[QC] Mua tai nghe Partron PBH-300 sành điệu, nhận ngay Ví SEN 3 hàng hiệu

TTKM
18/8/2017 7:57Phản hồi: 82
[QC] Mua tai nghe Partron PBH-300 sành điệu, nhận ngay Ví SEN 3 hàng hiệu
Gây ấn tượng mạnh với tín đồ công nghệ chỉ sau vài tháng ra mắt thị trường Việt Nam, Partron - Tập đoàn linh kiện điện tử hàng đầu Hàn Quốc tiếp tục ra mắt sản phẩm mới, chiếc tai nghe Bluetooth PBH-300.

Đây là sản phẩm mang tính hoàn thiện cao nhất của dòng Tai nghe bluetooth Croise.R của Partron, đem tới trải nghiệm mượt mà hơn nhiều so với các sản phẩm tiền nhiệm.

Để tri ân khách hàng, trong tháng 8 này Partron thực hiện chương trình khuyến mại lớn. Theo đó, khi mua tai nghe bluetooth PBH-300 của Partron khách hàng sẽ được tặng ngay chiếc Ví SEN 3 trị giá 500.000 đồng.

Chương trình áp dụng từ ngày 21/08 đến 31/08.

Tai nghe Partron PBH-300

anh 1.JPG
Chiếc tai nghe được Giải thiết kế Reddot Design Award 2017, tai nghe có thiết kế mềm dẻo, có thể bẻ cong, gọn nhẹ để cất vào túi quần, bên cạnh đó thì có nam châm hút dính ở bên đầu cọng tai nghe giúp cố định nút tai khi không sử dụng.

anh 2.jpg
Partron PBH-300 Wireless dùng chip Bluetooth 4.1 cho khả năng kết nối mượt mà và ổn định trên 10m. Công nghệ CVC 2 Mic khử tiếng ồn cho giọng nói trong trẻo, rõ ràng, nâng cao chất lượng đàm thoại, công nghệ giải mã âm thanh Apt –X của Qualcomm đem lại trải nghiệm âm thanh trung thực và sống động. Đặc biệt, Partron áp dụng công nghệ điều tiết âm lượng theo đường đồng âm Robinson – Dadson, một tiêu chuẩn âm lượng cho người nghe nhạc trong thời gian dài mà không suy giảm thính lực và không bị đau tai.

anh 3.jpg
Nhỏ nhưng có võ, Partron PBH-300 có thời lượng pin cực khủng, cho phép bạn đàm thoại hay nghe nhạc liên tục 15 giờ, thời gian chờ lên tới 600h và sạc đầy chỉ trong vòng 2h, cùng bạn bật tung năng lượng suốt ngày dài không lo gián đoạn.

anh 4.JPG
Dấu ấn tạo sự khác biệt của Partron với các sản phẩm trên thị trường chính là các tính năng thông minh. Với App tích hợp thiết bị, Partron PBH-300 tự động đọc các thông báo từ facebook, instagram, kakaotalk,… và các tin nhắn facebook messenger, line, hangout, SMS hoàn toàn bằng tiếng Việt. Tính năng kích hoạt Google Now và Siri – ra lệnh bằng giọng nói cũng được tích hợp chỉ với một nút bấm trên tai nghe.

anh 5.jpg
Tai nghe Partron PBH-300 được nghiên cứu và sản xuất 100 % tại Hàn Quốc và chào bán tại Việt với mức giá 1,6 triệu đồng.

Qùa tặng kèm Ví Sen 3

anh 6.jpg
Ví SEN 3 được may thủ công tinh xảo bằng tay, có kích thước nhỏ hơn rất nhiều so với một chiếc ví nam truyền thống nhưng Ví SEN 3 vẫn đựng được một lượng thẻ và tiền thoải mái cho tiêu xài hàng ngày.

anh 7.jpg
Ví SEN nói chung hay Ví SEN 3 nói riêng được làm ra để phục vụ cho anh em dùng smartphone. Hiện nay một người dùng 2 smartphone là rất bình thường nên chiếc ví nhỏ hơn sẽ làm giảm số lượng mang vác.

Tai nghe Partron PBH-300 + Ví SEN 3 chắc chắn là bộ đôi phụ kiện hoàn hảo cho các tín đồ công nghệ. Nhanh tay sở hữu ngay combo này chí với 1.590.000 đồng, cơ hội duy nhất trong tháng 8!

anh 8.jpg
82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bên này toàn thuê mẫu ngon nhỉ 😃
Có ai giống mình đọc phần QC tai nghe đọc hết, xuống phần ví bỏ qua không? 😃
@Apple Park mình ạ
hnt.n007
TÍCH CỰC
7 năm
@Apple Park Ví xấu quá không muốn đọc 😃)
Có hỗ trợ góp ko? Hay bỏ ví ra đc giảm tiền ko ah
@TACOMPUTER Cùng thắc mắc không lấy ví có trừ tiền không? :p
Bộ đồ này thất tuyệt vời. Mình sẽ sỡ hữu một bộ xem thế nào
@nguyenduc0017 đù, tham gia hôm nay luôn
minhtrung17
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đầu tháng mời làm 1 bé bên Phukien.vn cũng dc tặng ví nói chung là tai nghe chất lượng cực kì ổn với giá tiền thích nhất vẫn là được tặng ví Sen cực chất kaka.
http://phukien.vn/collections/tai-nghe-bluetooth-partron-pbh-300
Vừa hôm trước đặt con này qua Ido. Hôm sau thấy báo được tặng ví sen 3, cứ tưởng là đùa.
http://ido.com.vn/tai-nghe-khong-day-partron-croise-r-pbh-300-wireless.html
THÍCH MỖI QUẢ PIN KHỦNG CỦA EM NÀY
Ken Ronal
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho hỏi cái này và cái anker nb10 cái nào ngon hơn vậy các bác, thấy giá anker ngon hơn
tuonganh2512
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Ken Ronal Anker chỉ chuyên sạc dự phòng cáp thôi nhé bác, chứ loa với tai nghe chỉ tạm tạm thôi. Vậy mà không hiểu sao mấy thánh fan anker ca ngợi dòng âm thanh anker kinh khủng dữ lắm
hấp dẫn quá, nhưng giờ mua thêm cái tai nghe thì lỉnh kỉnh quá
con này có gì hơn con pbh-200
@nguyenxuanluc109 nhỏ hơn, pin trâu hơn, nghe trong hơn, còn lại mọi thứ vẫn như cũ !
Không lấy ví có bớt tiền hông ta 😁
Bạn mình dùng ví sen 3, được 1 tháng. Ko dìm hàng nhưng nói thật: nó dở tệ so với cái giá 500k. Nếu 50k may ra còn ổn
@Trẻ em ngáo đá Mình đang ý định tậu 1 cái, bạn nói rõ Ví dở ntn được ko? :eek:
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
@Trẻ em ngáo đá mình là một trong những người đầu tiên dùng ví sen 3 khi vừa ra mắt,
khi mới nhận ví thì thất vọng về độ hít của nam châm, yếu vô cùng
nhưng nhìn chung thì ok, k đến nỗi như bạn nói, tuy nhiên lúc mình mua là 250k, chứ nếu 500k thì đúng là hơi làm giá
photo6111713667818039313.jpg photo6111713667818039314.jpg
hypro90
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Trẻ em ngáo đá Đúng kiểu trẻ trâu ngáo đá
@crazysexycool1981 mua đi, khỏi lăn tăn, nhưng mình thích ví sen 1 hơn
@Tài Khoản TKK Mình có Ví sen 2 rồi nhưng khoái mỗi Ví sen 3, đang đợi kết quả 1 số game bốc thăm xem thế nào đã rồi mới tính! Ngộ nhỡ mua xong lại được tin may mắn trúng Ví thì dở hơi quá :p
hypro90
ĐẠI BÀNG
7 năm
20993420_10203851137594925_1635180216_o.jpg Mua bên Ido vẫn đang đeo, âm thanh nghe ổn, nhẹ, pin trâu. Bonus cái ví Sen 3 màu đỏ
Thích mỗi Ví sen 3 chứ ko khoái tai nghe :p
@crazysexycool1981 Em bác chung tiền cưa đôi, em lấy tai nghe bác lấy cái kia :p
@Apple Park Giờ muốn có Ví sen 3 mình chỉ fải bỏ ra thêm 200k vì đã có Ví sen 2 nguyên kít! Độ với bạn 50/50 sau cùng chỉ lấy Ví thì chịu sao thấu 😁
Mua cái này tặng bạn gái được không nhầy? Luôn tiện mình dùng cái ví thì ngon =))
Hơn 1tr5 cho 1 cái tai nghe bluetooth của hãng này, liệu có đáng? Còn khối lựa chọn từ Sony, Samsung, LG với mức giá đó.

Ko ý kiến về ví sen vì cũng chả xài ví này, nhưng hàng khacten, ốp lưng, dán da thì có xài qua, chất liệu da rất tốt và bền, công nhận đáng tiền.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019