[QC] Người khổng lồ ARISTON đột phá với máy nước nóng công nghệ đẳng cấp

TTKM
4/11/2014 2:34Phản hồi: 84
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

luutronghia
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vẫn thích dùng máy Panasonic hơn
thinh0175
ĐẠI BÀNG
9 năm
giá đẹp
shakaro
TÍCH CỰC
9 năm
Nhà em có 4 người, mua con gián tiếp bao nhiêu lít là vừa các bác. Tư vấn cho với.
thomastn
TÍCH CỰC
9 năm
Đang xài 2 cái... 2 năm mà phải thay 7 lần cái công tắc chỉnh nước nóng... Củ chuối. Ko bao giờ xài hàng ariston nữa...
musicfan181
ĐẠI BÀNG
9 năm
@CrystalShield của bác ấy là loại trực tiếp, còn của bác là loại gián tiếp, gián tiếp thì tuổi thọ cao hơn nhiều so với trực tiếp ;)
@musicfan181
chưa thấy đừng phán bạn
musicfan181
ĐẠI BÀNG
9 năm
@CrystalShield thế của bác cũng loại trực tiếp hả? chắc ngày xưa nó sx chất lượng hơn giờ.
@musicfan181 uhm, trực típ, bật là xài ngay, nhưng như trên mình nói là nhà mình ít khi xoay cái núm nhiệt độ và bơm áp lực.

chắc là mọi ng đều cam thấy hài long với cùng 1 mức nhiệt độ.
Không quảng cáo lấy đâu kinh phí duy trì để cho mấy bác đọc chùa tin tức.

Hay 1 ngày nào đó tinhte thu phí thành viên thì lại giãy đành đạch lên....
@CrystalShield Đồng ý việc thu phí thành viên, mình sẵn sàng đồng ý thu phí TV kiểu như nhắn tin, nạp thẻ. Mình không hề chém gió. Nhưng không thích kiểu PR Quảng cáo bơm vá kiểu này.
Có thể do mình yêu cầu cao hoặc lạc hậu chăng? :p
@Dương Thịnh YG Một số ít đâu có làm dc gì đâu.

Đa số mọi ng sẽ không chịu.

Quảng cáo, mặt khác nó sẽ nâng cao uy tín tờ báo hơn. Ng ta nghĩ cái gì cũng có. Thu phí thành viên ko dc hiệu ứng như vậy...
@CrystalShield Không phản đối quảng cáo nhưng ít ra nên liên quan đến diễn đàn công nghệ chút. Máy nước nóng có vẻ lạc đề hơi xa, 1 ngày nào đó nếu quảng cáo luôn cả dụng cụ nhà bếp sẽ tạp nham cỡ nào
@Communism Nếu bạn có thể đem đến cho tinhte đủ hợp đồng quảng cáo về công nghệ thì hay, khi đó tinhte chỉ quảng cáo đồ công nghệ cũng đủ để họ giàu.

mà ai giàu rồi cũng muốn giàu hơn.
thanhnt88x
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nên mua bình trực tiếp hay gián tiếp các bác nhỉ ?
bkis1112
TÍCH CỰC
9 năm
@thanhnt88x Nhà đông người thì nên dùng trực tiếp cho tiện, đỡ chờ đợi. Không thì cứ gián tiếp, tiết kiệm an toàn. :v
Máy nước nóng công nghệ cao, tắm phát chín luôn...😁 Just for fun
bkis1112
TÍCH CỰC
9 năm
Nhà mình dùng 1 em Ariston từ 2002 đến h vẫn mượt mà, phải công nhận là chất lượng.
thomastn
TÍCH CỰC
9 năm
Mua Nguyễn Kim mà... Mỗi lần bảo hành gọi trực tiếp Ariston thay luôn đó bác... Đến nỗi mấy em tổng đài nghe giọng là biết mình báo sửa cái gì luôn.
Anh_yeu_Su
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ariston có 2 công dụng. 1 là tắm, 2 là dùng nước nấu mì 😃 Nóng kinh khủng
camphalang
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái này mà đk đc qua mạng nữa thì tốt. Về cách nhà chừng 10 fút bật lên về có ngay nước nóng dùng
Bây giờ nó còn có cái chức năng báo nước nóng sẵn sàng, đỡ phải đoán già đoán non khi nào thì nên tắt bình :v
baodng
TÍCH CỰC
9 năm
Mình cứ tưởng chất Ý là phải có thiết kế tinh tế lắm chớ, vd như bình chứa bằng tre chẳng hạn.
ARISTON luôn có bình nước nóng ngon.
kebipbom
ĐẠI BÀNG
9 năm
:p:rolleyes:
đang ị đó cha
tui chỉ cài năng lượng mặt trời,tiết kiệm điện.
Chẳng quan tâm lắm vì em ít tắm
@www.diathe.vn Đù...e 2 ngày tắm lần, còn anh?
@Cuốc Chim Ngày rửa ấm chén một lần, chưa kể những lúc ...
denhun
TÍCH CỰC
9 năm
Nhà mình tự xây một cái bể nước nóng năng lượng mặt trời cũng thoải mái nước nóng để dùng nên ít khi phải bâth bình nước nóng.
thomastn
TÍCH CỰC
9 năm
Cám ơn bác... Nhà em chung cư người ta đi đường ống và khóa hết rồi.... Chả làm thêm được gì. Tuy nhiên điều bạn nói chứng tỏ chất lượng của gã khổng lồ rồi đó.

Trong website maytamnuocnong.vn có bài viết chỉ về cách phân biệt thế nào là máy tắm nước nóng trực tiếp và gián tiếp khác nhau chỗ nào , ưu và nhược điểm . mình đọc cũng rất hay, Bạn vào link này xem thử nhéhttp://maytamnuocnong.vn/hoi-dap-ve-may-nuoc-nong.html

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019