[QC] Ngày hội thương hiệu Shopee - Romoss giảm sâu tới 50% cho những người mua đầu tiên
TTKM
4 nămBình luận: 58
[QC] Ngày hội thương hiệu Shopee - Romoss giảm sâu tới 50% cho những người mua đầu tiên
Như anh em Tinh Tế đã biết, hiện tại Shopee đang tích cực giới thiệu các nhà phân phối chính thức của những thương hiệu uy tín trong ngành công nghệ để tăng trải nghiệm mua hàng của mọi người. Các gian hàng tham gia Ngày hội thương hiệu của Shopee đều phải là những nhà phân phối chính thức của thương hiệu, có đăng kí kinh doanh rõ ràng và có lịch sử bán hàng tại Shopee.

Lần này tới lượt các sản phẩm chính hãng của Romoss do Tin học Viễn Thông phân phối, được khuyến mại giảm rất sâu, lên tới 50% cho những anh em nào nhanh tay mua sớm. Mỗi sp giảm giá giới hạn theo số lượng đặt mua. Anh em tham khảo kỹ hơn ở đường link bên dưới nhé.

Chủ đề: ROMOSS CHÍNH HÃNG – SẠC XỊN CHO DẾ XINH

Chắc kha khá anh em đã biết đến thương hiệu Romoss rồi, đây là là một nhà cung cấp công nghệ đáng tin cậy về giải pháp pin, sạc trên toàn cầu; chuyên về Pin, bộ sạc di động, bộ sạc xe hơi và Adapter sạc cho tất cả các thiết bị di động. Với sự đổi mới liên tục và ứng dụng các công nghệ mới nhất, sản phẩm chất lượng cao và dịch vụ tuyệt vời, ROMOSS đã đạt được rất nhiều người tiêu dùng biết đến và có các nhà phân phối tại hơn 40 quốc gia trên toàn thế giới.

Cơ chế mua hàng lần này khá thú vị, mua càng sớm thì giá càng thấp. Ngoài ra, anh em nhanh tay có thể nhập mã ELROMOSS để giảm thêm 15% nhé.

Dưới đây là một số sản phẩm nổi bật để anh em tham khảo:

Pin sạc dự phòng 10.000mah Romoss Solit 5

Tinhte 1 (1).png
GIÁ CHỈ 99K CHO 20 NGƯỜI MUA ĐẦU TIÊN
• Với dung lượng lên đến 10000mAh và quan trọng hiệu suất chuyển đổi năng lượng từ sạc dự phòng Romoss Solit 5 sang thiết bị được sạc lên đến 85% giúp bạn sạc được nhiều lần và với dung lượng lớn hơn.
• Tương thích nhiều thiết bị cầm tay như: điện thoại, máy tính bảng, máy nghe nhạc,... giúp bạn chỉ cần trang bị cho mình một sạc Solit 5 và không cần phải mang theo nhiều thiết bị sạc khách mà vẫn không lo ngại hết pin.
• Thiết kế khá gọn gàng và thanh lịch.
• Đèn Led báo dung lượng tiện theo dõi dung lượng pin.
• Trang bị 2 cổng USB, giúp Solit 5 có thể sạc cùng lúc 2 thiết bị. Ngoài ra với công nghệ mới Solit 5 có thể vừa nạp năng lượng vừa xả để sạc cho thiết bị khác một cách thuận tiện mà vẫn đảm bảo an toàn cho người dùng.
• Bạn hoàn toàn yên tâm về chất lượng với sản phẩm chính hãng, bảo hành bởi nhà phân phối uỷ quyền Romoss tại Việt Nam.

Pin sạc dự phòng 20.000mAh SENSE 6 LED

Tinhte 2.jpg
GIÁ CHỈ 199K CHO 30 NGƯỜI MUA ĐẦU TIÊN
• Là một trong những mẫu pin có dung lượng cao nhất của Romoss, Sense 6 LED có dung lượng đến 20.000mAh, cùng với 2 USB đầu ra giúp bạn sạc nhiều thiết bị cùng lúc với công suất cao nhất, tiết kiệm thời gian nhất.
• Sense 6 LED trang bị màn hình LED hiển thị chính xác dung lượng pin giúp bạn kiểm soát dễ dàng hơn.
• Sense 6 LED được thiết kế với nhiều màu sắc thời trang, cá tính giúp bạn có nhiều sự lựa chọn phù hợp.
• Sense 6 LED tương thích cao với điện thoại thông minh, máy tính bảng và các thiết bị kỹ thuật số khác của thương hiệu như Apple, Samsung, Huawei, HTC,…
• Với cơ chế bảo vệ thông minh nhiều lớp giúp điện thoại sạc ổn định - an toàn.

Cáp sạc micro-USB Cao cấp bọc Nylon

GIÁ CHỈ 29K CHO 50 NGƯỜI MUA ĐẦU TIÊN
• Tương thích cao với nhiều thiết bị Android
• Hỗ trợ sạc nhanh và đồng bộ hóa dữ liệu
• Chất liệu vỏ Nylon với độ bền cao và chống kéo giãn
• Sản phẩm được các nhà sản xuất kiểm tra sức kéo hơn 3000 lần, kiểm tra độ ăn mòn 24h, chịu nhiệt độ cao 48h và cắm thử trên 3000 lần, bạn hoàn toàn có thể tin vào sự bền bỉ của sản phẩm.
• Vỏ bọc ngoài với 3 màu sắc tuyệt vời làm cho nó trở nên phong cách
• Cam kết bảo hành 12 tháng đổi mới nếu lỗi kỹ thuật từ nhà sản xuất

58 bình luận
ai cho xin ít kinh nghiệm dùng hàng romoss này. thấy giá ảo quá mà k biết chất lượng ra sao
muquang
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tobe2405 mình mua rồi cách đây hơn 1 năm vì nó rẻ hơn mấy tên tuổi khác, hình như là mua trên tiki, xài ổn nhé
wtf9999
CAO CẤP
4 năm
@tobe2405 Romoss bán pin dự phòng có tiếng mà, xài ổn.
akb48
TÍCH CỰC
4 năm
@tobe2405 đang dùng romoss sense 4 , khá ổn nhé, dung lượng thực ko thua mấy cục xiaomi là bao 9/10 lun nhé 😁
zajhn8x
ĐẠI BÀNG
4 năm
@akb48 đang sài thực tế cục romosss 20k mAh, 10 tháng rồi. sạc khoảng 6 lần 8 plus thì hết sạch. tạm ổn mỗi tội to vãi chưởng.
sạc cho cục này lên dùng 5v 2A mới nhanh được.
akb48
TÍCH CỰC
4 năm
@zajhn8x lõi pin li-ion dạng pin tiểu nó siêu nặng, mua phiên bản li-po nhẹ hơn khá nhiều giá đắt hơn xíu
kenzoxd107
TÍCH CỰC
4 năm
Giá thì có vẻ thơm mà không biết hàng ra sao nhỉ. Anh em cho xin ý kiến 😁
@kenzoxd107

trên có ghi Hàng Phúc Thịnh Phân phối chính hàng kìa thím .
linhlisten
ĐẠI BÀNG
4 năm
@kenzoxd107 Tôi đang dùng , thấy ở mức trung bình về cả kích thước lẫn tính năng, giá vậy là hợp lý.
RAMOS xài ok nhé! Đã mua 2~3 cục RAMOS rồi
LờinhLinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
@thucungcuatoi Chắc là RAMOS =))
Làm sao để đặt trên shopee
Riêng pin dự phòng thì cứ xiaomi mà táng, có điều kiện xíu thì cứ anker 😁 chả dại j mua mấy hãng này :D
huuducvn
ĐẠI BÀNG
4 năm
@thaihue_nh9 Pin dự phòng giá rẻ thì xiaomi tuổi lol so với romoss, ít lỗi và ổn định, gen 2 lỗi như j @@
@huuducvn E đag xài 2 cục xiaomi gen 2 đây. Cũng nửa năm rồi. Chả thấy lỗi gì cả. Sạc xả liên tục chứ ko phải vứt xó nhé 😁
@LờinhLinh Dòng 2.1 là sạc nhanh đó hả bác?
@huuducvn Tui xài gen 2 nửa năm r có j đâu. Sạc cho air 2, 6s plus và của redmi note 4 nè. Mua hàng xt, chả có cháy chiếc j hết
Làm sao để tìm thấy sản phẩm này trên shopeee ?????? Trả lời hộ cái mod ơi???
@minhtuan7610 https://shopee.vn/m/romos-chinh-hang?smtt=201.12552

Click vào đây nhé bạn ơi
romoss SENSE4 10.000mA thường đang dùng thì thấy ok còn romoss poly 10.000 mA trước dùng đc hơn năm thì pin phồng
RM bền và xịn hơn xiaomi bạn nhé. Trừ phi bạn mua nhầm hàng dỏm của RM.
bomy
CAO CẤP
4 năm
@minhtuan7610 công nhận, cái romoss 20k trước mua đợt sale của lazada có 250k xài vi vu cả tuần chưa hết 😁; giá rẻ hơn xiaomi nhiều mà chất lượng thấy cũng tương đương
beluxubu
TÍCH CỰC
4 năm
@minhtuan7610 Đừng phí lời với cái thằng @thaihue_nh9 này nó là sale bán pin của Xiaomi nên đi đâu cũng rêu rao tâng bốc Xiaomi trong khi ai cũng thừa biết chất lượng pin Romoss vượt trội Xiaomi.
@beluxubu :rolleyes:
Có trừ quà khỏi giá ko chủ thớt?
@i_am_sai_sasuko nhập voucher giá giảm mà còn dc quà bạn ơi
@Lâm Hoàng Long em không muốn lấy quà bác == ý là bỏ quà trừ tiền cơ mà
pin Romoss solit 5 với sense 4 10000 khác nhau gì vậy nhỉ?
LờinhLinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Nguyễn Trần Minh Trí cái thứ nhất là khác tên rồi đó bạn =))
akb48
TÍCH CỰC
4 năm
@Nguyễn Trần Minh Trí solit 5 là model mới hơn nhưng nghe nói sạc đầy ko ngắt sạc như sen
namnguyenck2
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mấy pin này là loại đời thập cổ lai hy ko có sac nhanh QC 2.0 hay 3.0. Mua về sạc cục pin hết 7-8h thì nghỉ phẻ cho rồi
Bác nào sinh viên ít lúa thì phù hợp.
Giá thị trường e này khoảng 230~300k
Bình Peace
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ế, nhìn giá giảm kinh vậy, đã có 1 cục anker, 1 cục Xiaomi, hay là ôm thêm Romoss

Thằng này cũng nổi tiếng độ bền nhìn con Sense 6 ngon quá mà giá lại thơm =)))
votamnhan
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cạch shopee luôn rồi. Đặt mua 3 4 lần không được 1 món
- Đặt thùng nhựa -> shop bảo cồng kềnh không ship
- Đặt nồi cơm điện -> trước khi đặt gọi hỏi shop còn hàng không? Shop : còn. Lên app đặt -> 2 hôm sau hủy đơn vì hết hàng
- Đặt chai xịt khử mùi -> sau 2 hôm không thấy ai alo, vào xem -> đơn hủy vì không lấy được hàng
... Nản gỡ app luôn
lousiphere
ĐẠI BÀNG
4 năm
Lại Shopee ah.... hix h nhà như kho chứa pin dự phòng rồi: xiaomi, Yoobao, Anker đủ cả rồi, hay mua thêm Romoss ta?
LờinhLinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
@lousiphere Sưu tầm pin sạc dự phong luôn đi bác... =))
@lousiphere Công nhận nhìn mấy cái km dễ ham vl, nhà có 3 cục pdp rồi nè :v
@lousiphere Mình đang có 7 cục, trong đó hết 3 cục là tự chế (trước đó đã cho đi 3 cục) 😆
moc_xu_thanh
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hình qc tinhte 1 kiểu, hình trên shopee 1 kiểu.
Ai giải thik giùm tui với. (cục 10.000 ý)
LờinhLinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
@moc_xu_thanh bài trên QC Tinh tế đang sai hình bạn ơi... Bên Shopee là đúng đó
Lazoko-com
ĐẠI BÀNG
4 năm
presariocq40
ĐẠI BÀNG
4 năm
không đặt hàng được cọng cáp USB bạn ơi, không lẽ chi mua 1 cọng cáp thì không được.
presariocq40
ĐẠI BÀNG
4 năm
@presariocq40 ặc thì ra là không cho xài shopee xu mua
Mã giảm giá hết áp dụng đc rồi, buồn.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019