[QC] Nhân dịp vui tết thiếu nhi – Phụ Kiện Hay giảm giá đến 50% đồ công nghệ cho bé

TTKM
27/5/2019 9:32Phản hồi: 36
[QC] Nhân dịp vui tết thiếu nhi – Phụ Kiện Hay giảm giá đến 50% đồ công nghệ cho bé
Sắp đến ngày tết thiếu nhi, các bé hẳn đang rất háo hức chờ đợi món quà bất ngờ hay chuyến đi chơi từ các bậc cha mẹ. Các mẹ, cô, chị thì luôn có những phụ kiện thời trang, quần áo xúng xính cho bé thì các bố, chú, anh cũng không kém cạnh với những phụ kiện công nghệ độc đáo vừa là món quà mang lại cho các bé niềm vui sướng, thích thú vừa phát triển trí thông minh và sáng tạo của trẻ.

Nhân dịp ngày quốc tế thiếu nhi, cửa hàng Phụ Kiện Hay xin gửi đến quý độc giả tinh tế chương trình khuyến mại ưu đãi lên đến 50 % phụ kiện công nghệ độc đáo dành cho các bé như dưới đây.

(Chương trình áp dụng từ 28/05 đến hết 02/06 tại Phụ Kiện Hay)

Tai nghe BuddyPhones – tai nghe dành cho trẻ nhỏ

Tổ chức Y tế Thế giới, cũng như nhiều tổ chức y tế về thính giác ở Hoa Kỳ hay EU đưa ra mức đề nghị cho trẻ em khi nghe nhạc ở mức âm lượng tiếng động dưới 85 Decibel để bảo vệ thính giác của trẻ. Do đó, các sản phẩm tai nghe người lớn sẽ không đáp ứng được mức tiêu chuẩn này.

BuddyPhones là tai nghe được giới hạn âm lượng cho trẻ em, được thiết kế để nghe và chia sẻ âm thanh một cách an toàn cho thính giác của trẻ nhỏ. BuddyPhones tích hợp một mạch điều khiển giới hạn âm thanh, với mức âm lượng tối đa là 85 decibel giúp cho trẻ có thể nghe nhạc, nghe tiếng anh, chơi game, xem phim mà hoàn toàn an toàn với thính lực của trẻ.

Nhân dịp tết thiếu nhi, Phụ Kiện Hay triển khai giảm giá 20 % các sản phẩm tai nghe Buddy Phones. Link sản phẩm tại đây

Vòng tay định vị Wonlex
Từ 5 đến 15 tuổi các bé đã có nhiều hoạt động thể chất nhưng chưa có kỹ năng tự vệ và ý thức được sự nguy hiểm bên ngoài, đây là lúc mà cha mẹ luôn lo lắng và muốn kiểm soát an toàn cho các con. Để giúp các bậc phụ huynh có thể liên lạc với các bé, thay vì dùng chiếc điện thoại di động thì ngày nay 1 chiếc đồng hồ định vị trẻ em đã, đang và sẽ là xu hướng được rất nhiều bậc phụ huynh quan tâm lựa chọn cho con cái mình.

Nhân dịp tết thiếu nhi, Phụ Kiện Hay triển khai giảm giá 30 % loạt đồng hồ thông minh định vị cho trẻ em từ thương hiệu Wonlex. Link sản phẩm tại đây

Đèn bàn học kiêm sạc không dây Baseus
Đèn bàn học kiêm sạc không dây Baseus là sản phẩm đèn bàn có tích hợp sạc nhanh không dây thông minh không có bức xạ và tia cực tím, giảm tác hại của nguồn sáng bất lợi cho mắt trẻ.

Với 3 chế độ ánh sáng được tích hợp và có thể điều chỉnh 5 mức độ sáng khác nhau, đèn bàn vừa có thể bảo vệ đôi mắt tốt hơn với độ sáng phù hợp, vừa có thể bật và tắt chỉ một công tắc và nhớ lại độ sáng khi bật đèn. Kích thước nhỏ gọn với chân đế có ba trục và có thể gập lại, dễ dàng khi di chuyển trong những chuyến đi chơi hay picnic của bé.

Đèn bàn học kiêm sạc không dây Baseus có giá 1.200.000 vnđ, giảm còn 750.000 đ tại Phụ Kiện Hay. Link sản phẩm tại đây

Máy đuổi muỗi thông minh DGS
Thời tiết nóng nực, ruồi muỗi và các côn trùng có hại là mối nguy hiểm tiềm ẩn đến các bệnh của trẻ, máy đuổi muỗi DGS là một sản phẩm công nghệ giúp bạn giảm đi nguy cơ này. Máy đuổi muỗi DGS sử dụng công nghệ ánh sáng tím 368mm thu hút muỗi cả căn phòng bay vào máy, dùng lực hút từ cơn lốc gió từ quạt để bắt muỗi vào lưới, khiến muỗi rất khó để thoát ra.

Đèn sáng hoạt động ở nhiệt độ bằng với nhiệt độ cơ thể người giúp thu hút và tiếp cận muỗi dễ dàng hơn. Đặc biệt an toàn tuyệt đối với trẻ nhỏ do không dùng tinh dầu hay chất hóa học độc hại, vừa không có mùi khó chịu, lại đảm bảo sức khỏe gia đình.

Máy đuổi muỗi DGS có giá 450.000 vnđ, giảm còn 280.000 đ tại Phụ Kiện Hay. Link sản phẩm tại đây

Nhiệt kế thông minh cho bé
Nhiệt kế thông minh Partron là sản phẩm hướng tới chăm sóc sức khỏe cho bé có độ chính xác cao được chứng nhận của bộ Y tế Hàn Quốc.

Sản phẩm có thể đo nhiệt độ cơ thể, thân nhiệt của bé mà không cần tiếp xúc. Ngoài ra, nhiệt kế còn hỗ trợ bạn đo nhiệt độ nước tắm cho bé, kiểm tra nhiệt độ trong phòng, kiểm tra nhiệt độ sữa phù hợp cho trẻ...

Nhiệt kế Partron sẽ giúp bạn dễ dàng chăm sóc sức khỏe trẻ nhỏ cũng như các thành viên trong gia đình. Đây chắc chắn sẽ là 1 sản phẩm không thể thiếu trong tủ đồ y tế nhà bạn.

Nhân dịp tết thiếu nhi, Phụ Kiện Hay triển khai giảm giá 50% nhiệt kế Partron. Link sản phẩm tại đây

36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thấy cái máy đuổi muỗi là thích hợp cho bé
phukienhay
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nguyễn Thắng 89 Đồng hồ định vị trẻ em theo mình cũng là sản phẩm rất có ích với các bé !
@Nguyễn Thắng 89 nhiệt kế cũng hay mà
daucua001
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phukienhay cái máy hút muỗi đêm bật quạt kêu to không bác
cái máy đuổi muỗi sao rẻ thế,liệu chất lượng có ok vậy
mình muốn đặt 1 chiếc và cho mình hỏi bảo hành ra sao
phukienhay
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Huyền My Phạm Bảo hành 12 tháng bạn nhé, bạn yên tâm về chất lượng
@phukienhay Chất lượng thì đã đành rồi nhưng quan trọng là độ hiểu quả của sản phẩm ! Mình thấy rất nhiều người dùng sản phẩm máy đuổi muỗi và đánh giá không cao lắm
tinhnd
TÍCH CỰC
5 năm
@Huyền My Phạm Đã dùng và thấy nó hoàn toàn vô dụng bác ạ. Khuyên bạn ko nên lãng phí.
Ai dùng nhiệt kế rồi review giúp mình với 😁
@dinhmanhhung318 - Dùng ok bạn, nó có lưu lại lich sử của từng bé để mình theo dõi. Hoi bất tien là nó dùng jack 3.5, nếu ai lên dòng điện thoai mà kg co jack 3.5 thi phải mua cổng chuyển đoi. Sai số thì + thêm 0.5 mổi lần đo
danghoa_nd
ĐẠI BÀNG
5 năm
@dinhmanhhung318 Bác mua cái của Xiaomi ấy, dùng cái này lại phải điện thoại. Mà nói thật với bác là dùng mấy cái điện tử này đc cái tiện thôi chứ ko chính xác lắm đâu. Em cũng dùng thử mấy chiếc rồi lại quay về loại thủy ngân truyền thống 😃
đèn thu hút muỗi hoạt động có hiệu quả và có bền không các đồng môn tinhte
@longbc Cho em hóng ké bác 😁
.acu.
TÍCH CỰC
5 năm
@longbc hóng
@longbc Hồi trc mua của comec xài vài ngày mở ra được mấy con muỗi và mình vẫn bị muỗi chít quá xá.
danghoa_nd
ĐẠI BÀNG
5 năm
@longbc Nó cũng mới thì làm sao biết bền hay ko đâu bác 😃. Nhà em cũng dùng loại cơ chế kiểu này thì thấy cũng hiệu quả, mỗi tội hơi ồn vì nó dùng quạt gió để hút muỗi vào
tinhnd
TÍCH CỰC
5 năm
@longbc Đã dùng và thấy nó hoàn toàn vô dụng bác ạ. Khuyên bác ko nên lãng phí.
Ai đã cho con sử dụng đồng hồ định vị cho ẻm xin chút kinh nghiệm
giacay
TÍCH CỰC
5 năm
@nguyenxuanluc109 Đang dùng con W400x thấy cũng ổn, pin tầm 1-1,5 ngày
cho mình đặt 1 cái
à mà địa chỉ bên mình ở đâu mình qua xem luôn
ngon
haihuoc90
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình muốn hỏi https://phukienhay.vn/collections/wonlex/products/dong-ho-dinh-vi-gia-re-q50-chinh-hang-wonlex
đồng hồ Q50 có font tiếng anh ko, có tặng kèm sim ko
Giá bán khá hợp lý,
levinh05
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đã mua máy đuổi muỗi kiểu này, hiện vãn chưa bắt được 1 con nào, 1 tuần rồi.
minhtuanq6
ĐẠI BÀNG
5 năm
@levinh05 Máy ĐUỔI muỗi.. chứ ko phải máy BẮT muỗi... nên ko bắt dc con nào là đúng rồi =]]
Trẻ con không nên bôi mấy cái thuốc chống muỗi vào người, hàng nhái giả thì nhiều chả biết độc hại thế nào. Sắm được cái máy đuổi muỗi thì hay 😃 Lâu nay cũng muốn mua nhưng trên mạng tràn lan đủ các thể loại chả biết chọn cái nào. Loại DGS này review thấy cũng ok quất luôn.
Nhiều đồ hay quá. Đang chưa nghĩ ra cái gì "hối lộ" bọn lít nhít ở nhà thì lần ra đc page này :rolleyes::p
Hôm trước sang nhà chị họ thấy bà ấy dùng cái nhiệt kế partron hay phết. Ban đầu cứ tưởng đồ chơi của thằng cháu. Mẹ nó dí vào đo trán đo tai mà thằng cu cứ thản nhiên cười hề hề, xong lại thấy bà ấy đo nước tắm, đo sữa đủ kiểu
Vừa mới nhận được hàng,nhìn to hơn trong ảnh,thấy cũng hay hay
cái Nhiệt kế thông minh Partron PTD-200 dung sai có nhiều ko nhỉ, ai dùng thực tế rồi cho đánh giá giúp ah
nghimaikora
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em đang quan tâm cái đèn bàn. Không biết dùng ổn không? Đặc biệt là vấn đề ánh sáng cho trẻ. Trong tầm giá có lựa chọn nào ngon hơn ko các bác?
danghoa_nd
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nghimaikora Bác mua cái đèn Philip của Xiaomi bán hoặc làm con Yeelight cũng ổn. Có điều chỉnh độ sáng và nhiệt màu
quochuy586
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đặt nhiệt kế giao ở SG có phí ship không shop ?
dinhdoong
ĐẠI BÀNG
5 năm
ai dùng nhiệt kế rồi cho xin ít review đi các bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019