[QC] Những hoạt động nổi bật của Hyper trong Hội nghị Đối tác tại Việt Nam

TTKM
14/11/2022 8:43Phản hồi: 14
[QC] Những hoạt động nổi bật của Hyper trong Hội nghị Đối tác tại Việt Nam
Hội nghị Đối tác phân phối đã mang đến những chia sẻ quý giá cùng những trải nghiệm thú vị cho người tham gia, qua đó giúp người tiêu dùng và các đối tác hiểu rõ hơn về sản phẩm và mục tiêu phát triển của thương hiệu Hyper trong tương lai.

Ngày 28/10/2022 vừa qua, tại khách sạn Mai House Sài Gòn, Hội nghị Đối tác phân phối tại Việt Nam đã diễn ra thành công tốt đẹp với sự tham gia của nhiều thương hiệu phụ kiện nổi tiếng trong đó có Hyper - thương hiệu phụ kiện điện thoại danh tiếng với các sản phẩm dành riêng cho Apple.

Được biết, Hyper với đội ngũ trẻ trung và đầy nhiệt huyết đã có hơn 12 năm kinh nghiệm mang đến những sản phẩm đáp ứng nhu cầu tối ưu nhất từ sự hoàn mỹ đến chất lượng cho hệ sinh thái Apple.

Các sản phẩm chính của Hyper bao gồm HyperDrive (lưu trữ và kết nối dữ liệu), HyperJuice (Sạc nguồn, sạc dự phòng MacBook hàng đầu thế giới), iUSBport (cổng USB không dây), HyperVR (Tai nghe Thực tế ảo), HyperLink Apple Watch, HyperThin (Cáp HDMI mỏng nhất thế giới) & HyperShield (bút và ốp lưng),... tất cả đều được đánh giá cao nhờ tính ứng dụng và sự tương thích hoàn hảo với các sản phẩm của Apple.

Với các sản phẩm chất lượng, Hyper đã và đang chinh phục được tình cảm của các fan Apple trên khắp thế giới

Không dừng lại ở đó, Hyperdrive tạo nên bước đột phá lớn với sản phẩm Thunderbolt 3 Hub USB-C khi trở thành 1 trong 5 sản phẩm phụ kiện đáng mua nhất tại các nước Châu Âu. Bên cạnh đó, sản phẩm còn thành công trong dự án gây quỹ tại Kickstarter với hơn 2 triệu USD tương đương hơn 20.000 người đã sử dụng và hơn 17.000 nhà tài trợ chỉ trong 1 tháng.

Với sự thành công như hiện tại, không ngạc nhiên khi Hyper lọt top các thương hiệu phụ kiện hàng đầu thế giới bên cạnh những cái tên khác như Targus, Anker, Baseus,...

Thông thường các thiết bị Hub khác vẫn tích hợp nhiều cổng chuyển đổi nhưng sử dụng chỉ trong thời gian ngắn sẽ làm thiết bị nóng lên gây mất an toàn cho thiết bị và cả Macbook, nhờ vào chất liệu Aluminum CNC đảm bảo độ an toàn và tải nhiệt tối ưu, các sản phẩm của Hyper giảm thiểu rất lớn yếu điểm này. Giúp Hyper thành công chinh phục các fan của “Táo khuyết”.

Đại diện thương hiệu đã có những chia sẻ thú vị về kế hoạch hoạt động sắp tới tại Việt Nam

Mới đây, trong sự kiện, đại diện thương hiệu cũng chia sẻ đến người tham gia về chiến lược phát triển sản phẩm trong tương lai với những cải tiến trong các dòng sản phẩm kết nối như Thunderbolt 4 Power Hub hay các thiết bị dành riêng cho Macbook M1 & M2,...

Đại diện thương hiệu cũng cho biết, Hyper đang cố gắng để mang đến những trải nghiệm tốt hơn nữa cho người dùng.

Trong tương lai, Hyper dự kiến sẽ tiếp tục đầu tư vào các nguồn lực để phát triển hoạt động kinh doanh của các thương hiệu thông qua quan hệ đối tác với tất cả các đối tác tại Việt Nam.

Cùng theo dõi thêm thông tin từ thương hiệu qua website và facebook chính thức nhé.
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sản phẩm lỗi nổ bụp bụp người VN báo cáo thì chối đây đẩy, đến lúc dân mỹ nó bóc phốt thì mới thu hồi toàn cầu. Nhưng lại không thu hồi ở VN mà lại chỉ cho bù tiền để mua sản phẩm khác
@If you dont mind ko hoàn tiền 100% thì hơi dở, nhưng dù sao vẫn đỡ hơn thằng tàu zmi, mua chính hãng bh 18th về ghim 1 chỗ đâu đó 1 tháng mà cháy mẹ, đem ra nó kêu do mình làm gãy chân nên ko bh. thôi quăng mẹ luôn cho rồi.
Cười vô mặt
@barrettroyal Bác mua ở đâu ấy chứ thằng tàu zmi đâu có phân phối chính hãng sạc
@If you dont mind lỗi với hỏng vặt tùm lum bác nhỉ,hic
Củ sạc của hãng này cũng ngon nhưng giá hơi chát và quan trọng chưa có MFI anh em nào muốn chắc cú để bảo đảm an toàn cho đồ Táo của mình thì cứ né né ra nhé
Chọn hãng nào có chứng chỉ MFI hãy mua
P/s: bác nào có thông tin hãng này có MFI thì cho em xin cái link nhé hiện tại em chỉ biết là em ko tìm dc bằng chứng hãng này có MFI nên em đã nghỉ chơi phụ kiện hãng này rồi
@Mộ Dung Tuyết Củ sạc làm gì có mfi. Chỉ dây cáp và sạc dự phòng có thôi
@If you dont mind Nó là chuẩn chung cho phụ kiện của Apple bạn ơi làm gì có chuyện dây câp cần chuẩn mà củ sach ko cần chuẩn MFI bạn có dẫn chứng như thế thì xin link cái
Nói chuyện như trò hề ấy
@Mộ Dung Tuyết bạn nói chuyện như trò hề, bạn dẫn chứng hộ mình 1 cục sạc đơn lẻ có chuân MFI hộ cái?
@If you dont mind Có lẽ mình đưa ra câu hỏi chưa đầy đủ nhỉ mình muốn hỏi đồ phụ kiện của hãng này làm cho đồ nhà Táo mà
Nghĩa là bao gồm tất cả những đồ cáp sạc, củ, hub…..vân vân và mây mây ấy
Bạn có dẫn chứng vụ này thì xin bạn cái link để kiểm chứng nhé
@Mộ Dung Tuyết cái cmt ngay bên trên của bạn là sao? bạn bảo cái gì mà "làm gì có chuyện dây câp cần chuẩn mà củ sach ko cần chuẩn MFI'' cơ mà, bạn cho dẫn chứng hộ?
Hyper là của nước nào? Tàu thì quên đi.
lilw
TÍCH CỰC
một năm
Dính 1 cái hub Hyper bị lỗi VGA đặc biệt với dòng MBP 16" Intel, hỏi mãi chẳng lần ra đường giải quyết. Vất xó luôn =))
Hyper bị ngáo giá, cái nào bán cũng đắt nhưng chất lượng thì lởm. được cái lớp vỏ thiết kế khá chất ra thì cũng thường thôi. nhớ ngày trước cục sạc bị nổ lép bếp bên trong cục sạc khiến mấy ông mua cay cú report các kiểu nhưng bọn hyper này chối bay chối biến, mãi tới khi bọn mỹ và EU cũng nổ thì thu hồi toàn cầu và hoàn tiền nhưng vẫn éo cho dân VN hoàn tiền =)) khuyên thật anh em là thà nhiều tiền mua bọn belkin hay nghèo thì urgreen còn hơn mua thằng này
@Pisces.Mist toàn lùa gà bác nhỉ,hic

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019