[QC] Moto X: Điện thoại Mỹ siêu rẻ, độc quyền tại FPT Shop

TTKM
24/11/2015 0:51Phản hồi: 345
345 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá thật là hư cấu cho 1 máy chất lượng dư lày. Quá ngon còn gì
vietcoming
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hình như bài này ko nói về đt mà về TQ&US thì phải . Muốn xem có bác nào đang xài cho chút ý kiến về cái đt này mà đọc tận 10 trang chỉ thấy TQ&US thôi . Các bác chuyên nghiệp thật .... Haiz!!!!!!!! Thế đã bác nào cầm máy trên tay chưa
Z1 cũ còn ngon hơn nhiều =))
huydinh83
TÍCH CỰC
8 năm
"Điện thoại Mỹ" mà lại "siêu rẻ" là thua rồi
Đúng thật. đọc trên xuống đang sung và háo hức xem nó thế nào. xuống tới pic buồn luôn !
đù, nói chiện như lời kêu gọi toàn quốc kháng chiến thế bác 😁
tụi Motorola tống khứ hàng tồn đây mà, giờ bên US họ mua X Play, X style, X pure hết rồi.
@huutai_pasion có Moto Xplay và X style rồi nha thím, cái này giành cho thị trường trung cấp và thấp hơn
quanghuy89
ĐẠI BÀNG
8 năm
các trang trên thế giới đánh giá nó tốt mà 😆 các bác chưa sờ , chưa sử dụng thì tốt nhất nên im lặng. chê lenovo mà t thấy mấy con điện thoại xách tay 100% tung của như Letv, Xiaomi, lenovo... bán đắt như tôm tươi . tiền thì ít mà cứ đòi sài sang. đòi hỏi cấu hình cao, máy đẹp, pin khủng 😃) tầm 6tr trở xuống chính hãng mới 100% có mua đc con LG, Samsung, Apple, Sony ..nào tử tế các bác giới thiệu hộ cái
mrlucky90
ĐẠI BÀNG
8 năm
Dạo này hay nghe nói tới cụm từ "Thế giới phẳng" và "Công nghệ mở". Cứ tưởng phẳng với mở lắm rồi....nhưng xem ra vẫn còn lồi lõm lắm 😃
Mua "Bướm" 2 của HTC cùng cấu hình nhưng tránh xa được cái mác Tàu nhé! Chất lượng HTC thì chắc không phải nói!
cứ thấy QC FPT shop là vào hóng comment 😁
@Không Giới Hạn Vui như hội bác nhỉ :D
Hiểu bản chất người việt rồi nên đệch tin fpt shop bán j rẻ.
@nntrixd 😁 bạn đi làm ngta trả rẻ bạn chịu ko? Đã làm phải có lời chứ thím
nguyenmas
ĐẠI BÀNG
8 năm
ko nên mua em này.
kokoro
ĐẠI BÀNG
8 năm
hic gần 11 trang rồi không thấy bác nào có dùng qua đánh giá và vào vấn đề chính , toàn thấy mấy cô , mấy chế , lôi tàu và mỷ cải nhau liu riu , lai rai . bác nào có dùng qua bản sách tay có thể chi tiết khoản pin nó thế nào được không , củng đang phân vân cái bộ nhớ trong 16gb không hổ trợ thẻ nhớ :mad:😔
@*LT* Bạn nói đúng đó, toàn thánh không, toàn chế vào chê không. Mình cũng tiếc là không hỗ trợ thẻ nhớ, nào giờ vẫn thích Motorola :D
kokoro
ĐẠI BÀNG
8 năm
@*LT* mình củng phân vân như bác cái vụ bộ nhớ trong , pin thì củng không sao vì tùy nhu cầu người dùng củng không đến nổi
*LT*
TÍCH CỰC
8 năm
@Trung2101 nói đúng sao ko like hở bác zzz
@*LT* Like ở đây luôn nha, lười kéo lên cm kia quá 😁
Bộ nhớ trong 16Gb cũng hơi bất tiện chút. Con này chủ yếu cài ứng dụng nhẹ, nghe gọi, nhắn tin, nhạc online là ok.
Mình có hỏi FPT thì nó trả lời, con này chạy Android thuần gốc, không cài ứng dụng lung tung nên Bộ nhớ khả dụng của máy là 12GB. Minh cũng tính với 12GB thì cài ứng dụng hết khoảng 5GB, còn 7GB chắc đủ chứa nhạc và ảnh. Không biết có nên mua không các bác, nghe nói Pin Motorola tốt, haizzz
*LT*
TÍCH CỰC
8 năm
@manchirua mình nghĩ 16gb là ko đủ.
Tuy nhiên khi nào bộ nhớ gần đầy, bạn chuyển hình và video qa PC thì cũng ok đó.
thanhlv
TÍCH CỰC
8 năm
@Why not?????????? Không dễ giảm đc 1tr đâu bác. Rồi lại giống mọi khi thôi.
Lưu ý:

Giá trị đặt cọc tối thiểu: 500.000đ.

Thời gian hàng về: 27/11/2015.

Khách hàng hoàn tất mua hàng vào đúng ngày 27/11/2015.

E sợ chỉ vài nhân viên mua đc thôi
@thanhlv người ta mong bán không kịp bác ơi. muốn mua thì cọc đi chắc ăn luôn(nếu quá 1000 người thì fpt sẽ báo cho bạn biết lúc đóng tiền cọc). máy chỉ có khuyết là không hổ trợ thẻ nhớ thôi. nhưng mình xài 16g là đủ rồi nên không quan trọng lắm. còn chê thì thôi đi...AHBP trên tinhte giỏi nhất là khoảng đó. hàng moto thì khỏi cần pr ai củng biết, huống chi nhìn lại chính hãng 6tr có con nào xo phần cứng lại moto x.
thanhlv
TÍCH CỰC
8 năm
@thienihasidikk Qtrong là 27 có mua đc ko thôi. Chứ trả lại tiền cọc thì làm gì 😆)))))))))))))))
Dạ bác có tiền bác mua, còn ai nói mặc ai
kokoro
ĐẠI BÀNG
8 năm
12gb khả dụng với mình là ok rồi , đợi người dùng đánh giá thì quất thôi , hic fpt nó đang giảm 1 triệu nhưng lại kẹt tiền lúc này quá tàn nhẩn thiệt , có điều kiện thì hốt luôn đi bác 😃
quanghuy89
ĐẠI BÀNG
8 năm
@kokoro 10gb thôi bác ạ, ko phải 12gb đâu
@quanghuy89 IOS 16G còn 12G mấy, kiểu j còn 10G
quanghuy89
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Why not?????????? còn khả dụng có 10GB thôi, mấy web nước ngoài họ đã sử dụng và nói như vậy. chính xác là 10,21GB
lucton
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giờ nào mà còn điện thoại Mỹ.
Tình hình là vừa ra FPT đặt hàng 1 em màu đen. Mong là đúng như lời FPT nói "cứ đặt tiền là được giảm giá"
Còn lại những lời chê trong topic này thật sự em không quan tâm lắm vì 10 ông chê chả hiểu có 1 ông từng dùng Moto X 2014 này không. Còn lại những lời khen dù ít nhưng đều từ những người đã từng sử dụng Moto X 2014. Nên vẫn đặt lòng tin tưởng cho em iphone 5s đi để rước em này về :v đang quen sử dụng màn hình to (Nexus 3,4) về iphone nhưng bé quá không chịu được nên lại phải cho em đi bởi iphone 6 thì k có tiền đú :v Thực ra thì em kết Nexus 6 (Vì là fan trung thành của thằng con đẻ của google) này hơn nhưng do lúa k đủ nên quất luôn em này
Mấy bác cứ nói thế này thế kia. Cho em hỏi đã có bác nào dùng qua moto x này chưa? ...
Hai ngày nữa em được mở hộp e nó. Lúc đó sẽ nêu cảm nhận của mình với mấy bác sau.
Brucelee3000
ĐẠI BÀNG
8 năm
@danghuulam Fpt lam an tệ lăm, mih dat coc hchieu ne, no keu 28 hay vo mua, ma hoi tong dai noi km co ngay 27 thoi, coi co fai la co tinh lua doi khach hang hay k?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019