết
@tungaivy giống cock cock ha ha
hồi bé và cả bây giờ vẫn ko biết viết cục cuk như nào cho chuẩn, đọc thì ok
@tungaivy giống cock cock ha ha
hồi bé và cả bây giờ vẫn ko biết viết cục cuk như nào cho chuẩn, đọc thì ok
anhchauvina
ĐẠI BÀNG
8 năm
ko có app cho macos sao? còn mấy phần trong bếp chưa có ios nhỉ
trungtq123
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hầu như chỉ với 1 bộ đàm là có thể thay thế cái ứng dụng này rồi
nhatnt
ĐẠI BÀNG
8 năm
Dùng thử thấy khá ổn, tuy nhiên đang cần thêm 1 tính năng nữa thì mới có thể chuyển hẳn sang dùng phần mềm này
Nói thật chứ phần mềm nào cũng vậy, cho xài free 1 thời gian sau đó nhiều người biết thì bắt đầu thu phí . thà tính phí ngay từ đầu chứ như vậy người dùng lại mất thời gian nhập dữ liệu rồi mất đi cái quản lý hằng ngày do đã sử dụng quen rồi
@anhlucky2 ko mất đâu ạ, dữ liệu trong tài khoản của anh như thế nào thì sau này anh dùng tiếp được luôn. phần mềm nào cũng phải cho dùng thử để khách thấy phù hợp mới chuyển sang dùng thật chứ anh
christian08
ĐẠI BÀNG
8 năm
ko có ý PR gì cả, mình cũng đang tìm 1 app quản lý quán cf free thôi vì quy mô nhỏ,thì thấy app Dân Trí gì đấy dc PR khá tốt, lên top Google, bác nào dùng qua app này chưa ạh? thấy ntn ạh?
supzzo
TÍCH CỰC
8 năm
V
Vãi bác, đọc kỹ comment giùm nhé. Còn nếu đọc mà không hiểu thì cứ tự nhiên làm theo cách cá nhân. Em block nhé.

P/S: Mình không thuộc bất kỳ công ty nào. Bản thân mình là lập trình viên.
july3rd
TÍCH CỰC
8 năm
@supzzo Ơ hơ. Block cứ block. Sợ quá cơ.
Cukcuk mình có dùng thử demo thì thấy phần liên quan đến kê toán công nhận phức tạp.
google
ĐẠI BÀNG
8 năm
Viết code hay đấy !
Còn cái này của Tinh tế thì phải mò xuống tận cuối trang mới còm được ... hehe
Lỗi mạng có làm sao ko nhỉ? Mấy kiểu online giờ dễ bị quá
@Coffee TALK 19 Phần mềm chạy tốt khi mất kết nối internet bác ạ, dữ liệu sẽ được đồng bộ kết nối lại có internet.
Phần mềm này giá ko phải 100k tháng mà là 300k/tháng và phải mua 1 năm = 3.6tr /năm. Giao diện thì Eco POS mượt mà hơn. Hiện nay anh Cuk này chưa có bản cho IOS nên Iphone, Ipad đành chịu. Đồng thời máy này chủ yếu là cho người order. Còn khách order thì rối, hình bé.
Ko biết bên Kios thế nào, mình nhìn giá thì Kios rẻ hơn, đặc biệt là chuổi. Anh Kios cho dùng thử 1 tuần là ko hợp lí lắm. Muốn bánh được hàng thì phải cho khách hàng sự dung ít nhất 1 tháng để họ hiểu được nguyên lí và cách thức vận hành của hệ thống. Điều này cần thời gian.
Mình nghe nói phần mềm quản lý nhà hàng, quán cafe của CUKCUK.VN rất hay nhưng mình chưa có dịp trãi nghiệm vì hiện tại mình đang sử dụng phần mềm quản lý bán hàng của PosApp dành cho nhà hàng, quán ăn và mình cảm thấy khá hài lòng. Thật sự mà nói thì mình cực kì thích phần mềm này bởi vì giao diện màn hình rất dễ sử dụng. Ngoài ra, phần mềm còn cho phép đồng bộ dữ liệu với nhiều thiết bị khác, mình chỉ cần ở nhà mở điện thoại di động hoặc ipad là có thể biết được tình hình kinh doanh của quán. Các tính năng mà mình nhận được từ phần mềm quản lý bán hàng dành cho nhà hàng, quán ăn của PosApp như:
• Order, bán hàng, in hóa đơn nhanh
• Quản lý ca làm và phân quyền cho nhân viên
• Quản lý kho hàng, định lượng nguyên vật liệu
• Hỗ trợ in tách bếp, gộp tách bàn
• Hơn 30 báo cáo tài chính chi tiết như thu-chi, công nợ, hoa hồng, giá vốn, tỷ trọng sản phẩm bán chạy,..
=> Xem thêm chi tiết các tính năng tại:
https://posapp.vn/phan-mem-quan-ly-nha-hang
https://posapp.vn/phan-mem-quan-ly-quan-cafe-ca-phe
=> Đăng ký dùng thử miễn phí 14 ngày tại link: https://posapp.vn/trang-form-tao-tai-khoan
Phần mềm quản lý nhà hàngorder, thanh toán nhanh chóng

Sử dụng phần mềm nhà hàng giúp bạn giảm được số lượng nhân viên phục vụ nhờ các tính năng order thông minh, thanh toán cho khách ngay tại bàn.

Theo dõi được tình hình bán hàng từ xa qua điện thoại mỗi khi có khách hàng thanh toán. POS365 hiện đang là một trong những phần mềm quản lý bán hàng tốt nhất hiện nay với những tính năng quản lý hàng hóa, quản lý thu chi chặt chẽ, báo cáo thống kê chính xác.

Thông tin chi tiết:

Trang chủ: https://www.pos365.vn

Địa chỉ:

Trụ sở: Tầng 5, Tháp A – Sky City Tower, 88 Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

Chi nhánh:

+ 121 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường ĐAKAO, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh

+ 56 Nguyễn Tri Phương, Thanh Khê, Đà Nẵng

HOTLINE: 19004515

Email: info@pos365.vn
banner ads2-05.png

Xu hướng

Bài mới