[QC] Mua laptop gaming nhận máy chơi game Play Station PS4 tại FPT Shop

TTKM
17/5/2017 9:31Phản hồi: 17
[QC] Mua laptop gaming nhận máy chơi game Play Station PS4 tại FPT Shop
Từ nay đến ngày 22/5, khi chọn mua các sản phẩm thuộc dòng laptop Gaming tại FPT Shop, bạn sẽ có 100% cơ hội nhận quà tặng giá trị với tổng trị giá lên đến hơn 100 triệu đồng.

Theo đó, trong “Tuần lễ Laptop Gaming: Chơi game thật đã – Quà to vật vã” diễn ra từ ngày 16/5 – 22/5 tại FPT Shop, chọn mua các sản phẩm laptop gaming bạn chắc chắn được tặng một trong những quà tặng giá trị sau
• 1 Máy chơi game Play Station PS4 CUH-2006A B01 trị giá 8.990.000 đồng
• 5 Tai nghe Sony MDR-XB250 trị giá 990.000 đồng/tai nghe
• 10 Loa Microlab M108U trị giá 560.000 đồng/loa
• Hàng ngàn chuột Microsoft MBL Mouse 1850 trị giá 399.000 đồng

Đồng thời, bạn còn được tặng thêm thẻ cào 6 game bản quyền của Intel gồm: Just Cause 3, Halo Wars 2, Dreadnought, World of Warships, World of Tanks và SMITE.

Không kém phần hấp dẫn, FPT Shop còn tặng thêm nhiều quà tặng thiết thực như: phần mềm Kaspersky Anti-Virus, balo laptop, phiếu mua hàng từ 200.000 đồng đến 4000.000 đồng hoặc voucher 900.000 đồng mua Office 365. Với hàng loạt ưu đãi vô cùng hấp dẫn này, tuần lễ laptop gaming tại FPT Shop chính là thời điểm thích hợp để các game thủ rước ngay “người bạn đồng hành” cho những trận game đỉnh cao.

Các sản phẩm laptop nổi bật được áp dụng trong chương trình này đến từ các thương hiệu lớn như: Dell, Asus, Acer và MSI với mức giá chỉ từ 18,49 triệu đồng, cấu hình Core i5 trở lên và RAM 8GB.

Bạn có thể tham khảo một số dòng nổi bật sau đây: Dell N7559B, Dell Ins N7566A, Asus GL552VX-DM143D, Asus GL553VD-FY305, MSI GL62 6QE-1223XVN, MSI GL62M 7RDX – 1036XVN, Acer VX5-591G-52YZ.

Đặc biệt, chỉ với 22.490.000 đồng, khi chọn mua laptop Asus GL553VD-FY175 tại FPT Shop, ngoài quay số trúng thưởng quà tặng có tổng trị giá lên đến hơn 100 triệu đồng, bạn còn được nhận thêm phiếu mua hàng 200.000 đồng, phần mềm Kaspersky Anti-Virus, balo laptop và voucher 900.000 đồng mua Office 365.

Thông tin thêm về sản phẩm:

Asus GL553VD-FY175 sở hữu thiết kế bên ngoài mạnh mẽ và chắc chắn, với tông màu đen chủ đạo thu hút người dùng ngay từ cái nhìn đầu tiên, các góc cạnh được bo tròn hợp lý và chăm chút một cách tỉ mỹ. Máy được trang bị bộ vi xử lý thế hệ thứ 7 của Intel, Intel Core i5-7300-HQ cho hiệu năng xử lý vượt trội và tiết kiệm năng lượng hơn so với người tiền nhiệm.

Asus GL553VD-FY175 được trang bị màn hình kích thước lớn 15.6 inches, với độ phân giải đạt full HD đem lại những trải nghiệm hình ảnh vượt trội và màu sắc sống động.

Đặc biệt, tính năng ROG Gaming Center cho phép người dùng có những trải nghiệm tuyệt vời hơn khi chơi game, bạn có thể tìm kiếm thông tin hệ thống, thiết lập các phím nóng để điều khiển nhanh hơn trong game, điều chỉnh thiết lập âm thanh, hay ghi lại quá trình chơi game.

17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iCloudz
ĐẠI BÀNG
7 năm
Món nào trong trang http://fptshop.com.vn/may-tinh-xach-tay có dòng 100% trúng 1 trong 4 món là của sự kiện này phải không bác?
hai tmt
TÍCH CỰC
7 năm
Ôi đúng là quảng cáo...
Nhưng em không có tiền he he!
sunflowers95
ĐẠI BÀNG
7 năm
ko phải dìm hàng chứ fptshop quảng cáo e sợ lắm cạnh tới già vs cái quảng cáo fptshop...
ufdb
CAO CẤP
7 năm
chơi chữ: 100% cơ hội nhận quà 😕😕😕
tom34
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ufdb Uh, ghét nhất kiểu đăng quảng cáo kiểu này, cảm thấy không phù hợp lắm với chuỗi cửa hàng có tiếng như FPT Shop
haya
TÍCH CỰC
7 năm
Cơ chế nhận quà chắc chắn sẽ cho quay số để được nhận 1 trong 4 món trên. Mà xin lỗi chứ quay số trên máy tính như ở FPT thì mình xin kiếu (FPTshop nhờ FPT software viết phần mềm quay thưởng thì chắc các bạn biết kết quả của mình rồi). Thà cho quay số bằng tay hay bốc thăm thì còn tin được chứ hôm 8/3 mua Galaxy J7 tặng mẹ và hôm 5/5 mua dùm 2 Galaxy S8 thì được tổng cộng 5 lần bốc, nhưng lần quay thưởng nào (bằng phần mềm trên máy) thì ô kết quả của mình cũng rơi kế ngay ô món quà có giá trị cao nhất, có 10 ô cả thẩy, nhân viên sẽ nhấp vào ô mình chọn rồi hệ thống sẽ quay số (thà ko cho nhân viên nhấp vào ô mình chọn để máy ko biết sự lựa chọn của mình, mà thiết kế hẳn 1 button quay số ở bên ngoài và KH quay số sẽ chọn bằng miệng trên màn hình với sự xác nhận của nhân viên thì có phải minh bạch hơn ko?).

Galaxy J7 thì kết quả cao nhất là cục vàng, còn S8 lần đầu quay là đc tặng 1 năm bảo hành hoặc vé máy bay hạng business, lần sau là quay phiếu mua hàng 800k - bốc 2 lần ko trúng PMH nào luôn mới nhọ.
Junio
TÍCH CỰC
7 năm
Giật tít ko biết ngại là gì
Bon fpt này qc toàn bị ném gạch nên mod toàn tắt chức năng cmt.... mà sao nó vẫn mở nhìu shop trên khắp cả nc thế nhỉ..
Quất con này GL553VD-FY305 mà trúng luôn con PS4 thì để đi làm nốt nào FPT
quà đi kèm của hãng nó cũng tính vào là quà của nó mới ghê :rolleyes:
zz195zz
TÍCH CỰC
7 năm
Chuơng trình đẩy hàng tồn ý mà, toàn mấy con lap đời cũ 😆
Btw, 100% trúng con chuột 200k giá nhập 70k nhé 😃)
v-k
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác nào mua, đc thẻ cào intel game world of tank mà các bác ko dùng để làm gì thì cho em xin hoặc thửa lại ạ. Thân! 😃
vâng,đúng là quảng cáo,mua máy MSI ở FPT bị diếm toàn bộ quà tặng kèm của hãng,thậm chí giá còn mắc hơn nhiều,cho cái balo FPT cùi, PMH Office bản quyền 1 năm -_- mua xg tức hộc máu, thề ko bao giờ quay lại FPT mua hàng
v-k
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Lê Nguyễn Vĩnh Bảo Mua rồi hả bác, có thẻ game ko cho e thửa lại😃
@v-k mua trc đợt khuyến mãi này bác ơi,nhưng e khuyên bác ko nên đến FPT làm gì,có mà tức chết
v-k
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Lê Nguyễn Vĩnh Bảo Vâng ạ. Đồ thì e ko mua rồi, chủ yếu lên đây kiếm cái thẻ game ae ko dùng thì thửa lại thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019