[QC] Mua trả góp rẻ hơn trả thẳng đến 10 triệu đồng tại FPT Shop

TTKM
13/3/2017 9:36Phản hồi: 119
[QC] Mua trả góp rẻ hơn trả thẳng đến 10 triệu đồng tại FPT Shop
Từ nay đến ngày 31/3, bạn sẽ được tặng đến 10 triệu đồng khi mua trả góp điện thoại, laptop, máy tính bảng tại FPT Shop.

Mua trả góp rẻ hơn mua trả thẳng đến 10 triệu đồng

Nếu bạn đã quá quen thuộc với những lợi ích thiết thực từ những gói trả góp không lãi suất hoặc không cần trả trước lãi suất cực thấp thì ưu đãi “Mua trả góp - Rẻ hơn trả thẳng” của FPT Shop trong tháng 3 này sẽ vô cùng thú vị và hấp dẫn đối với bạn.

Cụ thể, từ nay đến ngày 31/3, chọn mua trả góp điện thoại (Trừ thương hiệu Oppo), laptop, máy tính bảng, bạn sẽ chắc chắn được tặng thêm từ 50.000 đồng – 10.000.000 đồng thông qua hình thức quay số. Như vậy, bạn không chỉ được mua trả góp không lãi suất hoặc không cần trả trước với lãi suất cực thấp mà còn được sở hữu sản phẩm với giá rẻ hơn đến 10.000.000 đồng so với mua trả thẳng. Ưu đãi thiết thực và chưa từng có tiền lệ này chỉ dành riêng cho các khách hàng của FPT Shop.
FPT-Shop-KMT3- (16).jpg
Không chỉ được mua trả góp không lãi suất, bạn còn được tặng thêm đến 10 triệu đồng khi chọn mua trả góp tại FPT Shop trong tháng 3 này
FPT Shop tài trợ 100% lãi suất trả góp cho khách hàng
Dịp này, FPT Shop sẽ tiếp tục triển khai chương trình trả góp 0% lãi suất hoặc trả góp không cần trả trước cho nhiều sản phẩm nổi bật, cụ thể:
  • Trả góp 0% lãi suất: iPhone 7, Samsung Galaxy S7 Edge, Galaxy A 2017, Galaxy J5-J7 Prime, Sony Xperia XZ, Xperia X, Xperia XA, Xperia XA Ultra, Oppo F1s 2017, Oppo A39, Huawei GR5 2017, Huawei GR5 Mini, Mobiistar LAI Zumbo J 2017, Meizu Pro 6, Meizu M3 Max, Meizu MX6, Coolpad Sky 3 Pro, Coolpad Sky 3, Coolpad Maxlite, Lenovo Yoga Book, Asus X540LJ, Dell Ins N3467, Lenovo IdeaPad 100, MSI GL62,…
  • Trả góp không cần trả trước: Oppo F1s 2017, Meizu M3 Note, Meizu U20, iPhone 5s 16GB,…
Không kém phần hấp dẫn, chọn mua các sản phẩm Huawei trong tháng 3 này, bạn sẽ có cơ hội trúng 1 trong 100 máy tính bảng MediaPad T1-8 trị giá 2.990.000 đồng. Ngoài ra, FPT Shop cũng tặng 60 điện thoại Meizu Pro 6 trị giá 6.990.000 đồng/máy cho các khách hàng chọn mua sản phẩm Meizu.
FPT-Shop-KMT3- (11).jpg
Dễ dàng sở hữu ngay những sản phẩm công nghệ mới nhất với ưu đãi trả góp không lãi suất hoặc trả góp không cần trả trước tại FPT Shop trong tháng 3 này
Phụ kiện chính hãng giảm giá đến 40%
Tháng 3 này, bạn sẽ tiết kiệm đến 40% khi chọn mua 2 combo phụ kiện tiện ích cho thiết bị di động của mình, cụ thể:
  • Combo 1: Sạc dự phòng Yoobao 6.000mAh, thẻ nhớ 16GB và loa Bluetooth Remax M1 giá chỉ 759.000 đồng.
  • Combo 2: Sạc dự phòng Yoobao 6.000mAh, thẻ nhớ 8GB và gậy selfie mini giá chỉ còn 459.000 đồng.
Đặc biệt, chọn mua tất cả các loại sạc dự phòng tại FPT Shop, bán sẽ được tặng thêm sạc dự phòng iCore 5.000mAh trị giá 349.000 đồng

Không kém phần hấp dẫn, chọn mua loa Bluetooth, Micro Karaoke Q7U hoặc tai nghe Bluetooth, bạn sẽ nhận ngay túi đeo chéo Target cực chất trị giá 249.000 đồng. FPT Shop cũng tặng túi du lịch mini tiện dụng hoặc lốc Pepsi cho các khách hàng chọn mua thẻ nhớ hoặc USB. Ngoài ra, bạn cũng được tặng thêm chiếc ốp lưng thiết kế độc đáo khi mua ốp lưng Spigen hoặc Rock.
FPT-Shop-KMT3- (20).jpg
119 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lapras
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chỉ áp dụng cho sản phẩm tại trang này thôi nhé mấy bác:
https://fptshop.com.vn/khuyen-mai/tra-gop-re-hon-tra-thang.html
lusanaki
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Lapras [​IMG]

Mẫu này ko có bán à bác ?
tamnam
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lusanaki K bán thì cướp, :d
@lusanaki lâm cát tăng gg đi bạn
Lapras
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lusanaki Ừa bác, hàng trưng bày không báo giá 😆
giaclai
ĐẠI BÀNG
7 năm
10 triệu cái cù loi. Dễ ăn đòn oan với quả khuyến mại này lắm
@giaclai nó xạo đó bác ơi, phạm vi rẻ từ 50k đến 10tr. nghĩa là bạn lòi bản họng ra cùng lắm rẻ hơn đc 50k từ bọn gian thương này thôi 😁
MrNghiaIT
TÍCH CỰC
7 năm
@giaclai Ở nước mình đưa giá lên rồi khuyến mãi là đồng khách từ trước đến nay vẫn thế
Đúng là thời buổi thị trường. Cái gì cũng sặc mùi kinh tế 😁:D:D:D . Đã qua rồi thời đam mê, mày mò, vọc vạch, thủ thuật.
Tiếc cho một thời đã xa
Quay thì chỉ có vào 50k thôi!
deepspace
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hienproqb272 cần gì phải suy nghĩ
BNK
TÍCH CỰC
7 năm
Như vậy có nghĩa là bỏ ra 459k được 2 cục sạc + thẻ nhớ + gậy seo-phi?
nhancom3d
ĐẠI BÀNG
7 năm
@BNK Có 1 cục sạc thôi, thẻ nhớ 8GB + gậy selfie tầm 100k, còn lại cục sạc Tàu 6000mAh mà 350k là đắt.
matthew_thdh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ta thường có câu "Dể ăn của ngoại" à 😁
newken
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em mẫu kia được lên sóng hoài nha 😁
Chuẩn bị mua góp 0% con acer e5 575g bên này, bác nào xài con này chưa nhỉ, cho em xin đánh giá cái màn hình với bàn phím với 😁
webzone.vn
TÍCH CỰC
7 năm
@zenki1 Có credit card của một số ngân hàng như sacombank hsbc anz ... Thì trả góp 0%.
@nokia1111 Mình ko nói nó ko cần có lời, có thể nó giảm lãi nhưng tăng phí, hoặc lãi nó ko giảm nhưng fpt bù lãi để hút khách ... Mình chưa mua trả góp lần nào nên ko rõ, chỉ xem qua bảng tính báo trên trang chủ fpt thôi, nhà có thằng cháu mua trả góp chiếc exc 150, tính ra khoảng hơn 60tr, trả đúng như lịch báo ban đầu, ko thêm xu nào, còn 2 kỳ nữa là hết rồi.
@nokia1111 Không lãi là có thật mà bác. Tiền lãi là được fpt và các hãng điện thoại tài trợ hết rồi. Cái tiền chênh 300k chỉ là phí một ít thôi.
namblanc
TÍCH CỰC
7 năm
@nokia1111 Đang trả góp 0% nè bác. Mua bằng credit. Ko tốn thêm đồng nào so với giá mua thường. Chắc bác ác cản tụi home credit 😃
"lên tới 10tr" chứ k phải 10tr đâu nha 😆
Cơ mà k có iP7 32gb 😆 thôi chờ ip8 cho rồi :3
zenki136
ĐẠI BÀNG
7 năm
con Samsung Galaxy J3 LTE người ta bán có 2790 , nó bán 3290 rồi kiu trả góp 0% , một chiêu cổ xưa rồi mà nhìu người vẫn dính, mà thôi trả góp cũng được đi , tội thằng trả thẳng vì bị hớ
hungletan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@zenki136 Haha like cho bác phát, tưởng dễ ăn của ngoại lắm hả, quay thì cũng trúng nhưng 50-200VND thôi, cũng giống như ngân hàng đầu năm rút thăm gửi tiết kiệm vậy đó mà, thời buổi kinh tế chẳng ai cho không ai cái gì. Chỉ lừa gạt với nhau mà sống
Chờ S8 ra mắt rồi hốt 😆
chitienthu
TÍCH CỰC
7 năm
không ăn được của nó đâu ae . ví dụ như con s7e nó vẫn bán 16.990 km trả góp 0% nhưng cũng con đó hoangha nó bán rẻ hơn 2tr5 vẫn trả góp 0% đó.
minhngoc4491
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chitienthu
Cửa hàng nhỏ mà bán ngang giá với hệ thống lớn thì ai mua. Suy nghĩ một chút đi😃
chitienthu
TÍCH CỰC
7 năm
@minhngoc4491 suy nghĩ gì bn ? có hơn chăng là ở tỉnh thành nào cũng có shop thì mang qua nhờ bh cho tiện thôi. chứ con máy mua ở hh cũng là hàng ssvn tự mang ra ttbh ssvn ở đâu cũng như nhau. thậm chí mang ra f shop nó còn bảo a tự mang ra ttbh hãng cho lẹ kìa. vậy ngu gì đi hiến máu 2t5 ???
minhngoc4491
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chitienthu Đều là hàng chính hãng nhưng ông không thấy là lúc nào tgdd, fpt, vta, viettel, mai nguyen... đều bán đúng giá niêm yết giống như samsung, htc, sony.. đã đưa ra à, có hơn đồng nào không. Mấy cái hệ thống nhỏ ông kể uy tín không bằng, cửa hàng thì bé xíu, chi phí của nó thấp hơn, khuyến mãi lúc nào cũng ít hơn nên nó hạ xuống thấp hơn so với giá niêm yết để hút khách chứ sao
Quay kiệt sức luôn chắc cũng không được :v 1tr nữa chứ đừng nói 10tr :v
nmts1919
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái quay số của fpt là quay trên máy tính, 200% là quay vào giá trị nhỏ nhất, máy tính nó sắp xếp hết rồi, không bao giờ tin nổi
Ngày trước mua 1 bộ máy tính ở một Siêu Thị Điện Máy ( thôi ko muốn nói tên ), có bốc thăm trúng thưởng . Đại loại giải nhất là 1 cái laptop. Em thề là hôm đó nó ít khách, thằng bạn em nó ngồi tán tỉnh con bé coi cái Hộp Bốc Thăm, em loay hoay thế nào mở mẹ cái hộp ra bóc khoảng hơn 50 cái phiếu ( phiếu nó in giải xong gấp lại chứ ko phải loại cào ), bóc ra toàn có Móc Chìa Khoá với bộ Vệ Sinh laptop thôi.. xong âm thầm bỏ lại rồi đi về.Đúng là cái loại lừa đảo.
@outlander2016 😁 thế mới gọi là "Quảng cáo".....
Lỡ thả thính rồi thì thả hẳn 10 tỉ đi,
Mua trả góp rẻ hơn mua trả thẳng đến 10 tỉ đồng.
(bạn sẽ chắc chắn được tặng thêm từ 50.000 đồng – 10.000.000.000 đồng thông qua hình thức quay số)
Riết rồi mất lòng tin vào loài người quá, toàn giật tít giật gân.
vj3tgja
TÍCH CỰC
7 năm
ngày trc đi quay nó bắt quay trên trang chủ của nó, quay trên đấy tôi đố ai trúng dc 10tr đấy, chơi phải như tgdd, có hẳn 1 bảng quay và mình cũng đã từng dc 5tr
Tản Đà
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mấy thằng FPT làm marketing như shit ấy.
chả cần đọc chương trình, nhưng xem cái tiêu đề thấy vớ vẩn rồi. Thiên hạ mơ trả thẳng, đằng này đòi trả góp hơn. nhọ
toilagau
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Tản Đà làm bên ngân hàng bác mới thấy, đầy người không đủ tiền hóng trả góp mà sợ lãi suất ấy bác ơi, cái này nó miễn lãi rồi ngta còn mừng nữa, khỏi cần trúng 10tr nó cũng vui rồi, ngta trả thẳng hết chắc tụi ngân hàng như em đói nhăn răng quá
minhngoc4491
ĐẠI BÀNG
7 năm
@toilagau
Bác làm bên trả góp ak

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119