[QC] Mời tham gia game trúng đầu karaoke PARAMAX LS-5000 trị giá 13.990.000 đồng

TTKM
22/9/2016 8:0Phản hồi: 1.875
1.875 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anh em tinh tế bị lừa rồi...hihihi
MrAS
ĐẠI BÀNG
8 năm
185 page

lắng nghe & chia sẻ cho cuộc sống thêm niềm vui.
Mới qua 1 ngày chứ mấy, các đồng chí ko đọc kỹ từng câu chữ ở #1 của BTC à? Trích lại nè: "Game sẽ diễn ra từ bây giờ cho tới 12h trưa ngày 26/09/2016. Sau thời điểm đó, bọn mình sẽ random để chọn ra bạn may mắn nhất trúng giải". Mod đâu có nói chính xác ngày nào bốc đâu? Chỉ nói hạn chót tham gia game là 12h trưa 26/9/2016 nhé! Vui lòng kiên nhẫn đợi đi, nóng ruột là đúng như chớ vu là "bị lừa", nghe chuối quá [​IMG]
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
@crazysexycool1981 kaakakak , randon xong win la >>>>> TT hehe
omasakis
ĐẠI BÀNG
8 năm
Quan tâm nhất về chất lượng âm thanh. Ngoài ra nữa thì khả năng kết nối mạng
EthanTunner
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thiết kế đệp , âm thanh hay
Dễ dùng, không tốn điện, không ồ
Ngoài giá cả thì quan tâm đến chất lượng âm thanh , giao diện dễ dùng như vậy là đủ rồi .
Mình thì quan tâm chất lượng là trên hết
Giá cả,thiết kế và chất lượng âm thanh 😃
Bluestar_90
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình quan tâm đến thiết kế và âm thanh
nhiều cổng, chưa được nhiều bài, nếu có update trực tuyến thì tốt :p
Giá, mức độ ổn định và độ bền. Những ưu tiên đầu vẫn là mức độ ổn định. Mức độ ổn định là chất lượng có được duy trì hay không
H Tong
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chất âm tốt, giao diện hiển thị dễ dùng, thiết kế đẹp, dung lượng lưu trữ lớn,
Ngoài giá tất nhiên là chất lượng âm thanh, các tính năng thông minh như có kết nối với smartphone dễ điều chỉnh 😃
âm thanh dể nghe và dể sử dụng
Đã có kết quả trang #1 các bạn nhé. Khi chơi game các bạn chịu khó đọc thể lệ game, có ghi rõ ràng là thời gian tham gia đến 12h trưa hôm qua 26/9, còn thời gian bốc thăm thì khi game kết thúc trước khi bốc sẽ thông báo đến các bạn và live trực tiếp mà, lần nào thấy mới kết thúc game là các bạn comment cứ như là tổ chức ra để lừa các bạn vậy, trong khi các game đều công bố kết quả và tường thuật trực tiếp nhé 😃
@Kính Cận 0_0 Chuẩn như A nghĩ [​IMG]
PS: lại trượt [​IMG]
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
@Kính Cận 0_0 Bác đùa em à, #1 ghi thời gian chót là 12h ngày 26/9 chứ k phải ngày 27/9 nhé, thế cho nên đến ngày 27 em mới hỏi, em đọc kỹ rồi mới hỏi nhé
@tran_huy_1451992 Mình ghi nhầm 26 nhé. Đã chỉnh lại.
click2down
ĐẠI BÀNG
8 năm
lại trượt hic!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019