[QC] Nhận thưởng liền tay khi mua smartphone Nokia 6.1 Plus và Nokia 5.1 Plus

TTKM
1/11/2018 8:54Phản hồi: 65
[QC] Nhận thưởng liền tay khi mua smartphone Nokia 6.1 Plus và Nokia 5.1 Plus
Với vẻ đẹp thời thượng cùng hiệu năng mạnh mẽ, bộ đôi smartphone Nokia 6.1 PlusNokia 5.1 Plus là 02 chiếc smartphone đang được giới trẻ yêu thích ngay từ khi mới ra mắt. Nếu có ý định nâng cấp “dế yêu” trong mùa cuối năm này, hãy chọn bộ đôi siêu phẩm này là người đồng hành và đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu voucher “cực hot” mua sắm phụ kiện công nghệ đến từ thương hiệu Nokia.

NOKIA PANDA+DRAGON-RANGE POSTER-NEW.jpg
Từ ngày 2/11 đến ngày 18/11/2018, thương hiệu Nokia sẽ tặng kèm voucher mua sắm phụ kiện trị giá 400.000 VNĐ cho khách hàng mua Nokia 6.1 Plus và tặng voucher mua sắm phụ kiện trị giá 300.000 VNĐ cho khách hàng khi mua Nokia 5.1 Plus. Với chương trình khuyến mãi hấp dẫn này, khách hàng không chỉ sở hữu smartphone “xịn” mà còn có cơ hội rinh về những phụ kiện công nghệ thời trang.
Nokia 6.1 Plus: với thiết kế màn hình “tai thỏ” thời thượng, phù hợp xu hướng thiết kế các dòng điện thoại cao cấp. Người dùng sẽ được trải nghiệm thoả thích các nhu cầu giải trí như lướt web, xem phim và chơi game. Song hành cùng vẻ ngoài thanh tao là chất lượng chuẩn xác, Nokia 6.1 Plus được bảo vệ bởi mặt kính cả trước lẫn sau cùng viền bo cong sang trọng tạo cảm giác hài hòa và thoải mái khi cầm tay. Đằng sau vẻ ngoài thanh tao là nền tảng mới nhất Qualcomm® Snapdragon™ 636 cung cấp một hiệu suất vượt trội, tốc độ xử lý cao hơn 40% những sản phẩm trước đó. Không những vậy, Nokia 6.1 Plus đã nâng cấp tính năng tiết kiệm pin để người dùng thoả thích sử dụng trong thời gian dài hơn. Ngoài ra, sự nâng cấp tính năng sản phẩm sẽ thoã mãn tín đồ chơi game với đồ hoạ “khủng”. Tính năng chụp ảnh của Nokia 6.1 Plus tiên tiến vượt bậc với camera kép phía sau có độ phân giải lần lượt 16MP/5MP cho bạn những hình ảnh xoá phông chuyên nghiệp và camera trước 16MP nhằm đem lại những bức ảnh sắc nét tuyệt vời. Nokia 6.1 Plus với tính năng AI mới sẽ khiến câu chuyện của giới trẻ nên gần gũi hơn với các hiệu ứng mặt nạ 3D hài hước, vui nhộn.

Nokia 6.1 Plus 2048 (1).jpg
Nokia 6.1 Plus hiện đang được giới trẻ yêu thích với 03 phiên bản màu sắc thời thượng (Xanh bóng, Đen bóng và Trắng bóng) cùng mức giá hợp lý 6.590.000 VNĐ.
Nokia 5.1 Plus: là thành viên mới của đại gia đình Nokia trong phân khúc tầm trung nhưng sở hữu vẻ ngoài sang trọng cùng hiệu suất vượt trội với mức giá chỉ 4.790.000 VNĐ. Thiết kế màn hình tràn viền thời thượng 5.8 inch nhằm đem lại sự hoàn hảo trong việc thỏa thích thực hiện các nhu cầu giải trí như lướt web, xem video và chơi game. Với kích thước mỏng 8mm, máy được bảo vệ bởi mặt kính cong 2.5D cả trước lẫn sau để mang đến bề mặt cong sang trọng, đem lại cho người dùng cảm giác hài hòa và thoải mái khi cầm trên tay. Bên trong thân máy hoàn hảo này là một cấu hình mạnh mẽ với chipset MediaTek Helio P60 cao cấp được thiết kế dành cho việc chơi game trên mobile một cách dễ dàng và mượt mà. Tính năng AI cải tiến của Nokia 5.1 Plus cho phép chức năng nhận diện khuôn mặt được kích hoạt thông qua công nghệ deep-learning, đồng thời nâng cao chế độ chụp ảnh chân thực của máy. Với ống kính cảm biến chiều sâu và camera kép phía sau có độ phân giải lần lượt 16MP/5MP đảm bảo những khoảnh khắc đặc biệt bên bạn bè và người thân sẽ luôn được ghi lại một cách sống động và hoàn hảo.

Nokia 5.1 Plus.jpg
Nokia 5.1 Plus hiện cũng đang được bán với 03 phiên bản màu là Xanh bóng, Đen bóng và Trắng bóng với mức giá là 4.790.000 VNĐ.

Cả Nokia 6.1 Plus và Nokia 5.1 Plus đều được trang bị hệ điều hành Android Oreo™ giúp người dùng có cơ hội trải nghiệm những tính năng mới nhất, bao gồm Google Lens, Ảnh-trong-ảnh cho hoạt động đa nhiệm, Google Play Instant để khám phá và chạy những ứng dụng với sự ổn định tối ưu cùng tính năng tiết kiệm pin như việc hạn chế sử dụng ứng dụng nền. Bộ đôi smartphone sẽ luôn được cập nhật bảo mật hàng tháng trong 3 năm liên tiếp và cập nhật hệ điều hành trong 2 năm sau khi ra mắt.

Nếu bạn là một tín đồ công nghệ thực thụ thì bộ đôi này sẽ là ứng cử viên sáng giá để bạn trải nghiệm smartphone từ thiết kế đẹp mắt cùng hiệu năng tối ưu với mức giá vô cùng mềm. Đây sẽ là một sự cộng hưởng tuyệt vời để bạn sở hữu smartphone chất lượng cùng cơ hội mua sắm các thiết bị phụ kiện điện tử đến từ thương hiệu Nokia.
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đến phải mua Nokia vì nó update nhanh nhất haizzz
thuongmickey
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phuong laptop cho hỏi anh em lên p con no8 ở đâu thế, sao tui ko thấy nhỉ?
@thuongmickey no6.1 lên đc chưa cả nhà, chỉ chỗ cho em với nhá
thuhonghong
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ngoctrangtrangngoc em dùng con 5 , để mai mò lên chứ thấy anh em vậy nôn nóng quá
kulele
CAO CẤP
5 năm
đậm chất tàu , và phong cách spam quảng cáo của hMd nokia cũng giống tàu nốt , đi đâu cũng thấy =))
betaomega
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kulele Thấy chướng tai gai mắt vì phán như đúng rồi cũng k được nói à bác? T seeder Nô còn bác seeder hãng nào đấy?
betaomega
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kulele Khi không bác áp đặt ngta giống Tầu, tôi xài Nokia thì tôi phải lên tiếng chứ, không nhào vô bênh bác là chửi à.
songaku
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kulele Chả thấy giống tẹo nào, Tàu chụp hình cứ nhòe nhòe bệt bệt sao ấy, Nokia chụp đẹp hơn, nhìn bề ngoài Nokia cũng chắc chắn hơn, Tàu thì xài là phải nâng niu dữ lắm, em xài tới 3 con lận, 1 Nokia 6.1, 1 G3, 1 con Oppo F1, con op vẫn được nâng niu nhất, vì rơi cái có mà đi đời, Nokia với con G3 thì rơi cả trăm lần cũng nên, mà vẫn chạy tốt
kulele
CAO CẤP
5 năm
@songaku seeder nokia thì đừng có giải bày làm gì!
chờ mãi ko thấy NOkia 9 đâu 😔
tamnam
ĐẠI BÀNG
5 năm
T đang dùng Nokia 5 và nhận thấy mọi thứ đều rất khá, chỉ mỗi pin, sau một thời gian dùng thì sẽ hết/hao rất nhanh trong lúc tần suất sử dụng điện thoại cũng k cao lắm.
mai_trinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tamnam noki mà còn than về phin thì ko biết mấy con kia nó tới mức nào nữa đây
thuongmickey
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mai_trinh chắc thím chơi kinh lắm hả, thấy máy chơi liên quân mạnh , ko biết lag là gì?
thuhonghong
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tamnam cấu hình nó ngon là được bác ạ, nhiệm vụ của mình là tới lúc đó phải yêu
tamnam
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thuongmickey K, tôi k chơi game, chỉ hay đọc báo, truyện vớ vẩn thôi.
Lại vét túi hahaha
chắc mua Nokia vì cái update quá
@nhucongpro bác sáng suốt quá, noki nó update nhanh nhất trong các hãng luôn mới ghê chứ
huyhoanghuy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nhucongpro nhờ vậy anh em mới mới hưởng sái chưa, cứ chư akipj phê đã lên đời rồi thì ai cũng thích nhở
mai_trinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nhucongpro mà em nghe nói vẫn chưa có bản p cho no8 hả mấy anh
thuongmickey
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mai_trinh hóng ké vì tui cũng dùng con no 8 mà
peterpan80
TÍCH CỰC
5 năm
ủa? mới mua ngày 31/10 thì được k?
Nổi buồn mang tên Nokia
Có ai giống mình ko. nokia 5 mình và ô anh đều bị dính hiện tượng gọi lại trượt để nghe không được, nhiều cuộc gọi quag trọng mã không nghe được muốn mà ối máu. ko biết 6.1 và 5.1 đã hết lỗi chưa. Khi nào nokia có chế độ đổi cũ lấy mới ae nhớ cho mình biết.
Cạn lời.
cava
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Van Tran Phuoc Máy bác mua lâu chưa vậy? Nokia 5 bác mua hàng chính hãng BH thì đem đi BH cho chắc
bokuhung
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Van Tran Phuoc Em chưa nghe ai than con Nokia có lỗi bác ơi, còn con Nokia 6.1 plus thì quá ngon, cấu hình mạnh, pin trâu, chơi game mượt, Nokia 5.1 plus cũng không kém cạnh, thêm quả bảo hành 18 tháng nữa nên em thấy hơi nhiều ng xài đấy
anhtenbi
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Van Tran Phuoc Hông lẽ mua 2 con bị lổi cả 2 sao trời, xài con Nokia 5 thấy ngon lành mà cảm ứng mượt mà chứ có bị gì đâu
buonmachi
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Van Tran Phuoc Bác phán cứ như Nokia là lỗi, còn hỏi Nokia 6.1 plus và 5.1 plus đã hết lỗi chưa, máy người ta ngon muốn chết, cảm ứng vậy sao mà cày game trong khi ngta cày phà đây, ngàn vạn người xài có ai kêu ca đâu, bác lại cứ dìm hàng, máy lỗi gì lỗi lần 2 con, 1 là do bác tưởng tượng, hai là anti
Nokia 6 năm nay thiết kế chuẩn trend tai thỏ và giá cũng ổn, nếu ko quá quan trọng hiệu năng thì dùng được.
betaomega
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tranvutruong Mua Nokia 6 2018 không tai thỏ đây bác, xài cũng ổn
Nokia năm nay chơi lớn dữ
nhattruongnt
ĐẠI BÀNG
5 năm
@anxongjong Dám tổ chức 2 Gaming Day ở Sài Gòn HN là đủ biết bác ạ
Thiet ke on trong tam gia
mai_trinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@minhtamdesigner Mà nghe nói con này đang có trả góp 0% đúng ko?
@mai_trinh Cái đấy tui cũng ko rành, mà có hay ko trước sau gì tui cũng mua
thuongmickey
ĐẠI BÀNG
5 năm
@duy_toan_toan con no6.1 plus này ở tgdđ đang hết hàng thì phải?
bbtelstra
ĐẠI BÀNG
5 năm
hãng nào china cũng bắt chước tai thỏ,nokia cũng vậy nên ế 😁
Roxbenxz
TÍCH CỰC
5 năm
Klq nhưng No7+ vừa updated firmware mới nhất mất luôn điều khiển cử chỉ của pie
hcoi !
TÍCH CỰC
5 năm
Vãi cả tặng voucher...
cứ mua một trong hai con đấy là được hay sao nhỉ?
huyhoanghuy
ĐẠI BÀNG
5 năm
em đang hóng là thưởng cái giề đây chứ, nghe quà là sáng cả mắt
mai_trinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
mua ngay đi anh em, mua con no5.1 plus về chơi game bao phê võ công luôn đấy
thuongmickey
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mai_trinh mua hẳn con no6.1 plus dùng cho sướng, 3060 mAh, có sạc nhanh có sạc nhanh chơi cho đã
thuhonghong
ĐẠI BÀNG
5 năm
con no6.1 plus cũng đẹp lắm, bên ngoài bắt mắt bên trong mạnh mẽ
hoaidungdung
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thuhonghong cái CPU: Qualcomm Snapdragon 636 8 nhân nó như này mà ko mạnh mẽ sao đc chứ, kkk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019