Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Những món đồ công nghệ cực chất dành cho sinh viên

TTKM
13/8/2014 2:20Phản hồi: 38
[QC] Những món đồ công nghệ cực chất dành cho sinh viên
Chuẩn bị cho một mùa khai trường hoành tráng, Lazada giới thiệu đến các bạn sinh viên những món đồ công nghệ cần thiết với giá cực kì hấp dẫn. Cùng nghía qua những sản phẩm thú vị sau đây và mau chóng rinh ngay cho mình một người bạn đồng hành tuyệt vời trong năm học mới này![prebreak][/prebreak]

Laptop Asus X451
Nhu cầu về công nghệ trong quá trình học tập và giải trí của bạn sẽ được đáp ứng một cách nhanh chóng và dễ dàng với laptop Asus X451. Bạn sẽ cảm thấy hài lòng với bộ vi xử lý Intel Celeron 1007U, 1.5 GHz cho hiệu suất làm việc cao, RAM 2GB mạnh mẽ và trải nghiệm USB 3.0 tốc độ gấp 10 lần so với đời 2.0.
Laptop Asus X451 với bộ vi xử lý Intel Celeron 1007U, 1.5 GHz cho hiệu suất làm việc cao

Máy tính bảng Samsung Galaxy Tab 3 Lite Wifi
Với 2 màu chủ đạo trắng và đen, Samsung Galaxy Tab 3 Lite Wifi với những thay đổi mới mẻ theo xu hướng thiết kế gần đây của Samsung là một lựa chọn tuyệt vời nếu bạn yêu sự tiện dụng và thanh lịch. Bên cạnh đó, Samsung Galaxy Tab 3 Lite chạy khá mượt các ứng dụng phổ thông với chíp Cortex A9 - 1.2 GHz hai nhân, RAM 1 GB và ROM 8GB là một lựa chọn xứng đáng cho số tiền mà bạn bỏ ra.

Máy ảnh Sony Cybershot DSC
Đừng băng khoăn khi lựa chọn chiếc máy ảnh Sony Cybershot DSC để ghi lại những khoảnh khắc đáng nhớ bên bạn bè và người thương trong thời sinh viên đầy tươi đẹp của bạn.

Sở hữu cảm biến Super HAD CCD với điểm ảnh thực lên đến 20.1MP cho phép ghi lại những khoảnh khắc thật chi tiết, đạt nhiễu thấp và chất lượng hình ảnh tốt nhất so với máy ảnh cùng loại và khả năng chụp ảnh, quay phim từ khoảng cách xa, Sony Cybershot với mức giá dưới 2 triệu đồng là một sản phẩm cần có trong balo của bạn.
Ghi lại những khoảnh khắc đáng nhớ bên bạn bè với máy ảnh Sony Cybershot DSC

Máy nghe nhạc Mp3 Hongkong Electronics
Cơ hội thưởng thức âm nhạc để thư giãn sau những giờ học tập căng thẳng với mức chi phí tiết kiệm là một gợi ý thú vị từ máy nghe nhạc Mp3 Hongkong Electronics của Lazada. Máy nghe nhạc Mp3 Hongkong Electronics sẽ đáp ứng đầy đủ nhu cầu thưởng thức âm nhạc của bạn. Bên cạnh đó, sản phẩm này còn có thiết kế cực kì nhỏ gọn với nhiều màu sắc trẻ trung và sinh động cho bạn thỏa thích lựa chọn.

Máy ghi âm chuyên nghiệp JVJ 300
Máy ghi âm chuyên nghiệp JVJ 300 là một gợi ý tuyệt vời cho bạn khi cần ghi lại nội dung bài giảng một cách dễ dàng và kết hợp với nghe nhạc Mp3/WMA giải trí trong những giờ giải lao. Với bộ nhớ trong đạt đến 4G và khả năng ghi âm chất lượng cao với bộ lọc tạp âm tốt, máy ghi âm JVJ 300 xứng đáng là người bạn đồng hành đáng tin cậy trên giảng đường đại học của bạn.

Nhận ngay nhiều ưu đãi khi mua hàng từ 13/08 – 15/08/2014
Ngoài ra, trong mùa khai trường này, các bạn sinh viên hay các bậc phụ huynh còn nhận được nhiều ưu đãi đặc biệt trong chương trình “Cùng Lazada tiếp bước đến trường” với khuyến mãi chỉ từ 59,000VNĐ trở lên cho tất cả các ngành hàng tại Lazada.vn từ 13/08 – 15/08/2014.
38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
10 năm
đã đặt mua 1 cái tivi,giá thì bằng siêu thị điện máy mà chờ hẳn 2 tuần,nó hẹn hết hôm nay đến ngày mai, quảng cáo thì rõ hay .... 😔
Lazada bán hàng rất tốt.Ủng hộ lazada
stockplayer
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nguyenluan lazada bọn lừa đảo, ghi giảm 40-50% ............ nhưng giá thì bằng giá bên ngoài. tự dìm hàng kakaka
Mình mua mấy cái chuột genius Lazada bán gh đúng hẹn, chuột game quá phê.
Làm lúc 2 con gila với deathtaker 😃
whohuhu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sinh viên thì cần biết nhiều loại mì tôm vs 1 máy tính là đủ. Lấy đâu ra lắm thứ vậy
sao rẻ vậy á ? bên siêu thị Trần Anh giá 4tr7 lận @@
@TuanAnh9x2310 bạn biết nó có biết bao nhiu loại cynershot ko, tuỳ theo loại nào giá đó thôi.
umumti
CAO CẤP
10 năm
@TuanAnh9x2310 Nếu nói xe máy Honda 17 triệu thì đừng nghỉ là SH nó rẽ nha, vì giá đó là giá con wave😃
@umumti ý đang nói con trên kia, thấy nó rẻ hơn con zoom quang 5x thôi
@umumti yesss
baduy90
TÍCH CỰC
10 năm
lazada có cửa hàng trưng bày sản phẩm không nhỉ? cncd
Dùng chip celeron 1007u yếu lắm chỉ để học tập ,xem phim chơi picachu hứng bia thôi 😁 chứ chơi LOL là vứt máy nhé!!! 😕 Nóng kinh khủng :eek:
Vinh có ko nhỉ ra xúc em Sony :3
Viết 1 bài qc mà viết chẳng ra hồn.
con đấy giá bt cũng 2tr7 r.......hơn hẳn 1tr
trừ cái lap, còn lại làm cái smartphone là đáp ứng được hết
con máy ảnh dùng cảm biến ccd cùi giá rẻ thì đúng r. Lại còn con lap celeron 1.5ghz cùi hơn con itel p3100 2.0ghz của mình dù nó đã ra gần 5 năm r 😔
Các bác cho em hỏi em muốn mua hàng của lazada thì phải làm như thế nào ạ?😁
@linh_lamborghini Trước tiên là tiền bác ợ, lazada sẽ hướng dẫn sau.
tranduyhai
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có gì hot
tinhnd
TÍCH CỰC
10 năm
Trò nâng giá rồi KM này quen rồi, vẫn đắt hơn ở ngoài rất nhiều.
@tinhnd ko nâng rồi KM thì làm gi mà bán đc.toàn ảo
Laptop Asus X451 giá bao nhiêu v b
mang tiếng là bán hàng trên mạng thì rẻ hơn nhưng thực tế lại đắt hơn các siêu thị có hàng trưng bày như hc.com.vn .cái chiêu tăng giá lên rồi kêu giảm giá giống như pico xưa vãi cả mai an tiêm rồi.
Sinh viên cân cai may tinh va cuc gạch. Ngoai ra phai tim hieu quan com nao cho an ghi sổ thôi. Va loại mì tôm nào vừa ngon lại còn rẻ nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019