[QC] Mời ghé thăm iCenter và nhận quà

Hư Trúc
24/10/2012 3:11Phản hồi: 134
[QC] Mời ghé thăm iCenter và nhận quà

Để đáp lại sự tín nhiệm ủng hộ của quý khách hàng trong nhiều năm qua, chúng tôi giới thiệu chương trình tặng quà cho khách tham quan. Theo đó, từ ngày 26/10 đến 26/11/2012 khách tham quan chỉ cần đến và check-in xác thực tại iCenter sẽ có cơ hội nhận ngay quà tặng là bộ vỏ iPhone 4 kèm ống kính chụp ảnh Macro & wide, hiệu Marumi Nhật Bản trị giá 580.000 nghìn đồng cùng hàng nghìn quà tặng khác. [prebreak][/prebreak]

Thể lệ:
  • Thời gian: Từ 26/10 đến 26/11/2012.
  • Địa điểm: iCenter 142A Võ Thị Sáu, Phường 8, Quận 3, HCM.
  • Khách tham quan chỉ cần ghé thăm cửa hàng của iCenter, nhấn like trang Facebook fanpage của chúng tôi, check-in và chia sẻ lên trang Facebook cá nhân của mình, sau đó chọn cho mình quà tặng bằng cách quay số tại chỗ.
  • Khách hàng có thể check-in bằng thiết bị di động cá nhân hoặc sử dụng các sản phẩm Apple tại iCenter dưới sự hướng dẫn của PGs.
  • Quà tặng gồm:
    • Bộ vỏ iPhone 4 kèm ống kính chụp ảnh Macro & wide trị giá 580.000 VNĐ.
    • Hoặc cuốn sticky note lưu niệm từ iCenter.
Các quy định khác:
  • Chương trình có thể kết thúc sớm hơn dự kiến dựa trên số lượng quà tặng công bố.
  • iCenter có quyền sử dụng hình ảnh và thông tin của người tham gia cho các mục đích quảng cáo và truyền thông mà không phải trả bất kì khoản phí nào khác.
  • Mỗi khách tham quan chỉ tham gia check-in một lần trong một tuần.
  • Quyết định của BTC là quyết định cuối cùng.
134 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

21/10 mà giờ mới có thông báo thì chắc hết rồi
@hellsing82 Thời gian: Từ 21/10 đến 10/11/2012 (thời gian còn dài mà bác)
@hellsing82 26/10 ~ 26/11 mà bạn :p
@binbin. hàng tặng mà thường mấy cái này tặng đến khi hết quà chứ ai mà ko biết hạn là đến 10/11
PS: hết quà thì thôi chứ đâu phải hết hạn đâu
@hellsing82 Tình hình này thì em nghi là hết quà trước hạn quá bác, ngày nào cũng thấy người ta trúng quá trời luôn mà.
phải đi mới đc
quangdt5
TÍCH CỰC
12 năm
sướng nhất các bạn trong thành phố hồ chí minh nhé 😃
Chưa có hà nội à 😔(
Chả thấy ở Hà nội nhỉ
ở trên thế gian này không có gì là cho không cả 😃
-vô đó người ta nói hết quà,không phải vô đó vì quà thì chúng ta đâu cần ra tới tận icenter mà tham quang 😃:p
-hoặc mình tới cũng không nhanh bằng người ta lên đó "hốt cú chót" wê lắm, nên...tốt nhất là ở nhà
tìm "anh google" đánh chữ "vỏ ip đẹp rẻ xịn" alo đem tới tận nhà hehe
PS/ "hư trúc sư tỷ" PR vô địch
Alien_93
ĐẠI BÀNG
12 năm
@king_zoro1995 mục quảng cáo này góp 1 phần lớn vào việc duy trì sự tồn tại của diễn đàn mà bạn....giống như xem tv thì fai có quảng cáo chứ 😃 quảng cáo 1 phần tất yếu của cs 😃
Bộ vỏ ip4 thôi sao? Ruột đâu?
@nber1 RUỘT THÌ PHẢI MUA THÊM !

CHỨ ĐẾN XEM THÔI MÀ ĐÒI ĐƯỢC TẶNG IPHONE 4
THÌ CHẮC CHỈ CÓ TRONG MƠ THÔI BẠN À 😁
WAO...QUÀ HẤP DẪN QUÁ, ANH EM ỦNG HỘ NÀO 😁
Hôm nay moi báo hic hic.
Không tin lắm. Mấy chiêu này thấy nhiều nơi áp dụng, nhưng uy tín thì bằng không ( chắc sticky note là 100% có, còn bộ vỏ thì ... 😔 )
Trật nhiều hơn trúng là chắc rùi😁
ra tới nơi bảo hết quà tặng rồi làm gì nhau. chỉ tin khi áp dụng đến hết ngày xyz nào đó thì còn nghe đc
ở nhà cho lành vào đấy đông người thì lại còn xài các sản phẩm của apple thì chẳng may bị 2 ngón thì khổ nhỉ.
nhanh tay thì còn, chậm tay thì bye bye
o070o
TÍCH CỰC
12 năm
Hoặc cuốn sticky note lưu niệm từ iCenter. => tới lụm stick note thui =]]
Code:
Rất đơn giản, khách tham quan chỉ cần ghé thăm một trong hai cửa hàng của iCenter, nhấn like trang Facebook fanpage của chúng tôi, check-in và chia sẻ lên trang Facebook cá nhân của mình, [B]sau đó chọn cho mình quà tặng bằng cách quay số tại chỗ[/B].
á.à tính dụ mình à :|
@dungcoivb =]] đừng để bị dụ nhé bạn :p
phat_tai
TÍCH CỰC
11 năm
@dungcoivb confirm là cũng nhiều người trúng lắm nhé.Có điều trúng sticky note nhiều hơn thôi
ptithcm
ĐẠI BÀNG
12 năm
Icenter ở Đà Nẵng ko tổ chức nhỉ
99.99% trúng sticky note 😆
manhbvht
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho mình xin vé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp