[QC] Ngày hội Thương hiệu Shopee - Sim 4G, Router, thiết bị kích sóng giá chỉ từ 105k

TTKM
9/5/2017 8:58Phản hồi: 48
[QC] Ngày hội Thương hiệu Shopee - Sim 4G, Router, thiết bị kích sóng giá chỉ từ 105k
Thứ 4 đến rồi, Ngày hội Thương hiệu trên Shopee tuần này đã sẵn sàng cho các anh em lựa chọn rồi đây.

Lần này, Shopee cùng các nhà bán hàng và đại lý ủy quyền sẽ đưa ra bộ sưu tập các sản phẩm liên quan đến kết nối mạng 3G,4G cũng như các thiết bị mạng khác từ các nhãn hàng TP-Link, Tenda, Xiaomi, Totolink…

Từ cuối năm 2016, công nghệ truyền thông không dây 4G đã được triển khai thành công bởi 4 nhà mạng ở Việt Nam với tốc độ download cao, mang đến trải nghiệm sử dụng mạng cực nhanh, tin nhắn gửi đi trong tích tắc, tha hồ xem video HD trực tuyến, chơi game online mượt mà.

Với mong muốn để anh em có thể tiếp cận và sử dụng 4G cùng các thiết bị mạng với chi phí hợp lí nhất, Shopee mang đến chương trình “Wifi Kết nối thế giới”, chương trình giảm giá các sản phẩm phát Wifi từ 3G/4G, router wifi, mở rộng sóng...Ngoài ra các sản phẩm trong chương trình anh em có thể nhập mã ELWIFI để giảm 10% (tối đa 100k) để giảm hơn nữa.

Xem ngay các sản phẩm tại Ngày hội sóng wifi trên Shopee.

Một số sản phẩm để anh em tham khảo:

Nhóm sản phẩm cho hành trình năng động

1. Sim 3G,4G Viettel trọn gói 6 tháng
Có ngay 24Gb tốc độ cao ( 4Gb x 6 tháng) không cần nạp thêm tiền. Hết 4Gb/ 1 tháng tốc độ cao vẫn dùng bình thường truy cập mạng tốc độ cơ bản và không giới hạn dung lượng.Đăng ký chính chủ; không bị khóa khi đang sử dụng do đăng ký sai thông tin cá nhân. Nghe gọi nhắn tin miễn phí với Zalo. Xem Clip Youtube miễn phí, đọc báo, nghe nhạc online.

2. TP-Link M7350 - Wifi Di Động 4G LTE-Advanced

Hỗ trợ chuẩn 4G LTE với tốc độ tải xuống lên đến 150Mbps và tốc độ tải lên lên đến 50Mbps, có thể kết nối 10 thiết bị cùng lúc, màn hình hiển thị tích hợp. Sản phẩm có dung lượng 2000mAh cho 8 tiếng hoạt động liên tục, Wifi băng tần kép 2.4GHz hoặc 5GHz và trang bị khe cắm thẻ nhớ micro SD hỗ trợ dung lượng lưu trữ lên đến 32GB

Nhóm sản phẩm phục vụ gia đình
1. Tenda N301
Cung cấp 1 điểm truy cập internet không dây tốc độ cao lên tới 300Mbps với phạm vi phủ sóng wifi cực kì rộng rãi và ổn định. Bộ định tuyến dễ cài đặt không dây N301 được thiết kế để hộ gia đình cài đặt dễ dàng hơn, hoàn hảo cho các hoạt động truy cập mạng hàng ngày như gửi email, chat, stream video, chơi game trực tuyến và nhiều hơn nữa.

2. Bộ phát wifi TP-LINK TL-WR840N

Tốc độ không dây chuẩn N lên đến 300Mbps, rất thuận lợi để sử dụng cho các ứng dụng nhạy cảm và các công việc cơ bản.Dễ dàng mã hóa bảo mật không dây với một lần nhấn nút WPS. Kiểm soát băng thông dựa trên IP cho phép quản trị viên quyết đinh6 băng thông được phân bổ cho mỗi máy tính. Chức năng WDS wireless brigde cung cấp cầu nối liên tục giúp mở rộng mạng lưới không dây của bạn

Nhóm mở rộng sóng tiện lợi

1. Kích sóng wifi mercury 1 râu
Bộ kích sóng Wifi Mercury là 1 thiết bị cực kỳ hữu ích, chúng ta có thể dùng để tiếp sóng 1 wifi sẵn có để phủ rộng hơn vùng sử dụng wifi trong gia đình. Không cần cài đặt app là bạn đã có thể điều khiển, setup mạng wifi cho nó, rất tiện lợi. Dùng cho tất cả mạng wifi, cũng như router bộ phát wifi của các hãng khác.

2. Bộ Mở Rộng Sóng WiFi TOTOLINK EX200 - KÍCH SÓNG WiFi

Totolink EX200 - Bộ Mở Rộng Sóng Wifi Chuẩn N được trang bị với 2 ăng ten rời 4 dBi cùng tốc độ chuẩn N 300Mbps có chức năng tăng khả năng phủ sóng đến nhiều vị trí có điểm chết như góc tường, phạm vi rộng hơn để đáp ứng cho nhu cầu sử dụng của nhiều người, nhiều thiết bị điện tử cùng kết nối.

48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dang phát 4G mà thấy hao dung lượng quá thì có linh động chuyển qua 3G dc ko, hay cứ hết 4G rồi sẽ xuống 3G ạ
haind.lmp111
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quynhphuong_1990 hình như theo như mình biết nếu bạn đăng kí gói 4G của Viettel thì hết dung lượng 4G là hết mạng luôn thì phải 🤔 ko giống như 3G đâu
SilverA
TÍCH CỰC
7 năm
@quynhphuong_1990 Tất nhiên là hết 4G sẽ chuyển xuống tốc độ thấp hoặc khóa truy cập (tùy gói cước) rồi. Cũng dễ hiểu thôi vì hết 4G chuyển xuống 3G thì chỉ cần đăng ký mấy gói 50-70k trọn gói là xong. Vì tốc độ 3G quá thừa để dùng thoải mái rồi. Trừ lúc nghẽn mạng thì 3G thừa tải link nước ngoài tốc độ trên 1MB/s, xem phim online ầm ầm, thậm chí băng thông quốc tế còn tốt hơn 1 số gói cáp quang (vì mình xem Ja* online thấy load ngon hơn gói cáp quang 25Mb/s ở nhà! :3. Còn ngày xưa 3G xuống 2G vì 2G gần như là mức tốc độ tối thiểu rồi không thể thấp hơn được nữa.
Sau này ra 5-6G trở lên thì may ra hết tốc độ về 3G.
obamabiladen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@haind.lmp111 mua sim dcom 4g của viettel do 15 k dc 5gb nhé
@quynhphuong_1990 hết 4Gb vẹo thành 2G nhé :rolleyes:
@quynhphuong_1990 3G vs 4G là theo băng tần sóng bắt được, còn việc quy định gói cước và hạ băng thông thì tùy theo nhà mạng nha bạn
Hiện tại VinaPhone 3G vs 4G cùng giá cước chỉ là bạn ở trong khu vực có 4G thì tốc độ nhanh hơn
DANGQUOCBIN
ĐẠI BÀNG
7 năm
Totolink EX200 Lazada 217k =))
@DANGQUOCBIN nó có cái mã voucher áp dụng kìa bác =)) mà hơi khó thấy
Dattran1102
ĐẠI BÀNG
7 năm
@i_am_sai_sasuko mã gì bậy bác??
@DANGQUOCBIN Đắt thế. Mìh mua đc trên shopee với giá 165k thì phải này =))))))
thaolinh991
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sim 4G trc mình mua 230k 12 tháng trên shopee luôn
thaolinh991
ĐẠI BÀNG
7 năm
@BNK Giờ tăng giá rồi thì phải bác . Hồi đó có voucher 30%
@ngo Nhut Truong Ban co nhu cau lien he voi minh
thaolinh991
ĐẠI BÀNG
7 năm
@BNK Giờ tăng giá rồi thì phải bác . Hồi đó có voucher 30%
@thaolinh991 ngon vậy bác, mỗi tháng có tốn thêm phí duy trì hay thuê bao gì ko?
Mấy bác cho em hỏi, thấy 2 con Router Tp-Link vs xiaomi cũng xêm xêm giá nhau, không biết phòng em rộng cỡ 75m2 thì xài con nào good hơn nhỉ !
thanhhoantn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Lâm Hoàng Long Tp link ổn và thông dụng hơn.
bên shopee làm ăn lom dom lắm 😃 NCC cũng lom dom. đẩy giá liên tục. ko có thì bảo hết hàng đi. r sau đặt ok giá đó r lại bảo tăng theo thị trường. dính 2 lần nên sau ko ủng hộ shopee nưa
Sim 4G viettel 6 tháng làm gì mà giá gốc cao vậy? mình nhớ mua 6 tháng bên cellphoneS có 250k, còn 12 tháng thì 500k mà :|
@nguyenspy Dạ bạn ơi giá gốc là giá bình thường người bán bán, còn chương trình khuyến mãi thì mình mua giá khuyến mãi chứ 😁 bạn qua bên kia thì cũng là giá mua mà ạ :D
@nguyenspy mình mua 1 năm 5gb 1 tháng 4G có 330k kìa
@ShopeeVietNam Shopee cho em hỏi. Em có mua 1 tai nghe bluetooth xiaomi bên Shop mới dùng đc vài lần, nhưng pin sao tụt nhanh qá, không biết có bảo hành được không ạ.
giathienhp
ĐẠI BÀNG
7 năm
Từ hồi shopee tăng giá miễn phí vận chuyển lên 180k là mình đã không còn mua hàng ở đó nữa :|
@giathienhp Chương trình này toàn các shop freeship từ 100k đó bạn
transonvcc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái Sim đấy là dùng Zalo và Youtube Free nghĩa là sẽ không bị tính dung lượng phỏng ?
vantienart
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hôm trước mua cái Totolink EX200 có 196k :p
TP Link M7350 dùng pin rất kém, khuyên anh em tốt nhất không nên dùng.
Đợt tri trk free từ 50k .. giờ toàn 100k 180k...
Saisai710
ĐẠI BÀNG
7 năm
E5220 không hỗ trợ 4g ????
trinhhungson
ĐẠI BÀNG
7 năm
Làm con e5220. Đang có nhu cầu :v
VagabondIT
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giảm kiểu gì mà vẫn bằng giá bên LZD, vd con Totolink EX200 này, LZD bằng, có khi rẻ hơn!

http://www.lazada.vn/catalog/?q=totalink%20ex200

Screen Shot 2017-05-10 at 13.08.48.png
@VagabondIT Đang có mã giảm giá nữa nhé bạn
Hàng Xi ba chao không đó...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019