[QC] Nghe nói VPBANK làm giấy tờ vay mua xe không có tốn chi phí hả, Có ai vay chưa?

monly89
26/7/2021 3:43Phản hồi: 373
373 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tranxuan784
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình cũng có nhiều khoản cần vay, mà ngặt cái lo mỗi vụ làm hồ sơ
@tranxuan784 VP bank bác chớ lo nhé, bác cứ ra thử cho nhân viên tư vấn, đảm bảo duyệt nhanh trong 5 phút. Chưa kể các ngân hàng khác vẽ vời này nọ tốn xiền làm hồ sơ còn VP BANK thì khỏi lo đăng ký qua app nè
Thời buổi này cái gì cũng cạnh tranh dữ lắm, mấy ngân hàng đua nhau giảm lãi suất thôi. Mà được cái VP có tiếng xưa giờ nên được nhiều người tin tưởng
Mình theo trường phái đủ tiền thì mua, không thì không mua 😁 nhà cửa hay xe hay điện thoại gì cũng thế...
@divangcuoc Em lại suy nghĩ khác bác, hồi em ra trường vay tiền mua nhà mua xe cày trả góp, đến giờ trả gần xong rồi nhé. Em cũng đầy đủ không thiếu thứ gì nữa rồi
@uongbin Nghe cũng hợp lý
@uongbin Hay quá bác ơi. Nợ nó còn tạo ra động lực để kiếm tiền nhiều hơn nữa
@divangcuoc Giờ nhu cầu muốn mua xe che nắng che mưa, lương tháng có 10tr thì không biết khi nào mới đủ. Vay bank, khi đó mới có đồng xoay.
Mua xe trả góp phải chứng mình thu nhập rắc rối quá các bác ạ
@cobekieu Với VP bank thì khoẻ rồi, hồ sơ cực kì đơn giản .Các bank khác đang tự chế hồ sơ để lấy thêm phí từ khách hàng và lấy tiền đấy đưa cho sale showroom trong khi VPBank phê duyệt minh bạch qua app
Mà chủ thớt mua xe trả góp với mục đích gì thế ạ? Sao không trả thẳng luôn
@trinhyte Nhà mình quê vợ ở xa với lại mình tính mua xe chạy dịch vụ nên cần xe để đi lại, chở hàng. Tiền đâu mua thẳng bác ơi 😔
@monly89 Không có tiền trả góp cũng được mà bác. Để tiền làm việc khác
Nói ra sợ nhiều ae chửi nhưng muốn vay...không trả có được hay không? 😃
Ngân hàng nào cũng có điểm mạnh điểm yếu, Nếu chủ thớt vay thì nên tham khảo sản phẩm của các ngân hàng sao cho phù hợp với khoản vay của mình.Theo mình biết VP bank có cho vay các loại ô tô du lịch Hyundai, Toyota, Nissan các xe thuộc hệ thống THACO và Mitsubishi.
Hồ sơ phê duyệt chỉ trong 5 phút, vậy khác gì mua xe trả tiền như thông thường nhỉ
sgtd
ĐẠI BÀNG
3 năm
VP bank mà có công nghệ phê duyệt nhanh như vậy thì người dùng vay thuận tiện quá các bác nhỉ
langduca79
ĐẠI BÀNG
3 năm
@sgtd Đồng ý với bác, giải quyết được bài toán đau đầu về thủ tuc làm hồ sơ là VP bank giỏi đấy
phomaique88
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chọn VP bank mua trả góp là chuẩn luôn, năm ngoái anh trai mình cũng vay bên đây mua con Huyndai, tính ra đóng lãi hàng tháng cũng nhẹ nhàng lắm
linhcuuhoa
ĐẠI BÀNG
3 năm
@phomaique88 Thời buổi này nhiều ngân hàng cạnh tranh nhau lắm, mà thấy VP bank vẫn ổn nhất về lãi với cả dịch vụ các bác nhỉ
hotboytocdo
ĐẠI BÀNG
3 năm
@linhcuuhoa Hồ sơ như thế nào thì được duyệt các bác? Mách cho em biết với
linhcuuhoa
ĐẠI BÀNG
3 năm
@hotboytocdo Hồ sơ chỉ cần thông tin cá nhân. VPBank ko đòi kh phải chứng minh thu nhập nên KH không phải bận tâm về vấn đề thu thập hồ sơ để được mua xe. Thêm nữa và tốt nhất cho KH là VPBank hoàn toàn không yêu cầu mua bảo hiểm nhân thọ khi vay mua xe.
anhlalinh
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nghe đâu VP bank cho vay đến 8 năm lận hả ta
@anhlalinh Tính ra mua oto con che nắng mưa mà trả vài năm thì 1 tháng đi chẳng bao nhiêu tiền, được quá nhỉ
Em muốn vay thì cần chuẩn bị những gì vậy các bác?
@lagihuynhdai2016 Vay bên nào vậy bác ơi
@bienbacdongxanh1111 Thì bên VP bank như chủ thớt thắc mắc đó anh
@lagihuynhdai2016 Bên này thì bạn chỉ cần CMND, hộ khẩu, rồi là hồ sơ chứng mình thu nhập ,... nói chung thủ tục cũng đơn giản lắm
@bienbacdongxanh1111 Cảm ơn bác, hồi lâu em cũng tìm hiểu bên ngân hàng khác mà nghe mọi ngừoi nói làm hồ sơ cực vl nên thôi đó
Làm hồ sơ không mất phí nah thớt ơi, em nghe đâu bên VP áp dụng hệ thống nhận diện hình ảnh kỹ thuật số gì gì đó, Nên việc xử lý giấy tờ cũng nhanh gọn hẳn
Mình cũng có ý định mua xe cũ, không biết vay bên VP được không các bác?
@trongvo786 Được tuốt, mà khoản vay cho xe cũ và mới khác nhau đó, bác nên hỏi nhân viên tư vấn thêm thử
Năm nay vc em tính vay để mua lô đất, không biết anh nào có kinh nghiệm vay bên vp bank rồi cho em hỏi mức tối đa vay được là bao nhiêu?
@dongnguyenh Em thì không biết nhiều nhưng có tìm hiểu một chút thông tin. Vay tối đa bên vp được 8 tỷ nha anh zai 😃
Cho em ké nha chủ thớt. Mua xe oto thì thời hạn vay bao lâu thì được
@binhphamff Mua ô tô du lịch < 9 chỗ hay xe bán tải là 96 tháng đó bác
@hungduongjj Được góp lâu vậy à =)) Thế thì tốt quá
Thớt chọn VP chuẩn quá rồi, bên này lãi suất cho vay cũng thấp nhất
@anhkhaikk vp bank lãi suất bao nhiêu vậy bác?
@tinhduong456 Lãi suất cho vay mua ô tô 5.8%/năm thôi , em mới vay tháng trước đây
@minhkhanh677 Rẻ quá vậy, mấy ngân hàng kia trả lãi cao vkl luôn
Đừng mua xe qua VPB. Khổ lắm bạn ạ. Mình trước vay mua xe thế chấp qua VPB đây nè. Lãi cao, và thứ 2 là bảo hiểm thân vỏ bắt buộc phải mua qua VPB. Bị chênh gần 2tr so với mua ngoài. Mà cái bh thân vỏ này xe càng xuống đời thì mua lại càng đắt, tính ra vay 5 năm mất toi chênh giá hơn chục triệu. chưa kể thủ tục lằng nhằng
Mua xe con vay bên VP là yên tâm rồi bác
Giờ ngân hàng hỗ trợ mua xe thuận tiện quá, chứ mà chờ gom tiền đủ mua xe cho vợ con thì lại cực quá các bác nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019